Watoto wa siku hizi hawajui michezo hii

Watoto wa siku hizi hawajui michezo hii

Mwanamwana

Platinum Member
Joined
Aug 1, 2011
Posts
9,604
Reaction score
22,714
2015-05-25%2010.48.01.png

Nimecheza sana huu mchezo hadi kushindanisha wawili wawili mnapigana mpaka mmoja kamba ikatike.
Watoto wa siku hizi hawajui hata kuwinda ndege na kuvua samaki.Michezo ya kibaba baba na mama mama wanacheza na house girls na shamba boys.

vuuu.png
 
Umenikumbusha mbali kidgo, una kisoda unakiponda ponda then weka kamba za salfeti,
tuliend far kuvinoa visoda ili vikizunguka viwe na huwezo wa kukata kitu, tukawa tunaweka battle anaekata kamba za mwenzie ndie mshindi.

Kuna ule mwingine unatoboa kisoda unaweka cherewa then unasimamisha sakafuni unakizungusha....burudani
 
Daahh siku nyingi sana, nakumbuka ndude (Kisoda) yangu nilikuwa naiita Kiswele, wengine utasikia igesa line, wengine tawaqali mara matema

Mbona unataja mitengu (Mabasi) ya njia ya safari za kusini mkuu? aaah hayo majina unanikumbusha mbali, kulikua na Ilanga moto, Ruvuma line, Twiga, Tawaqal, Kiswele (hii ilikua na injini nyuma) achana nayo kabisa.... I miss those days wakati nasoma mkuu.
 
View attachment 254425

nimecheza sana huu mchezo hadi kushindanisha wawili wawili mnapigana mpaka mmoja kamba ikatike.
Watoto wa siku hizi hawajui hata kuwinda ndege na kuvua samaki.michezo ya kibaba baba na mama mama wanacheza na house girls na shamba boys.
pia kulikuwa na boomerang
unatoboa ruler unafunga uzi halafu wauzungusha
tiara etc
 
View attachment 254425

Nimecheza sana huu mchezo hadi kushindanisha wawili wawili mnapigana mpaka mmoja kamba ikatike.
Watoto wa siku hizi hawajui hata kuwinda ndege na kuvua samaki.Michezo ya kibaba baba na mama mama wanacheza na house girls na shamba boys.
mwanangu umenikumbusha mbali sana yaani. nimecheza sana michezo hii pamoja na kupiga pia ile pyramid unayoipiga chini na kuzunguka. ila sitasahau siku iyo kamba ilipokatika kifundo kikarukia kwenye macho, almanusura king'oe jicho, nilipiga kelele kama nimeng'atwa na simba.
 
niliwahi kuibiwa usafiri wangu wa namna hii...niliuacha nje jamaa akaja na ufunguo wake akasepa!

haaahaaa....acha mwanangu ngumi zake hapo usipime,kulikuwa kuna wezi profession enzi hizo askambie mtu wanakumendea mpaka kwenye parking yako,sijui hizo masterkey walikuwa wanatoa wapi???
 
Back
Top Bottom