Watoa huduma Mitandao ya Simu na Internet wachukuliwe hatua!

Watoa huduma Mitandao ya Simu na Internet wachukuliwe hatua!

Ni kweli Intaneti ipo chini na hilo limefanyika kwa ajili ya usalama wa nchi. Hata hivyo, jitihada zinafanyika kurudisha Intaneti katika hali yake ya kawaida.
Inabidi kurudisha katika hali ya kawaida imekuwa Changamoto?
 
Magu tumeshamchagua mwambieni afungue internet tufanye biashara, tokea j5 mzigo upo kwenye freezer gharama za umeme zinaongezeka siwezi kufikia wateja wangu, hadi sasa nimekula hasara nahitaji kurudisha heka kidogo, jinsi net inavyizidi kuzimwa nitaendelea kupata hasara kila siku
Ni kweli Intaneti ipo chini na hilo limefanyika kwa ajili ya usalama wa nchi. Hata hivyo, jitihada zinafanyika kurudisha Intaneti katika hali yake ya kawaida.
 
Takribani siku nne sasa huduma ya mawasiliano ya Internet imekuwa inapatikana kwa shida sana na wakati mwingine inakulazimu utumie visaidizi kama VPN n.k cha ajabu mamlaka zinazohusika zimekuwa kimya kana kwamba hakuna tatizo lolote.

Watanzania wameendelea kupata hasara kwa maana ya vifurushi walivyonunua na wale wanaofanya biashara kwa njia ya mtandao. Ni wakati sasa wakuvichukulia hatua vyombo hivi. Je, kuna haki kwa mpewa huduma katika hili utakapofungua shauri mahakamani?

Embu tujadili.
Huu ni uthibitisho kuwa anga ya Tanzania ipo salama.
 
This country is full of stupid people.

Nilitarajia wasomi wetu wa sheria kutoka school of law watatupa mwongozo ( hata basi kupitia mitandao ya kijamii) ya nini cha kufanya ili tufungue mashtaka katika mahakama za kimataifa kuyashtaki makampuni ya mitandao Tanzania yaliyoshiriki dhambi hii pamoja na tcra, au hata basi kuanzisha vuguvugu( movement) ya kuhamasisha watz wasusie mitandao ya simu, nalo limeshindikana.

Sijui ni nani aliyeturoga kwa kweli.
We mwenyewe ulikuwa mpoleeee
 
ila kampuni za mitandao yetu nimeziona za kifala sana,ziko mifikoni mwa mtu tena mfuko wa shati
 
This country is full of stupid people.

Nilitarajia wasomi wetu wa sheria kutoka school of law watatupa mwongozo ( hata basi kupitia mitandao ya kijamii) ya nini cha kufanya ili tufungue mashtaka katika mahakama za kimataifa kuyashtaki makampuni ya mitandao Tanzania yaliyoshiriki dhambi hii pamoja na tcra, au hata basi kuanzisha vuguvugu( movement) ya kuhamasisha watz wasusie mitandao ya simu, nalo limeshindikana.

Sijui ni nani aliyeturoga kwa kweli.
hao wasomi ukiwahoji wanaimba mapambio na kusifu tu kama vile hakuna kilichotokea. yaani hakuna tofauti kati ya msomi na kada
 
This country is full of stupid people.

Nilitarajia wasomi wetu wa sheria kutoka school of law watatupa mwongozo ( hata basi kupitia mitandao ya kijamii) ya nini cha kufanya ili tufungue mashtaka katika mahakama za kimataifa kuyashtaki makampuni ya mitandao Tanzania yaliyoshiriki dhambi hii pamoja na tcra, au hata basi kuanzisha vuguvugu( movement) ya kuhamasisha watz wasusie mitandao ya simu, nalo limeshindikana.

Sijui ni nani aliyeturoga kwa kweli.
Ww ndio umerogwa..
 
This country is full of stupid people.

Nilitarajia wasomi wetu wa sheria kutoka school of law watatupa mwongozo ( hata basi kupitia mitandao ya kijamii) ya nini cha kufanya ili tufungue mashtaka katika mahakama za kimataifa kuyashtaki makampuni ya mitandao Tanzania yaliyoshiriki dhambi hii pamoja na tcra, au hata basi kuanzisha vuguvugu( movement) ya kuhamasisha watz wasusie mitandao ya simu, nalo limeshindikana.

Sijui ni nani aliyeturoga kwa kweli.
Mkuu wewe hujui haki yako? Katiba tu inakupa fursa ya kuanzisha shtaka mahakamani! Au zaidi soma "user agreement" ulipoamua kujiunga na mtandao unaoulalamikia.

Hii aihitaji school of law au LLB, it's just a matter of contract agreement ambayo pindi unaingia pengine hukumshirikisha "lawyer" lakini uliingia with capacity to contract and free concert.

Sasa ili usaidiwe njoo na mkataba wako na huo mtandao ili tuone conditions za mkataba wako, ili wanasheria wajue wataanzia wapi kuanzisha shauri mahakamani!

Pole sana mkuu.
 
