Watanzania wengi wanasema Rais Samia anaendelea kuvunja rekodi

Watanzania wengi wanasema Rais Samia anaendelea kuvunja rekodi

Nyabukika

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2022
Posts
1,441
Reaction score
1,050
Tangu aingie madarakani Rais Samia Suluhu aliahidi vitu vingi na akasema yeye amekuja na nguzo nne zitakazomuongoza katika uongozi wake ambazo ni Maridhino, Ustahimilivu, Mabadiliko pia Kujenga upya. Tumeona amezifanyia kazi nguzo zote nne na sasa yuko katika ujenzi wa Tanzania mpya.

Rais Samia Suluhu kupitia kuwaunganisha wanachama wote wa upinzani kukaa pamoja, hii imekuaw na tafsiri kwamba vyama vyote vimemkubali na 2025 hawatakuwa na nguvu ya kusimamisha Mgombea Urais atakaepingana na Rais Samia maana Mama amefanya yote yale ambayo hayakuwahi kufanyika tangu Tanzania ipate uhuru.

Watanzania wote tumekuwa na tukiimba wimbo mmoja, wa kwamba tuko na mama hadi 2030.

Frp784JWIAAvO6c


Asante Mama kwa kufanikisha ujenzi wa Tanzania mpya
 
Tangu aingie madarakani Rais Samia Suluhu aliahidi vitu vingi na akasema yeye amekuja na nguzo nne zitakazomuongoza katika uongozi wake ambazo ni Maridhino, ustahimilivu, Mabadiliko pia kujenga upya. Tumeona amezifanyia kazi nguzo zote nne na sasa yuko katika ujenzi wa Tanzania mpya

Rais Samia Suluhu kupitia kuwaunganisha wanachama wote wa upinzani kukaa pamoja hii imekua na tafsiri kwamba vyama vyote vimemkubali na 2025 hawatakua na nguvu ya kusimamisha mgombea urais atakaepingana na Rais Samia maana Mama amefanya yote yale ambayo hayakuwahi kufanyika tangu Tanzania ipate uhuru watanzania wote tumekua na tukiimba wimbo mmoja wa kwamba tuko na mama hadi 2030

Frp784JWIAAvO6c


Asante Mama kwa kufanikisha ujenzi wa Tanzania mpya
Hiyo dhana ya Chadema kutosimamisha mgombea wa Urais ni uongo wa kiccm,iwe jua iwe mvua uchaguzi ujao tunasimisha mgombea wa Urais tena kwa nguvu kubwa sana regardless CCM wamemsimamisha nani.

Sent from my Nokia 5.1 Plus using JamiiForums mobile app
 
Hiyo dhana ya Chadema kutosimamisha mgombea wa Urais ni uongo wa kiccm,iwe jua iwe mvua uchaguzi ujao tunasimisha mgombea wa Urais tena kwa nguvu kubwa sana regardless CCM wamemsimamisha nani.

Sent from my Nokia 5.1 Plus using JamiiForums mobile app
Unafikilia kuna mtu atasimama kumpinga Rais Samia Suluhu kwa lipii maana Mama amekaba kila sekta amimarisha may be wasimamishe mgombea kama katiba inavyosema lakini ni kupoteza muda tu maana hata ajenda hawana wameishiwa kabisa
 
Unafikilia kuna mtu atasimama kumpinga Rais Samia Suluhu kwa lipii maana Mama amekaba kila sekta amimarisha may be wasimamishe mgombea kama katiba inavyosema lakini ni kupoteza muda tu maana hata ajenda hawana wameishiwa kabisa
Nimekuwa nawaambia mara nyingi kwamba Baada ya Nyerere Sasa tumepata mama wa Taifa..

Huyu ndio Rais ataweka alama kubwa kabisa kweye uchumi wa Tanzania Toka Taifa letu limeanza.

 
Nimekuwa nawaambia mara nyingi kwamba Baada ya Nyerere Sasa tumepata mama wa Taifa..

Huyu ndio Rais ataweka alama kubwa kabisa kweye uchumi wa Tanzania Toka Taifa letu limeanza.


Kwakweli Mama amefanya maendeleo mengi sana kila sekta ukiachilia mbali sekta zilizozoeleka za umeme, maji, elimu, afya na miundombinu Mama ameboresha sera ya uwekezaji na biashara nchini hili ni jambo kubwa sana linalotupatia ajira kila siku na mzunguko wa pesa mtaani
 
Kwakweli Mama amefanya maendeleo mengi sana kila sekta ukiachilia mbali sekta zilizozoeleka za umeme, maji, elimu, afya na miundombinu Mama ameboresha sera ya uwekezaji na biashara nchini hili ni jambo kubwa sana linalotupatia ajira kila siku na mzunguko wa pesa mtaani
Hadi kwenye sekta hizi za real estate ambazo zilikufa kabisa awamu ya 5.

Temeke hapo Kuna mradi wa TBA unaitwa Temeke Kota magorofa 7 ya 9 floors each unaendele..

Saizi nakuonesha Mpango mkubwa wa Samia Housing Scheme 👇

nehemiahmchechu_1677217161774949.jpg
nehemiahmchechu_1677217161774948.jpg
nehemiahmchechu_1677217161774798.jpg
 
Kwa hakika Rais Samia Ni zawadi kwetu watanzania tunayopaswa kujivunia kuwa nayo hapa ,maana majirani zetu wanatamani Rais Samia angekuwa Rais wao
 
Tangu aingie madarakani Rais Samia Suluhu aliahidi vitu vingi na akasema yeye amekuja na nguzo nne zitakazomuongoza katika uongozi wake ambazo ni Maridhino, Ustahimilivu, Mabadiliko pia Kujenga upya. Tumeona amezifanyia kazi nguzo zote nne na sasa yuko katika ujenzi wa Tanzania mpya.

Rais Samia Suluhu kupitia kuwaunganisha wanachama wote wa upinzani kukaa pamoja, hii imekuaw na tafsiri kwamba vyama vyote vimemkubali na 2025 hawatakuwa na nguvu ya kusimamisha Mgombea Urais atakaepingana na Rais Samia maana Mama amefanya yote yale ambayo hayakuwahi kufanyika tangu Tanzania ipate uhuru.

Watanzania wote tumekuwa na tukiimba wimbo mmoja, wa kwamba tuko na mama hadi 2030.

Frp784JWIAAvO6c


Asante Mama kwa kufanikisha ujenzi wa Tanzania mpya

View: https://twitter.com/dailynewstz/status/1698608211597684998?t=KgYNmUWOHj0lgpl3nfGemg&s=19
 
Back
Top Bottom