Watu hupenda kusikia mabaya tu

adden

JF-Expert Member
Dec 27, 2015
5,134
2,000
maskini aliambiwa apewe mil 15 au jirani yake mwenye gari atobolewe macho!akasema mtoboeni tu na hiyo hela mpeni yeye
 

Nyadundwe

JF-Expert Member
Jan 16, 2008
208
250
Mimi nadhani watu watamshobokea zaidi huyo aliepandishwa cheo. Mfano, msiba wa masikini na tajiri anonymous wanakuwa wengi wapi?
 

Hb wa Ilala

JF-Expert Member
Sep 23, 2015
1,161
2,000
..Muda mwingine watu hufurahi katika scenario zote sema wachache wana uwezo wa kuonyesha Hilo especially kwenye first scenario
 

Kingsharon92

JF-Expert Member
Aug 10, 2015
6,707
2,000
Nilishawahi kuingia kwenye choo
Kimoja mitaa ya uswazi nikakuta
Pameandikwa FILISIKA UYAONE MASIMANGO
 

ISIS

JF-Expert Member
Apr 20, 2016
91,509
2,000
Siri kubwa ya mafanikio ni kumtakia mwingine mafanikio. ..alafu MOLA naye anakufungulia na wewe mara elfu. ..kumbuka AYUBU ALIBARIKIWA BAADA YA KUWAOMBEA MARAFIKI ZAKE. ..
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom