Watoa huduma Mitandao ya Simu na Internet wachukuliwe hatua!

Watoa huduma Mitandao ya Simu na Internet wachukuliwe hatua!

mitandao ya simu mnawaonea,wao wenyewe wameingia kwenye loss kubwa,wa kushtakiwa ni TCRA na serikali yenu walioamuru internet izimwe
 
Aman ni muhimu kuliko hayo uyanenayo! Tatizo mitandao imevamiwa na wajinga, waongo, wazandiki, mawakala wa mabeberu nk! Kwa hiyo relax ufurahie Uhuru, chini ya serikakari ya CCM, chama chenye maono, kiongozi wa ukombozi nchi za Africa, na sasa ni chama cha ukombozi wa kiuchumi na Uhuru wa kweli kutoka kwa beberu! CCM inaongoza kwa kuwatangulia njia waafrika, tena kwa vitendo
Aiseee
 
Takribani siku nne sasa huduma ya mawasiliano ya Internet imekuwa inapatikana kwa shida sana na wakati mwingine inakulazimu utumie visaidizi kama VPN n.k cha ajabu mamlaka zinazohusika zimekuwa kimya kana kwamba hakuna tatizo lolote.

Watanzania wameendelea kupata hasara kwa maana ya vifurushi walivyonunua na wale wanaofanya biashara kwa njia ya mtandao. Ni wakati sasa wakuvichukulia hatua vyombo hivi. Je, kuna haki kwa mpewa huduma katika hili utakapofungua shauri mahakamani?

Embu tujadili.
Nani amchukulie hatua nani?
 
Back
Top Bottom