Watu 10 wenye historia na mchango mkubwa duniani

Watu 10 wenye historia na mchango mkubwa duniani

Huwezi linganisha t
Sio hata robo

Hawafanani

We mtu anaziona magnetic field lines kwa macho

Hafu akawa anawatsha wenzake kwamba anaweza wasiliana na alliens hahah

Hapo bado sijaongelea story ya kuhusu ni nani wa kwanzs kurusha radio signals

Walibshna sana na marcon i think

Enzi hizo , maisha yangu yalikua bomba sana mimi tesla , sina demu , nabeti kinoma [emoji28]
Tempo na Swala tofauti
 
"The present is theirs; the future, for which I really worked, is mine."
Nikola Tesla
 
Back
Top Bottom