KikulachoChako
JF-Expert Member
- Jul 21, 2013
- 19,952
- 40,270
Huo mchezo niliacha kuucheza mwaka 1972 baada kujikata.....mpaka leo nina kovu kwenye ulimi.....
Hata kama ungekuwa unaupenda sasa hivi umeshakuwa mkubwa
Yaani jana mtoto wangu ananisumbua nimfungia kisude ivyo nazani msimu wake umerudi
Hii ilikua inaleta raha unakuta kaptula ni over size kidogo kwa hiyo inabidi mkono mmoja uwe kiunoni kuzuia kaptula isidondoke huku mkono mwingine ndio unaendesha chombo!
Yani siku zote nlikuwa najua wewe ni bikira. Imekula kwangu mazima LOL
haaahaaa.mwanangu umenikumbusha mbali sana,piga picha umetumwa hapo kwa mangi,muha au mpemba ukanunue unga robo alafu mother kakusisitiza na chenchi irudi
Bikra? Hahahahaaaaaaa ndo nini iyo? Ni kitu cha kula? Sina kumbukumbu kama nilishawahi kula bikra
View attachment 254425
Nimecheza sana huu mchezo hadi kushindanisha wawili wawili mnapigana mpaka mmoja kamba ikatike.
Watoto wa siku hizi hawajui hata kuwinda ndege na kuvua samaki.Michezo ya kibaba baba na mama mama wanacheza na house girls na shamba boys.
Hahaha sawa ila maana yake nahisi watoto wake hawataugusa kabisa!
Huo mchezo niliacha kuucheza mwaka 1972 baada kujikata.....mpaka leo nina kovu kwenye ulimi.....
Sema hakyamungu...
Daahh siku nyingi sana, nakumbuka ndude (Kisoda) yangu nilikuwa naiita Kiswele, wengine utasikia igesa line, wengine tawaqali mara matema
Raha yake uwe umevaa kaptula za khaki zenye suspender, ngumu kuchoropoka. Kaka yangua alipata head on collision na mwenzake katika pembe ya darasa wote wanaendesha maringi. Kaka alikatika jino moja la mbele nusu, hadi uzeeni mwake hasahau tukio hilo.
Huu mchezo ulinifanya nipigwe sana baada ya kumkata mdogo wangu kifuani tokea kipindi hicho siupend kwa kwel
Bikra nilitolewa kwenye kimama mama na kibaba baba....enzi izo nisipofanywa kuwa mama sichezi
Namwonea wivu aliyekua anachukua nafasi yangu ya ubaba.