Watoto na wazee wameshalala, njooni tuzogoe!

Watoto na wazee wameshalala, njooni tuzogoe!

Wapo wanaoolewa na wana matako makubwa hata hapa ninapoishi wameolewa na wana matako makubwa, mwenye mke wake hanisemeshi kabisa hata nikimpa salamu hajibu😅😅, in short navutiwa na tako la demu kwenye nguo ila akiwa mtupi sipendi
Hii ya kuvutiwa na tako likiwa kwenye nguo halafu akiwa mtupu huvutiki inakuwaje kuwaje.
  1. Bado huwa mnawala ila mikao ambayo hamuoni makalio?
  2. Au unapenda kula kwa macho na kuwapigia nyeto?
 
Nataka nijidakie binti mmoja mdoogooo awekewe hii mali nzima


Wapo wanaoolewa na wana matako makubwa hata hapa ninapoishi wameolewa na wana matako makubwa, mwenye mke wake hanisemeshi kabisa hata nikimpa salamu hajibu😅😅, in short navutiwa na tako la demu kwenye nguo ila akiwa mtupi sipendi


Mihemko haikati ila najikeeep busy kidogo lakini wapiiu wacha nidake binti ndogo ndogo
Fayaaa 🔥🔥
 
Basi usianzishe matani ya kula mke wa mtu wakati ukifurumushwa huna pa kwenda 😂
Akijileta naila, haiwezekani mwanamke pamoja na kuzalishwa watoto watatu apite atazame kidole changu cha mguuu kimemkosea nini!!!!😂
 
Back
Top Bottom