Watu wanakulana sana kwenye whatsup group

Watu wanakulana sana kwenye whatsup group

Mimi sijaona tatzo hapo. Kula ama kuliwa ni maamuzi yko Binafsi.
 
Write your reply... wanawake wa kwenye magroup ya whatsapp acheni umalaya mtatuua na ukimwi,waambie na wenzako unaokuja kuwasema hapa
 
Ila tuseme kweli hizi old school group watu wanakulana sana
Mungu shahidi sijawai japo ex wangu wapo huko. ila unatongozwa na mtu Wala hukuwai kumfikiria. yaani haya magroup acha tu
Kuna mwenzetu mke wa mtu Ana mimba ya classmate from group. Na Ana mume mzuri tu maskini





Sent using Jamii Forums mobile app

utam wa WhatsApp hua ni sex chat hatareee mwanamke yupo bukoba dume dar es salaam afu ndo ivo mshapendana wati izi neksit
 
Back
Top Bottom