A Ayatollah the Bird JF-Expert Member Joined Jul 30, 2026 Posts 266 Reaction score 606 Sep 26, 2026 #1 Waganda wanajua mapenzi sana na tena wanaheshima sana kwa waume zao.
Kwa msisi yetu JF-Expert Member Joined Jul 4, 2016 Posts 841 Reaction score 1,447 Sep 26, 2026 #2 Kila lakheri
MWANAHARAMU JF-Expert Member Joined Dec 12, 2021 Posts 5,347 Reaction score 13,601 Sep 26, 2026 #3 Hapo utakuwa umeona Mhaya aliye changamka tu.
Mstahiki Mea JF-Expert Member Joined Jul 13, 2018 Posts 6,519 Reaction score 12,450 Sep 26, 2026 #4 Kijana kuna kitu unakipenda tuweke wazi 🤣
Moisemusajiografii JF-Expert Member Joined Nov 3, 2013 Posts 55,295 Reaction score 103,738 Sep 26, 2026 #5 Wiki hii mawazo yako yamejikita kwenye ndoa tu.Ni jambo jema sana.
EricMan JF-Expert Member Joined Oct 5, 2017 Posts 3,984 Reaction score 7,153 Sep 26, 2026 #6 Kwakwel zetu dua
Offshore Seamen JF-Expert Member Joined Mar 9, 2018 Posts 6,054 Reaction score 15,625 Sep 26, 2026 #7 Kijana unataka upate H2O. Sebo ulimulunji nyoo
Psalm_23 JF-Expert Member Joined Aug 18, 2026 Posts 2,166 Reaction score 4,020 Sep 26, 2026 #8 Ayatollah the Bird said: Waganda wanajua mapenz sana na tena wanaheshima sana kwa waume zao. Click to expand... realMamy kumbe ni mganda?
Ayatollah the Bird said: Waganda wanajua mapenz sana na tena wanaheshima sana kwa waume zao. Click to expand... realMamy kumbe ni mganda?
R RESILIENT KATO JF-Expert Member Joined Aug 21, 2024 Posts 4,370 Reaction score 8,542 Oct 7, 2026 #9 Huoa ni swala endelevu halina kikomo,utakapoweka ukomo ndipo utakapoanza kusumbuliwa na hawa viumbe!!!
Huoa ni swala endelevu halina kikomo,utakapoweka ukomo ndipo utakapoanza kusumbuliwa na hawa viumbe!!!