Watch "10 Strange World Phenomena Science Cannot Explain!" on YouTube

papaayenga

JF-Expert Member
Dec 21, 2013
663
500
Hapo ndipo ukweli kua sayansi tunayo ifahamu sisi binaadamu ni sehemu ndogo sana ya elimu tuliopewa na Allah yapo mambo mengi na makubwa abayo hatuyajui,nawala kwa hii elimu yetu ndogo ya sayansi tusijaribu kumpangia M/Mungu eti HAKUNA HUKUMU YA ADHABU KWA WAOVU NA PEPO KWA WEMA SIKU YA MWISHO
 

Kamawewe

JF-Expert Member
Jan 16, 2013
486
500
Ata kwetu Africa vitu visivyoelezeka ki sayansi vipo vingi mfano watu wanaodondoka bila nguo kutoka angani
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom