Watoto na wazee wameshalala, njooni tuzogoe!

Watoto na wazee wameshalala, njooni tuzogoe!

Watu mna upwiru siyo kawaida, kwa mlivyojazana na kushupaza vichwa kwenye huo uzi wa mrembo, naamini wengi wenu hamjala tamu siku nyingi.

Enewei, mida yangu ya kujidai, njooni jamvini tusemezane.
  1. Sema ukweli, mara ya mwisho lini umedinyana vizuri mpaka roho yako ikaridhika
  2. Ushawahi kumtongoza ndugu au rafiki wa mpenzi wako? ilikuwaje?
  3. Kiungo gani kwenye mwili wa binadamu kinachukuliwa kawaida ila kinakuvutia?
  4. Ukizidiwa na mihemuko mnaipunguzaje?
  5. Kwanini mpaka sasa hivi hujalala?
Umeacha kwenda sinza kitambaa cheupe wee shangazi?
 
1. June, this yr

2. Sikumtongoza ile directly, ila kuna ishara nilikua namuonesha na baadhi ya matendo, sema yeye aliamua ku crash, japo alielewa kila kitu, nashukuru pia aliamua kutunza heshima baina yetu. Ni alikua Cuzooo, mtoto wa uncle, ila yule cuzoo ni lizuri, mkewe anafaidi. Uwiiiiih.

3. Vidole vya mikono, yaan kuna types nikiona, nasisimkwa na kunyegeka hatariii.

4. Inategemea na Sehemu niliyopo, nikiwa sehemu ya wazi na watu, huwa natafuta jambo la kuniweka buzzy, ila nikiwa sehemu ya kificho na pekee angu, km chumbani, bas ntastua kimoko na vibrator. Umeme ukiwa umekata bas dildo itahusikaa.
πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚

5. Sina usingizi. Nililala sana mchana.
 
Watu mna upwiru siyo kawaida, kwa mlivyojazana na kushupaza vichwa kwenye huo uzi wa mrembo, naamini wengi wenu hamjala tamu siku nyingi.

Enewei, mida yangu ya kujidai, njooni jamvini tusemezane.
  1. Sema ukweli, mara ya mwisho lini umedinyana vizuri mpaka roho yako ikaridhika
  2. Ushawahi kumtongoza ndugu au rafiki wa mpenzi wako? ilikuwaje?
  3. Kiungo gani kwenye mwili wa binadamu kinachukuliwa kawaida ila kinakuvutia?
  4. Ukizidiwa na mihemuko mnaipunguzaje?
  5. Kwanini mpaka sasa hivi hujalala?
1. Wiki Tatu zilizopita Kabla sijakimbilia Ughaibuni Kuna Mchaga nilimpata aisee Mweupe ana Tako na fundi balaaa.

2. Kuna ndugu Yangu nusu nimtongoze nikaogopa tu wazazi wakijua MΓ‘ana kakulia home
 
1. June, this yr

2. Sikumtongoza ile directly, ila kuna ishara nilikua namuonesha na baadhi ya matendo, sema yeye aliamua ku crash, japo alielewa kila kitu, nashukuru pia aliamua kutunza heshima baina yetu. Ni alikua Cuzooo, mtoto wa uncle, ila yule cuzoo ni lizuri, mkewe anafaidi. Uwiiiiih.

3. Vidole vya mikono, yaan kuna types nikiona, nasisimkwa na kunyegeka hatariii.

4. Inategemea na Sehemu niliyopo, nikiwa sehemu ya wazi na watu, huwa natafuta jambo la kuniweka buzzy, ila nikiwa sehemu ya kificho na pekee angu, km chumbani, bas ntastua kimoko na vibrator. Umeme ukiwa umekata bas dildo itahusikaa.
πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚

5. Sina usingizi. Nililala sana mchana.
Yesuu🀭
 
1. June, this yr

2. Sikumtongoza ile directly, ila kuna ishara nilikua namuonesha na baadhi ya matendo, sema yeye aliamua ku crash, japo alielewa kila kitu, nashukuru pia aliamua kutunza heshima baina yetu. Ni alikua Cuzooo, mtoto wa uncle, ila yule cuzoo ni lizuri, mkewe anafaidi. Uwiiiiih.

3. Vidole vya mikono, yaan kuna types nikiona, nasisimkwa na kunyegeka hatariii.

4. Inategemea na Sehemu niliyopo, nikiwa sehemu ya wazi na watu, huwa natafuta jambo la kuniweka buzzy, ila nikiwa sehemu ya kificho na pekee angu, km chumbani, bas ntastua kimoko na vibrator. Umeme ukiwa umekata bas dildo itahusikaa.
πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚

5. Sina usingizi. Nililala sana mchana.
Njoo ninavyo Ivyo vidole
 
1. June, this yr
Mahi unakata nusu mwaka πŸ˜… nini shida?
2. Sikumtongoza ile directly, ila kuna ishara nilikua namuonesha na baadhi ya matendo, sema yeye aliamua ku crash, japo alielewa kila kitu, nashukuru pia aliamua kutunza heshima baina yetu. Ni alikua Cuzooo, mtoto wa uncle, ila yule cuzoo ni lizuri, mkewe anafaidi. Uwiiiiih.
Ila wewe πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚
3. Vidole vya mikono, yaan kuna types nikiona, nasisimkwa na kunyegeka hatariii.
Mimi pia daaah, wanaume wenye vidole na kucha safi ni πŸ‘ŒπŸ‘ŒπŸ˜πŸ˜πŸ˜πŸ˜πŸ˜
4. Inategemea na Sehemu niliyopo, nikiwa sehemu ya wazi na watu, huwa natafuta jambo la kuniweka buzzy, ila nikiwa sehemu ya kificho na pekee angu, km chumbani, bas ntastua kimoko na vibrator. Umeme ukiwa umekata bas dildo itahusikaa.
πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚
Sitii neno hapa πŸ˜…
5. Sina usingizi. Nililala sana mchana.
Haya karibu mida yetu ya kujidai.

Ila kuna mkaka humu huwa anakuita "meji" halali, hata ukishtuka saa 10 usiku unamkuta, au ni moderato?
 
Back
Top Bottom