Watanzania Wote Bila Kujali Itikadi za Vyama...

Watanzania Wote Bila Kujali Itikadi za Vyama...

Wewe ajuza tuliza akili
Hivi unaelewa maana ya hicho kibwagizo "hapa kazi tu". Ni msemo ambao hauna maana yoyote zaidi ya kuwa slogan ya kuwadanganya watanganyika.

Is it measurable?

Magufuli 4 Change.
 
Habari yako FaizaFoxy!


Kuna kero moja mie inanisumbua nayo ni pale wanasiasa wanapotumia nafasi zao Bungeni au kwenye hadhara kutukana na kutupiana vijembe badala ya kutoa hoja zitakazosaidia kujenga nchi. Viongozi wa ngazi zote wasipoteze muda kutupiana maneno machafu ya kukwaruzana, badala yake watumie vinywa vyao kujenga hoja zitakazosaidia kuleta maendeleo kwa taifa.

Baada ya uchaguzi kuisha, tujenge nchi kwa ustaarabu.

Manase.


Katika lugha kuna maneno yanaweza kuwa tusi na pia yanaweza kuwa sifa au jina. Inategemea na unavyotafsiri.

Ningekuelewa zaidi ungeonesha hayo unayosema wewe kuwa ni matusi. Pengine ni sifa tu au jina ambalo kikwenu lina maana nyingine. Mfano kuna jina Uchagani (Mboro) ambalo Kiswahili unaweza kusema ni tusi lakini kwa wenzetu ni jina.

Kwa hiyo nnakuomba usikereke sana, kuwa na amani, funguwa mawazo na akili yako bila kushawishiwa na uliyoyazowea.
 
Faiza hapo ndo nmeku-disqualify kbsa, uwezo wako wa kufikiri unazid kuwa low. Eti tume ipo huru! Cjui umekula maharage ya wapi wewe??

Wacha porojo, jibu swali:

quote_icon.png
By FaizaFoxy
Tume iliyopo iko huru.

Au ulitaka iweje ndiyo uelewe kuwa iko huru?
 
Ndiyo maana CCM tunaanzia katika nyumba kumi, ili kila mmoja aweze kutatuliwa kero yake.

Hatukisii.

Msifanye mizaha kisa watz hajui kuhoji hivi kwanini msingetekeleza yale mlo ahidi kwenye majukwaa kipindi cha kampeni?
 
Msifanye mizaha kisa watz hajui kuhoji hivi kwanini msingetekeleza yale mlo ahidi kwenye majukwaa kipindi cha kampeni?

Naam, tuna ilani nzima ya kutekeleza, isome.

Lakini tunaamini kuna wale amabao hawajaisoma ilani na kuna wale amabao si wana CCM, tunataka wawe na imani na wake tu, kwani sisi ndiyo chama chao cha kuwatumikia kwa ridhaa ya wananchi walio wengi.

Karibu sana na wala hatukuambii uhamie CCM, sisi kazi tu.
 
Naam, tuna ilani nzima ya kutekeleza, isome.

Lakini tunaamini kuna wale amabao hawajaisoma ilani na kuna wale amabao si wana CCM, tunataka wawe na imani na wake tu, kwani sisi ndiyo chama chao cha kuwatumikia kwa ridhaa ya wananchi walio wengi.

Karibu sana na wala hatukuambii uhamie CCM, sisi kazi tu.
Hapa kazi tu tumewapiga kwa urais ccm mbele kwa mbele. Tunewanyoosha kwenye ubunge ccm mbele kwa mbele. Tumewachapa kwa madiwani ccm mbele kwa mbele. Rais wetu Magufuli hana ubaguzi atawahudumia wote
 
Subiri Baada ya week moja mvua za Elnino zitakua zimepamba moto, hapo utajua kero nyingi za watanzania hasa waishio kwenye uso wa hii nchi.

Nnakuomba pitia ilani ya CCM uisome.
 
Ndugu zetu Watanzania wote, bila kujali wewe upo chama kipi au hauna chama kabisa cha kisiasa.

CCM kama chama tawala tutapokea kero za wananchi wote bila kujali itikadi za kisiasa kuhusu maendeleo ya Tanzania katika sehemu uliyopo.

Uongozi wa CCM utazunguka nchi nzima bila kuchoka wala kusita kupokea kero na kuzitatua kwa kuzifanyia kazi papo kwa papo.

Tunapenda ieleweke kuwa CCM kama chama tawala hakitabagua Mtanzania kwa itikadi yake ya kisiasa.

