Watu wa Dar mnasikia dalili za kiama hizo.

Watu wa Dar mnasikia dalili za kiama hizo.

kwamtoro

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Posts
4,922
Reaction score
3,245
Vimulimuli na radi ndio dalili kuu za kiama. Hapo mlipo ombeni na mtubu dhambi zenu zote. Kama upo jirani na mume wako muage, watoto wako, ndugu jamaa na marafiki waage. Nimefunuliwa ujumbe huu kuwaambieni. Bila shaka mliopo Guest kudadavuana mnatamani kuingia chini ya uvungu wa kitanda.
 
Asee huku zinapiga mfululizo asee
 
Nipo Gongolamboto basi zinakuja fikra za kipindi kile mabomu yaliporindima.......huu mwanga unatisha hatari.
 
Sasa kama uko gesti unasali au unarudisha hela yako kwa kuongeza kingine
 
Mvua inaelekea kukata huku nilipo ila ngurumo na radi za hatarii mbaya...mimi nafanya yangu na niko bize na mama J.
 
Vimulimuli na radi ndio dalili kuu za kiama. Hapo mlipo ombeni na mtubu dhambi zenu zote. Kama upo jirani na mume wako muage, watoto wako, ndugu jamaa na marafiki waage. Nimefunuliwa ujumbe huu kuwaambieni. Bila shaka mliopo Guest kudadavuana mnatamani kuingia chini ya uvungu wa kitanda.

siku paragumu litakapopulizwa na ardhi itakapotetemeka na mwanadamu atauliza ina nini hii ardhi.
Ndugu yangu dalili zote ni tayari ,wanawake kutembea uchi na wanashindana utitiri wa majengo marefu,ni nyingi mno nk.bado dalili mbili tu ya kwanza kurudi kwa masihi mwana wa mariam (ingawa inasemekana yupo tayari ,lakini hamna uhakika),na ya pili kuchomoza kwa jua upande wa magharibi badala ya mashariki.

kubwa ni kumcha m'mungu na kumuomba msamaha pale tulipokosea
 
siku paragumu litakapopulizwa na ardhi itakapotetemeka na mwanadamu atauliza ina nini hii ardhi.
Ndugu yangu dalili zote ni tayari ,wanawake kutembea uchi na wanashindana utitiri wa majengo marefu,ni nyingi mno nk.bado dalili mbili tu ya kwanza kurudi kwa masihi mwana wa mariam (ingawa inasemekana yupo tayari ,lakini hamna uhakika),na ya pili kuchomoza kwa jua upande wa magharibi badala ya mashariki.

kubwa ni kumcha m'mungu na kumuomba msamaha pale tulipokosea

wanasamehewa wanaotenda makosa bila kukusudia, lakini kama kikwete anavyolivuruga bunge la katiba kwa makusudi unatarajia akiomba msamaha utakuwa na mashiko!!!!!!!!
 
kwakweli hali ilikua mbaya sana hizi radi sizakawaida kabisa sijawahi ona radi kali na mfululizo kiasi hiki!mmh eeh mola tuepushe na mabalaa
 
Kwahiyo mvua isinyeshe Dar kwasababu ya kihama ? Kila moja atakufa swali ni je itakua lini na kifo gani ? Hayo yote anajua Jah.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom