Ayatollah the Bird
JF-Expert Member
- Jul 30, 2026
- 247
- 557
Waganda na watanzania ni watu waliongiliana sana wapo kama mandugu.na tena wadada wa uganda wanasifika na meng
Fafanua mkuu!!Hii mada ni nzuri! Wengi hawatakuelewa! Mimi nimekuelewa
Cement inasomaje huko kwenu MkuuNikweli kabisa, EWURA wamepandisha bei ya mafuta.
Tsh 28.000 per BagCement inasomaje huko kwenu Mkuu
Tutapaki sasa hivi vifurukobe vyetu classmate.Nikweli kabisa, EWURA wamepandisha bei ya mafuta.
Inasikitisha na kuleta huzuni kubwa sana, ingawa huko duniani mafuta yamezidi kushuka bei classmate.....😪Tutapaki sasa hivi vifurukobe vyetu classmate.
Bado unamkumbuka yule mnyankole wako?Abanyankole
Namkumbuka sana, hasa lile jisssimi lake nene na pana ova dole gumba la mkono wangu.....nikilichuanisha na bichwa la borloyanki linasimama wima linaachia mlango wa tundu la 🤸🤸🤸🤸🤸likimwaga maji ya uvuguvugu uko akiyaporomosha mitusi ya haja......Kuna wanawake mmeumbwa jaman!!Bado unamkumbuka yule mnyankole wako?
Nilijua tu, hapo ulipewa maji ya kutosha, yalivyo na mapaja manene, kumamake walahi ulienjoiiiNamkumbuka sana, hasa lile jisssimi lake nene na pana ova dole gumba la mkono wangu.....nikilichuanisha na bichwa la borloyanki linasimama wima linaachia mlango wa tundu la 🤸🤸🤸🤸🤸
Nishakutukana hapa tena kwa kukutaja jina lako 😀😀Nilijua tu, hapo ulipewa maji ya kutosha, yalivyo na mapaja manene, kumamake walahi ulienjoiii
Fyaaaaa fyaaaaa uwiiiiiih hadi raha yani,Nishakutukana hapa 😀😀
Kapeace xzhzhsgsjahgshwgajjawvgssysbh zako weeewe!!........Fyaaaaa fyaaaaa uwiiiiiih hadi raha yani,
Na walivyo sio wachovu ukitaka tena unapewa, aaah hebu fanya turudiKapeace xzhzhsgsjahgshwgajjawvgssysbh zako weeewe!!........
Halafu baada ya hapo unavaibreti mwili mzima kisha unapitiwa na usingizi wa aina yake. Raha sana