Binti wa zamani
Platinum Member
- Nov 19, 2011
- 14,968
- 36,438
Sitaki mpaka nilazwe 😅Hamlali mpaka niwashikue fimbo? Haya kulala Fanya haraka!!
Kuja mama watotoSitaki mpaka nilazwe 😅
Ninja jiamini, jibu maswali mepesi hayo!Huu uzi wengine tunapita kama tunaaga maiti
Ngoja tuendelee kufuatilia mtanange kwa mbaliiiii
Kuhusu swali la kwanza sikumbuki kabisaaa yaaniWatu mna upwiru siyo kawaida, kwa mlivyojazana na kushupaza vichwa kwenye huo uzi wa mrembo, naamini wengi wenu hamjala tamu siku nyingi.
Enewei, mida yangu ya kujidai, njooni jamvini tusemezane.
- Sema ukweli, mara ya mwisho lini umedinyana vizuri mpaka roho yako ikaridhika
- Ushawahi kumtongoza ndugu au rafiki wa mpenzi wako? ilikuwaje?
- Kiungo gani kwenye mwili wa binadamu kinachukuliwa kawaida ila kinakuvutia?
- Ukizidiwa na mihemuko mnaipunguzaje?
- Kwanini mpaka sasa hivi hujalala?
😁😁Bwashee huyu ndo demu sasa tena mwenye mbususu, japokuwa matiti na makalio yameshalala lakini anafaa, achana na lile tapeli lenye mbupu hadi kwenye matraco kama nguruwe.
Usiogope, sing'ati (na nikikung'ata sitakuumiza)Wewe
Sijapenda 😂 😂makalio yameshalala
Ninachokukubali bro ni muwazi huna moja kwenye mbili 😆Kuhusu swali la kwanza sikumbuki kabisaaa yaani
Kiungo kinachochukiwa ni tako na sijajua kwanini napenda yale yakiwa kwa demu
Nilikuwa napunguza mihemkokwa puli ila nimeacha
Sijalala mpaka sasa niko nakula ngoma ya Chris brown na lil Wayne loyal
Swamahani si unajua ulimi hauna mfupa ni ajali kazini.Sijapenda
Naja baba Antpass, jiandaeKuja mama watoto
Sasa makalio yanalalaje tena? mbona mnapenda kutuonea?Swamahani si unajua ulimi hauna mfupa ni ajali kazini.
Funga Uzi ss mama antpass tunaenda kulala, au funga hapo kwenye comment tutawafungulia keshoNaja baba Antpass, jiandae
Kwahiyo kichupa kiko fullKuhusu swali la kwanza sikumbuki kabisaaa yaani
Kwani tako linachukuliwa kawaida? humu kila mtu analiongelea, cha kushangaza ukiangalia wale wanaoolewa hawana makalio makubwa, mnapenda kuyatazama tu, au?Kiungo kinachochukiwa ni tako na sijajua kwanini napenda yale yakiwa kwa demu
Hongera kwa kuacha, kwahiyo sasa hili unafanyaje? au mihemuko imekata?Nilikuwa napunguza mihemkokwa puli ila nimeacha
🔥🔥🔥🔥Sijalala mpaka sasa niko nakula ngoma ya Chris brown na lil Wayne loyal
Unasubiri nini 😁?Mi sijalala bado 😁
Ndio maana nimekwambia ulimi ulikosa burekiii, mbususu ni mbususu tu hata ikiwa ya zamani.Sasa makalio yanalalaje tena? mbona mnapenda kutuonea?