Watoa huduma Mitandao ya Simu na Internet wachukuliwe hatua!

Watoa huduma Mitandao ya Simu na Internet wachukuliwe hatua!

Ni kweli Intaneti ipo chini na hilo limefanyika kwa ajili ya usalama wa nchi. Hata hivyo, jitihada zinafanyika kurudisha Intaneti katika hali yake ya kawaida.
 
Kwani ukitumia VPN unapungukiwa nini? Mbona iko poa na kila kitu kinaendelea? Hata wasiporudisha maisha lazima yaendelee. Kama wana uwezo wafunge na VPN
 
Kwani ukitumia vpn unapungukiwa nini? Mbona iko poa na kila kitu kinaendelea? Hata wasoporudisha maisha lazima yaendelee. Kama wana uwezo wafunge.na vpn
Wale wanaofanya biashara online, wanategemea wateja wao online, na wengi hawajui kutumia vpn unalionaje hilo, kama mfanyabishara atatumia vpn halafu wateja hawajawah hata kuiskia na hawajui kuitumia
 
Wale wanaofanya biashara online, wanategemea wateja wao online, na wengi hawajui kutumia vpn unalionaje hilo, kama mfanyabishara atatumia vpn halafu wateja hawajawah hata kuiskia na hawajui kuitumia
Wateja watajua tu. Kwani sisi tulikuwa tunaijua? Kwa nini ubembeleze mtu arudishe kitu wakati alikitoa mwenyewe?
 
Wateja watajua tu. Kwani sisi tulikuwa tunaijua? Kwa nini ubembeleze mtu arudishe kitu wakati alikitoa mwenyewe?
Mpaka waijue, mda huo ulikua umeshalipia facebook ads kusponser matangazo ili yawafikie wateja, utakua umepata gharama ya shngap mpaka wajue
 
Mtandao utarudi tu, iko server moja kubwa sana lilileta tatizo kipindi cha upigaji kura, ikazidiwa, sasa wanajaribu ku fix, soon itatengamaa.. Haa
 
Lini tunafanya maandamano ya kumpongeza JPM kwa kurejesha huduma ya internet?

Kuna wakati nahisi CCM wanatumia uchawi sio bure, maana kuna mambo ya ajabu yanafanywa alaf wafuasi wake wanashangilia hata kama na wao wameathirika na mambo hayo.

Sio bure CCM inatumia limbwata
 
media za bongo ni kama mtu aliyehasiwa. zipo kimyaaaaaa kama hakuna shida
 
Wana shangilia wameshinda lakini wana jihami kwa uoga
 
FB_IMG_1604054961119.jpg
 
Aman ni muhimu kuliko hayo uyanenayo! Tatizo mitandao imevamiwa na wajinga, waongo, wazandiki, mawakala wa mabeberu nk! Kwa hiyo relax ufurahie Uhuru, chini ya serikakari ya CCM, chama chenye maono, kiongozi wa ukombozi nchi za Africa, na sasa ni chama cha ukombozi wa kiuchumi na Uhuru wa kweli kutoka kwa beberu! CCM inaongoza kwa kuwatangulia njia waafrika, tena kwa vitendo
wewe ni bwege
 
Mbona internet banking zinafanya kazi vizuri Mkuu...hebu acheni visa.

Hongera Mgufuli, Hongera Mwinyi ,Hongera CCM
CCM KWA MAENDELEO YA TANZANIA
Usifikiri hela unazo pekee yako.Ijumaa nimeenda na Check CRDB foleni ambayo siku nyingine inaenda speed lkn ijumaa ilikuwa mwendo wa konokono mpaka watu kibao walighairi kufanya transactions mtandao wa benki ulikuwa chini.
 
Back
Top Bottom