Watu wa Mbagala badilikeni | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watu wa Mbagala badilikeni

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kyenju, Aug 25, 2012.

  1. Kyenju

    Kyenju JF-Expert Member

    #1
    Aug 25, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 4,567
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Wakati serikali ikijitahidi kuboresha miundo mbinu na kuhamasisha wananchi katika eneo husika kuitunza, hii imekuwa tafauti hasa kwa wakaazi wa Mbagala rangi tatu, hasa kuanzia Zakhem mpaka rangitatu mwisho. Watu wameshindwa kutunza ile mitaro ya barabara ijejaa uchafu hata kile kipande cha barabara ambacho kimeongezwa kutoka maeneo ya benki ya AKIBA tayari mitaro yake imejaa takataka. Uchafu wote unaotokana na wafanya biashara ndogo ndogo ya usiku unamwagwa kwenye mitaro hiyo.

    Wito wangu naomba watu wabadilike waanze kuzingatia usafi.

    Isiwe tatizo kwetu Mbagara, mbele nyuma jalala.
     
  2. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #2
    Aug 25, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,377
    Likes Received: 605
    Trophy Points: 280
    Pia kingo za kutenganisha lane za barabara kuanzia Zakhem wamevunja, magari yanavuka popote yanapojisikia. Kiukweli watu wa Mbagala mjirekebishe.
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Aug 25, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,268
    Likes Received: 4,246
    Trophy Points: 280
    hahaha raha ukiwa waelekea st marys, daladala zilivyopaki kizunguzungu kitupu, ila nashindwa kuelewa kwa nini stand wameiweka hapo, haitotatua tatizo!
     
  4. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #4
    Aug 25, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,764
    Likes Received: 3,468
    Trophy Points: 280
    Uko sahihi kabisa! Hawa watu hawawezi badilika ni kuwawekea utawala wa mabavu _iron fist rule_ These are hopeless people. Nami ni kwangu lakini hakufai, sijui kwa nini- hivi ni watu kutoka wapi naliojaa kwa wingi huko. I guess and i stand to be corrected, ni watu kutoka kusini- Mwenye namba ya magufuli aweke humu tumweleze atafute njia za kulinda barabara hiii, itaharibika si muda kwa ruthless drivers wa mbagala.
     
Loading...