Chaliifrancisco
JF-Expert Member
- Jan 17, 2015
- 26,837
- 82,371
Ukiwauliza watakuambia tatizo ni el nino classmate.Inasikitisha na kuleta huzuni kubwa sana, ingawa huko duniani mafuta yamezidi kushuka bei classmate.....😪
Ukiwauliza watakuambia tatizo ni el nino classmate.Inasikitisha na kuleta huzuni kubwa sana, ingawa huko duniani mafuta yamezidi kushuka bei classmate.....😪
... ndio maana mchokozi kama mtoto wa uswahilini!General Muhoozi ni mbongo
Na viboko vingi kama mto Ngono viunga vya Katerero!Uganda water table iko juu kama bukoba
Na lile joto la mule ndani ya ile maQu aaaah qmmmmmmk !!Na walivyo sio wachovu ukitaka tena unapewa, aaah hebu fanya turudi