Ulweso
JF-Expert Member
- May 24, 2016
- 23,106
- 28,062
Haaahaaa duuu aache huu[emoji10] [emoji18]Acha uongo, viongozi wa chadema walitimua mbio mapeema hata milio ya risasi hawakuisikia!!!.
Haaahaaa duuu aache huu[emoji10] [emoji18]Acha uongo, viongozi wa chadema walitimua mbio mapeema hata milio ya risasi hawakuisikia!!!.
Anaenda lewa mwisho anapitiwa na gari jingine akiwa kwa miguu badala akashinde nyumba ya ibada eti ashinde bar maajabu mengine ya duniaTumia busara. Sema ungekua unashinda kanisani/masjid kwa siku saba ningekuelewa. Usevu halafu umpelekee shetani ???