Watch "'MC SIMON MZUNGU' feat Julieth 'NI SIKU'" on YouTube

Watch "'MC SIMON MZUNGU' feat Julieth 'NI SIKU'" on YouTube

mcmzungu

Member
Joined
Jul 11, 2015
Posts
48
Reaction score
66
Habari wana JF,Naitwa MC SIMON MZUNGU ni mshereheshaji (MC),mwigizaji na mwimbaji wa muziki wa injili Nawakaribisha kutazama&kusikiliza wimbo Wangu 'NI SIKU' ambao ni faraja katika changamoto mbalimbali Tunazopitia kama Taifa.Nakaribisha maoni na ushauri,pia Unaweza follow MC SIMON MZUNGU/facebook.com au MC SIMON MZUNGU/instagram.com.Kama kijana wa Kitanzania Natumia vipaji vyangu kama MC&Mwigizaji na mwimbaji wa muziki wa injili.
1492600063807.jpg
 
Back
Top Bottom