Watanzania wote anzeni kujipanga na kuainisha kero zenu ambazo inabidi zifanyiwe kazi, usijali iwe kero kubwa au ndogo, CCM ipo kwa Watanzania wote bila kujali itikadi za kidini, kisiasa, kijinsia, kikabila wala kiumri.

Na wale wana JF wote mnaweza kutupia kero zenu hapa tuanze kuzifanyia kazi.

Tunataka kutimiza ahadi ya Rais ya #HapaKaziTu.

Msiende kaskazini. Wale jamaa mamburura watakula chadema na maaendeleo wataletewa na mbowe.

Hapa kazi tu. Hutaki unaacha
 
Kabla ya kutoka nje anzia ndani humohumo ccm kuchafu Kunanuka acha kutumia kodi ya watanzania.
 
Ndugu zetu Watanzania wote, bila kujali wewe upo chama kipi au hauna chama kabisa cha kisiasa.

CCM kama chama tawala tutapokea kero za wananchi wote bila kujali itikadi za kisiasa kuhusu maendeleo ya Tanzania katika sehemu uliyopo.

Uongozi wa CCM utazunguka nchi nzima bila kuchoka wala kusita kupokea kero na kuzitatua kwa kuzifanyia kazi papo kwa papo.

Tunapenda ieleweke kuwa CCM kama chama tawala hakitabagua Mtanzania kwa itikadi yake ya kisiasa.

Watanzania wote anzeni kujipanga na kuainisha kero zenu ambazo inabidi zifanyiwe kazi, usijali iwe kero kubwa au ndogo, CCM ipo kwa Watanzania wote bila kujali itikadi za kidini, kisiasa, kijinsia, kikabila wala kiumri.

Na wale wana JF wote mnaweza kutupia kero zenu hapa tuanze kuzifanyia kazi.

Tunataka kutimiza ahadi ya Rais ya #HapaKaziTu.



wacha unafiki kama wewe ni muislamu unamuambia kitu gani huyo jamaa yako kuhusu mateso anayofanyiwa Sheikh Ponda na kunajisiwa Masheikh kule jela.

Jee wewe unaunga mkono hao masheikh waendelee kuteswa na serikali yako ya CCM ???


Wacha unafiki , tetea haki kwanza vyama baadaye
 
FaizaFoxy Ningependa kuona yafuatayo
1. Miundombinu imara - barabara na reli
2. Umeme
3. Kubadili mfumo wa uongozi. Wananchi wawachague wakuu wa mikoa kwa kura, ugatuzi wa madaraka kwa tawala za mikoa, kufutwa kwa wizara ya TAMISEMI ili serikali za mitaa ziwe zinareport moja kwa moja kwa mkuu wa mkoa
4. Kuundwa kwa 'national champions' - haya ni makampuni makubwa yanayomilikiwa na serikali au wananchi wa tanzania yanayoweza kuwakilisha tanzania nje ya nchi na kutuingizia mapato mengi, pamoja na kuajiri watanzania wengi sana.
Nitarudi na mengine.

Naam, Serikali ya awamu ya nne imepiga hatua kubwa sana kwenye miundombinu ya usafiri wote Tanzania kuliko awamu yoyote ile ya kabla yake.

Awamu ya tano itafanya mara 4 au 5 zaidi kwani misingi mizuri ieshawekwa

Kati ya uliyoyaainisha, namba 1 na 2, yapo kwenye ilani ya CCM, sasa ni kuyafanyia kazi tu.

Namba 3 na 4 ni mambo yanayohusiana na katiba na sera na yanaongeleka.
 
Kabla ya kutoka nje anzia ndani humohumo ccm kuchafu Kunanuka acha kutumia kodi ya watanzania.

Uchafu mwingi na mkubwa mkubwa tumeshautoa na chadema wameukimbilia.

Na tunaendelea kusafisha.
 
Mbona hamkumshauri JK hadi anaondoka zake Msoga
 
kitimoto imechanganywa na nyama ya kuku kwenye sufuria moja la supu eti wakikupakulia kuku tu utakula?
 
CCM ipo kwa ajili ya wananchi, kama unaona kuwatumikia wananchi ni kupoteza fedha, hizo fedha faida yake nini? Zitengenezee frame uwe unazitazama.

Hakuna tusi hapo.

Tunataka mtuletee mahakama ya Kadhi na kuondoa Mfumo Kristo.
 
Back
Top Bottom