Watanzania wenzangu nami najiunga nanyi


Victory 1

Victory 1

Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
21
Likes
0
Points
0
Victory 1

Victory 1

Member
Joined Nov 3, 2010
21 0 0
Jamani Hodi!!
Watanzania wenzangu wana JF nawashukuru kwa sababu nimejifunza kwenu mengi nikiwa siyo member na sasa nimelazimika kujiunga kwani ninaamini hapa ni mahali pa watu wenye akili na utashi mzuri kuhusu Tanzania yetu na safari hii ya kuleta mapinduzi ya kweli
 
WiseLady

WiseLady

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2010
Messages
3,248
Likes
21
Points
135
WiseLady

WiseLady

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2010
3,248 21 135
Victory karibu JF,nimelipenda jina lako
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,437
Likes
4,957
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,437 4,957 280
Karibu sana.
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,483
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,483 280
karibu muheshimiwa
jisikie uko nyumbani:smile-big:
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,895
Likes
32,634
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,895 32,634 280
Jamani Hodi!!
Watanzania wenzangu wana JF nawashukuru kwa sababu nimejifunza kwenu mengi nikiwa siyo member na sasa nimelazimika kujiunga kwani ninaamini hapa ni mahali pa watu wenye akili na utashi mzuri kuhusu Tanzania yetu na safari hii ya kuleta mapinduzi ya kweli
:welcome:
 
M

matarimo

Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
5
Likes
0
Points
0
M

matarimo

Member
Joined Nov 2, 2010
5 0 0
Karibu sana, jisikie huru kutoa maoni yako
 
M

matarimo

Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
5
Likes
0
Points
0
M

matarimo

Member
Joined Nov 2, 2010
5 0 0
karibu sana, hongera kuitambua jamiiforum
 

Forum statistics

Threads 1,250,284
Members 481,278
Posts 29,727,080