Usifikiri hela unazo pekee yako.Ijumaa nimeenda na Check CRDB foleni ambayo siku nyingine inaenda speed lkn ijumaa ilikuwa mwendo wa konokono mpaka watu kibao walighairi kufanya transactions mtandao wa benki ulikuwa chini.

Kwanini usijiunge na internet banking Mkuu.

Hongera Magufuli,Hongera Mwinyi,Hongera CCM
CCM KWA MAENDELEO YA TANZANIA
 
This country is full of stupid people.

Nilitarajia wasomi wetu wa sheria kutoka school of law watatupa mwongozo ( hata basi kupitia mitandao ya kijamii) ya nini cha kufanya ili tufungue mashtaka katika mahakama za kimataifa kuyashtaki makampuni ya mitandao Tanzania yaliyoshiriki dhambi hii pamoja na tcra, au hata basi kuanzisha vuguvugu( movement) ya kuhamasisha watz wasusie mitandao ya simu, nalo limeshindikana.

Sijui ni nani aliyeturoga kwa kweli.
Wewe umefanya nini kwa level yako? Nenda kafungue mashtaka then ajili mwanasheria aendeshe kesi sio unalaum tu
 
Kwanini usijiunge na internet banking Mkuu.

Hongera Magufuli,Hongera Mwinyi,Hongera CCM
CCM KWA MAENDELEO YA TANZANIA
Kama unatransactions za checks? Utatumiaje internet banking
Acha kuwa na mawazo finyu
 
Takribani siku nne sasa huduma ya mawasiliano ya Internet imekuwa inapatikana kwa shida sana na wakati mwingine inakulazimu utumie visaidizi kama VPN n.k cha ajabu mamlaka zinazohusika zimekuwa kimya kana kwamba hakuna tatizo lolote.

Watanzania wameendelea kupata hasara kwa maana ya vifurushi walivyonunua na wale wanaofanya biashara kwa njia ya mtandao. Ni wakati sasa wakuvichukulia hatua vyombo hivi. Je, kuna haki kwa mpewa huduma katika hili utakapofungua shauri mahakamani?

Embu tujadili.


Nchi hii imekuwa ni nchi ya ajabu kwelikweli. Kitu muhimu kama internet inadhibitiwa???!!
 
Asante awamu ya tano kwa kuzima internet tumeweza na sasa tuna songa mbele internet ina haribu mila zetu kama siyo mheshimiwa Dr Magufuli tusinge weza Hakika inabidi tukufanyie sala malumu maaana wewe ni mbeba maono


Internet inaleta Corona???🤣
 
This country is full of stupid people.

Nilitarajia wasomi wetu wa sheria kutoka school of law watatupa mwongozo ( hata basi kupitia mitandao ya kijamii) ya nini cha kufanya ili tufungue mashtaka katika mahakama za kimataifa kuyashtaki makampuni ya mitandao Tanzania yaliyoshiriki dhambi hii pamoja na tcra, au hata basi kuanzisha vuguvugu( movement) ya kuhamasisha watz wasusie mitandao ya simu, nalo limeshindikana.

Sijui ni nani aliyeturoga kwa kweli.
Maisha huanzia pale woga unapoishia.
"GET UP STAND UP, STAND UP FOR YOUR WRIGHT'S. DONT GIVE UP THE FIGHT." Mimi nitaandamana siogopi kufa, kwanza Sina maisha mazuri chini ya utawala huu. Waniue tu.
 
Kimekataliwa na wananchi hicho chama lkn bado kimejilazimisha kutawala kibabe huku watawaliwa wakiwa na jazba kwa kupewa viongozi wasiowakubali
Hicho chama cha mapinduzi kinahitaji kupinduliwa maana ni kioga,uongozi huu ni hasara kwa taifa wanatumia kila wawezacho kuhakikisha wanafanya vile watakavyo! Vyombo vyenyewe vioga tu vinamapengo lukuki nao hawawezi tetea wateja wao
 
Walipaswa kuondoa magari yote ya kifahari yatumiwayo na viongozi wa serikali maana yana maliza kodi zetu
Internet inaleta kodi kwa serikali lkn hayo mashangingi hayaleti hata thumni zaidi ya kumaliza na kutumia vibaya kodi zetu.
Meko nchi imeshamshinda ajiuzuru tu maana hata maombi hayambadilishi kabisa anajua alitendalo
Asante awamu ya tano kwa kuzima internet tumeweza na sasa tuna songa mbele internet ina haribu mila zetu kama siyo mheshimiwa Dr Magufuli tusinge weza Hakika inabidi tukufanyie sala malumu maaana wewe ni mbeba maono
 
Kama unatransactions za checks? Utatumiaje internet banking
Acha kuwa na mawazo finyu
Dunia imebadilika huo muda wa kwenda Bank si ungeutumia kufanya mambo mengine...tumia internet banking una save time mambo ya cheques yamepitwa na wakati.

OTHERWISE

Hongera Magufuli,Hongera Mwinyi,Hongera CCM
CCM KWA MAENDELEO YA TANZANIA
 
Harakati za kumfurahisha mtu mmoja.... [emoji1787] [emoji1787] [emoji1787] [emoji1787]
 
Back
Top Bottom