Watoto wa mitaani | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watoto wa mitaani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bitabo, Dec 9, 2011.

  1. Bitabo

    Bitabo JF-Expert Member

    #1
    Dec 9, 2011
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 1,883
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Limeibuka kundi la watoto ambao wanakaa kwenye traffic lights na kuvizia magari then wanaosha vioo (wind screens) bila hata kumuomba dereva kufanya hivyo. Then wanaomba uwape hela ya kula. ukikataa na ukawa hujafunga vioo, unaipata habari yako...
    Hebu wanasiasa na waheshimiwa wa wizara ya kazi na vijana. hebu jaribuni kufikiria miaka kumi ijayo hawa vijana watakuwa wakina nani hapa nchini????????
     
  2. F

    Froida JF-Expert Member

    #2
    Dec 9, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 7,147
    Likes Received: 724
    Trophy Points: 280
    Mfumo wa ustawi wa jamii chini ya idara ya ustawi wa jamii wizara ya afya umekufa ,wizara ya maendeleo ya jamii imechukuliA SWALA LA WATOTO YATIMA NI LA KISIASA TABU kweli kweli
     
Loading...