Kuna situation ilitokea kuotwaliwa kwa mwanetu mmoja watu waliuliza sawali hilo, Jibu lilikuwa "Mungu hupenda pia watu wema"Wakuu,
Hivi ulishawahi kujiuliza kwanini watu wabaya wanaotesa watu wanaobakaza raia kwanini huishi muda mwingi na hata ukiwaombea mabaya wanaendelea kuishi na kustawi?
Nawasilisha
Kama yeye ndiye muumbaji kwanini asiumbe Wema wengi badala ya kugombania hawa wachache tunaowategemea?Kuna situation ilitokea kuotwaliwa kwa mwanetu mmoja watu waliuliza sawali hilo, Jibu lilikuwa "Mungu hupenda pia watu wema"
Wakuu,
Hivi ulishawahi kujiuliza kwanini watu wabaya wanaotesa watu wanaobakaza raia kwanini huishi muda mwingi na hata ukiwaombea mabaya wanaendelea kuishi na kustawi?
Nawasilisha
Si kila anayekufa mapema ni mwema, wala si kila anayeishi muda mrefu ni mbaya. Uhai si kipimo cha wema au ubaya. Kila mtu ana muda wake; cha msingi ni aina ya maisha anayoyaacha nyuma na athari alizowafanyia wengine.Wakuu,
Hivi ulishawahi kujiuliza kwanini watu wabaya wanaotesa watu wanaobakaza raia kwanini huishi muda mwingi na hata ukiwaombea mabaya wanaendelea kuishi na kustawi?
Nawasilisha
Dunia imeumbwa kwa misingi ya uvumilivu,Hata watu wabaya wakifa woote, kuna magonjwa ya kukulaza kitandani maisha yako yoote, kuna wanyama wakali , weka majanga kama umaskini,elnino n.k . anayefaulu ni mvumilivu huku akichukua hatua stahikibila kuumiza wasio na hatiaWakuu,
Hivi ulishawahi kujiuliza kwanini watu wabaya wanaotesa watu wanaobakaza raia kwanini huishi muda mwingi na hata ukiwaombea mabaya wanaendelea kuishi na kustawi?
Nawasilisha
Magaidi kufa huwa ni ngumu sanaVIZURI havidumu sijui kwa Nini!?Kuna jamaa alishawahi nishika mkono tukawa na mipango mizuri sana daah Mungu akamchukua ghafla sana R.I.P Jooh cheki sasa haya magaidi yanadunda tu qmmk!!!
Warioba hapana ila akiiona WASIRA ataumia sanaasiione mzee wetu warioba ataumia sana
Fuatilia utajua ninaongea nini na ukweli uko wapi.Sio kweli.
Bado point yangu iko palepale watu wa maana wanawahi kufa ile wabaya wanachelewa kufaSi kila anayekufa mapema ni mwema, wala si kila anayeishi muda mrefu ni mbaya. Uhai si kipimo cha wema au ubaya. Kila mtu ana muda wake; cha msingi ni aina ya maisha anayoyaacha nyuma na athari alizowafanyia wengine.
Ni kweli hisia hiyo ipo, lakini maisha hayapimwi kwa muda wa mtu kuishi. Watu wema wanaweza kuondoka mapema, ila wema wao na athari walizoacha huendelea kuishi kwenye maisha ya wengine.Bado point yangu iko palepale watu wa maana wanawahi kufa ile wabaya wanachelewa kufa
Hakuna ubaya wala uzuri bali tafsiri na upande uliposimama.Wakuu,
Hivi ulishawahi kujiuliza kwanini watu wabaya wanaotesa watu wanaobakaza raia kwanini huishi muda mwingi na hata ukiwaombea mabaya wanaendelea kuishi na kustawi?
Nawasilisha
Pengine Mungu huwaacha wabaya Ili wajifunze na kushuhudia utukufu wakeWakuu,
Hivi ulishawahi kujiuliza kwanini watu wabaya wanaotesa watu wanaobakaza raia kwanini huishi muda mwingi na hata ukiwaombea mabaya wanaendelea kuishi na kustawi?
Nawasilisha