watu kuweka riwaya JF

kamanzi06

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2012
Posts
353
Reaction score
167
naona imekuwa mtindo sikuhizi watu kuweka riwaya humu Jamii Forums,
utakuta mtu anaanzisha thread yenye heading nzuri, ukianza kuisoma kwanza utakuta ndefu, halafu utaona (itaendelea......)
inakera sana wakati mwingine
 
kama ipi? Je inakukera wewe au wote? Mbona husomeki, Kwanza post yako imetua kiwanja sicho.La muhimu jua kuwa ukiona watu wanaifuatilia n kukoment ujue haiwaboi.
NB:Chuki bila sababu huwa zinamfanya binadam awe mchawi.
 
kama ipi? Je inakukera wewe au wote? Mbona husomeki, Kwanza post yako imetua kiwanja sicho.La muhimu jua kuwa ukiona watu wanaifuatilia n kukoment ujue haiwaboi.
NB:Chuki bila sababu huwa zinamfanya binadam awe mchawi.

teh! teh! Chezeyaaa jamiiforums utaumia.
 
CHAI CHUNGU Njoo uone huku wakina "hata kwetu wapo"
 
Last edited by a moderator:
Ameipata..Ataipata!

wacha aipate bwana manake watu wengine sijui wakoje kama imekukera si wewe? acha inayowafurahisha wafurahi na jf, utachora chini nakuambia, majigo mwambie wapi pa kupeleka hiyo mada hapa si mahala pake
 
naona imekuwa mtindo sikuhizi watu kuweka riwaya humu Jamii Forums,
utakuta mtu anaanzisha thread yenye heading nzuri, ukianza kuisoma kwanza utakuta ndefu, halafu utaona (itaendelea......)
inakera sana wakati mwingine

mwezi wa kwanza huwa ni mgumu sana, pole sana mkuu,
 
kama ipi? Je inakukera wewe au wote? Mbona husomeki, Kwanza post yako imetua kiwanja sicho.La muhimu jua kuwa ukiona watu wanaifuatilia n kukoment ujue haiwaboi.
NB:Chuki bila sababu huwa zinamfanya binadam awe mchawi.

nimependa hapo penye nyekundu
 
ni njinsi gani ulivyo mvivu wa kusoma,hizo unazoziita riwaya zinaburudisha,zinaelimisha na zinakutoa katika kufikiri kwamba tatizo ulilopata upo peke yako nikiandika kwa ufupi utajifunza nini?utaelewa kweli?je utatatuliwa tatizo lako kwa maelezo mafupi?kama inakukera potezea hujalazimishwa kusoma wala kucomment.kwa mimi RIWAYA FOR LIFE,waleta riwaya keep it up!!
 
mwisho wa chuki na aibu ,na wivu hukondesha mkuu!
fuatilia hayo masimulizi yanavyofuatiliwa kwa idadi kubwa ya member na guests hlf ndiyo utaona hata hii thread haikupaswa kuandika
 
labda mkuu ungewashauri wazipeleke jukwaa la entertainment unajua kwenye jamii kila kitu kina watu wake
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…