Watoto 70,000 wanakabiliwa kufa njaa Afrika

Watoto 70,000 wanakabiliwa kufa njaa Afrika

Analogia Malenga

Platinum Member
Joined
Feb 24, 2012
Posts
5,292
Reaction score
10,842
Shirika la kimataifa linalohusika na watoto la Save the Children, linaonya kwamba watoto 70,000 katika eneo la Jangwa la Sahara wanakabiliwa na tisho la kufariki kutokana na njaa kabla ya mwisho wa mwaka huu .

Shirika hilo pia Linasema janga la Covid-19 limezifanya baadhi ya familia kushindwa kikidhi mahitaji yao ya msingi

Kufikia sasa shirika hilo linasema idadi ya watoto wanaokabiliwa na utapia mlo imeongezeka hasa katika maeneo ya Mashariki na Kusini mwa Afrika.

Save The Children limeongeza kuwa amri ya kutotoka nje ilizifanya familia nyingi katika bara la Afrika kupoteza njia za kujikimu.

Kwa mujibu wa uchunguzi wake zaidi ya watoto 67,000 huenda wakapoteza maisha yao kutokana na changamoto hizo kufikia mwisho wa mwaka 2020.

Tahadhari kama hiyo pia imetolewa na Shirika la Umoja wa Mataifa la chakula duniani likiangazia jinsi viwango vya ukosefu wa chakula ulivyopanda kutokana na janga la corona.

1598944147820.png
 
Kuna agenda inaendelea, wazungu, waarabu na wachina wakiwa na njaa, its not a big deal, ila mwafrika akiwa na njaa, tayari wamefika kututangaza.
Everyday afrika wanatu paint with negativity. Tumechoka aisee.
Wanataka waseme tuna njaa ili tupewe vyakula vya toxic au tupigwe vaccination za kuzuia njaa[emoji23](if any) from bill gate and obama.
 
Its so sad and terrifying
The children of Us are suffering and hunger is within their souls

Leaders should do something to overcome this issue before it gets rooted to the bottom...
 
But I hate UN statistics
They criticize Africans all the time

Why don't we involve ourselves in their issues..
This is too much
We need to do our everything alone
And not under pressure
 
Its so sad and terrifying
The children of Us are suffering and hunger is within their souls

Leaders should do something to overcome this issue before it gets rooted to the bottom...
Our leaders are too sleepy and corrupt. and our citizens are too busy building churches. while the devil is too busy to exploit and eradicate our race.
 
Kenya inakadiliwa kupata wahanga 69950
 
Ili sisi wa Africa tuheshimike duniani ni vyem tungekuwa tunasaidiana sisi kwa sisi, mfano njaa imetokea nchi fulani basi serikali za Africa zitoe magari ya kijeshi kusupply chakula mara moja kupitia mfuko wa dharula.
 
Ili sisi wa Africa tuheshimike duniani ni vyem tungekuwa tunasaidiana sisi kwa sisi, mfano njaa imetokea nchi fulani basi serikali za Africa zitoe magari ya kijeshi kusupply chakula mara moja kupitia mfuko wa dharula.
Faaaaaaaact in ticks!!!!!!!!....... uko on point mkuu
 
Ili sisi wa Africa tuheshimike duniani ni vyem tungekuwa tunasaidiana sisi kwa sisi, mfano njaa imetokea nchi fulani basi serikali za Africa zitoe magari ya kijeshi kusupply chakula mara moja kupitia mfuko wa dharula.

Yes wafanye hivyo jamani kwanini wafe na njaa si kuwe na mashamba yalimwe kwaajili ya chakula cha watoto tu jamani
Inaumiza hii hali
 
Waafrika tukidharauliwa tunanuna! Bara lina rutba, lakini watu wanakufa njaa, Wengine wapo Jangwani lakini wanashiba na kutupa chakula.
 
Yes wafanye hivyo jamani kwanini wafe na njaa si kuwe na mashamba yalimwe kwaajili ya chakula cha watoto tu jamani
Inaumiza hii hali
Na msipo wasaidia. Wana agenda kama kina billgate watakuja na idea ya kupunguza population, watawahonga viongozi wenu ili wakubali zoezi. Huku kwa wananchi mtadanganywa na kuambiwa ni msaada kumbe vyakula vimegongwa sindano za poison.

Wake up wakuu, tuko kwenye battle ya hatari
 
Waafrika tukidharauliwa tunanuna! Bara lina rutba, lakini watu wanakufa njaa, Wengine wapo Jangwani lakini wanashiba na kutupa chakula.
Mkuu tatizo lipo kwa viongozi sio wananchi. Wananchi wanakose kwa kutokujua. Ila viongozi wanakosea kwa kujua kabisa. Na mwananchi ni kama mtoto mdogo. Siku zote anamsikiliza baba yake(raisi) anaamua nn kuhusu matatizo yake. So kama baba yuko corrupt na anataka kujifaidisha mwenyewe, lazima mwananchi aumie.
Viongozi wetu wamewekwa mfukoni
 
Back
Top Bottom