Hazard CFC
JF-Expert Member
- Apr 7, 2015
- 16,631
- 38,749
Hahahh..sio gundu mzee ..labda ujaweka mazingira sawa..kupanga ni kuchagua..ukitaka watakuja wengi sana hahahahhDah!!! Pm yangu kama iko jangwan vil ilivyokaukiwa.Haijawah hata kudondokewa na tone la message ya bahati mbaya.Cjui ina gundu ga.
Ivi kulana ni uozo eeehMi nlikua nawapa alert button wananiita mi mtoto.mi kufanikwa kugundua uozo ni kibahatibahati tu namsaidia mwingine naonekana fala.kazi kwao
Sent using Jamii Forums mobile app
Hiyo post #20 mbona mchangiaji amemquote mleta mada ila umerukia wewe kuijibu tena kwa ujeuri? au wewe ni mleta mada na hii ni ID yako nyingine?
Hapana mkuu..nimemtania tu signature yake ya wali Nazi maharage NaziHiyo post #20 mbona mchangiaji amemquote mleta mada ila umerukia wewe kuijibu tena kwa ujeuri? au wewe ni mleta mada na hii ni ID yako nyingine?
sema nanyie dada zetu mnakua warahisi sana mda mwingine ujueIla tuseme kweli hizi old school group watu wanakulana sana
Mungu shahidi sijawai japo ex wangu wapo huko. ila unatongozwa na mtu Wala hukuwai kumfikiria. yaani haya magroup acha tu
Kuna mwenzetu mke wa mtu Ana mimba ya classmate from group. Na Ana mume mzuri tu maskini
Sent using Jamii Forums mobile app
Ongeza mama
Basi sawa ila kilichonishangaza ni kumwita mwenzako chizi!Hapana mkuu..nimemtania tu signature yake ya wali Nazi maharage Nazi
Vipi kwani
Sent using Jamii Forums mobile app
Ongeza mama
wali nazi maharage nazi
Ahahahahahahahahahahahha...Na hiv sinaga "siredi" humu basi ndio maanaHahahh..sio gundu mzee ..labda ujaweka mazingira sawa..kupanga ni kuchagua..ukitaka watakuja wengi sana hahahahh
HINTS
1.jisifie una pesa,kazi nzuri kwenye baadhi ya nyuzi zako
2.jisifie unajua kugegeda
3._______ni
NB ..pesa ndo mchawi wao ..watakuja na utawala sn
Utani huo..mbona mwenyewe hajapanic?Basi sawa ila kilichonishangaza ni kumwita mwenzako chizi!
Kumbe unabikra basi umenifanya umme udise mara 9[emoji39][emoji39][emoji39][emoji39][emoji39][emoji39]
HahahaKumbe unabikra basi umenifanya umme udise mara 9[emoji39][emoji39][emoji39][emoji39][emoji39][emoji39]
wali nazi maharage nazi
Natamani kuitoboa na kilainisho cha samli hautaumia
Kama kawa na hii hali ya hewa Dar leo inafaa kumficha mtu na kumwagia mbegu mpaka majogoo huku mkishushia na Serengeti Lite baridiiiii mixa vipande vya nyama
Basi sawaKama kawa na hii hali ya hewa Dar leo inafaa kumficha mtu na kumwagia mbegu mpaka majogoo huku mkishushia na Serengeti Lite baridiiiii mixa vipande vya nyama
wali nazi maharage nazi
kegegedwa gegedwaIla tuseme kweli hizi old school group watu wanakulana sana
Mungu shahidi sijawai japo ex wangu wapo huko. ila unatongozwa na mtu Wala hukuwai kumfikiria. yaani haya magroup acha tu
Kuna mwenzetu mke wa mtu Ana mimba ya classmate from group. Na Ana mume mzuri tu maskini
Sent using Jamii Forums mobile app
😂😂😂Dah!!! Pm yangu kama iko jangwan vil ilivyokaukiwa.Haijawah hata kudondokewa na tone la message ya bahati mbaya.Cjui ina gundu ga.