Watanzania wanaona nini kwa David Kafulila?

Watanzania wanaona nini kwa David Kafulila?

Hela za kuwalipa hawa panya wasiojielewa wala huhitaji kuwa na mamilioni na kwa taarifa yako kwa hali ya uchumi wa nchi na uchumi wa wananchi wa tz mtu kama kafulila aliyekaa bungeni na pia kuwa RC mbali na cheo cha sasa inamaana tumbili ni tajiri anaweza kuwa na kambi kubwa tu ya machawa na akawapangishia apartment nzuri tuu hapa dsm na wakaendelea kumsifia kama wanavyofanya sasa
🤣🤣🤣 Nimecheka kwa sauti,

Kwani haiwezekani Watu wanaochukia rushwa na ufisadi kama sisi kumwamini Kwa rekodi zake mpaka ulipwe?

Sijui hali ya Uchumi ya Kafulila la kwa namna anavyochukia rushwa hawezi kufanya hivyo.

Mimi namkubali for free tu tangu akiwa NCCR naamini pia tuko wengí
 

Baada ya David Kafulila kusimama na kuanza kumtetea Mhe Rais Dkt Samia Suluhu Hassan kwa ufasaha na weledi unaostahili kwenye mambo mbalimbali, Kitendo hiki kimeibua kundi linalomuunga mkono Rais Samia pamoja na David Kafulila mwenyewe.

Sayansi ya siasa inasema kwenye uwanja wa kisiasa ni kosa kumpuuza mtu yotote hasa mwenye record za wazi kama ilivyo kwa David Kafulila leo na record zake za Tegeta Escrow.

Limezuka pia kundi kinzani hasa toka Upinzani, hawataki kusikia David Kafulila akitajwa kwa jema lolote kisa tu aliwakimbia na kurejea chama mama cha Mapinduzi CCM wakati akitekeleza moja ya haki zake za kikatiba za kuwa katika chama chochote Cha siasa anachokipenda.

Wapo pia wanaosema kila anayemtaja David Kafulila hapa Jf basi ni yeye mwenyewe David Kafulila, Kwa lugha rahisi wanamaanisha David Kafulila anajipigia debe hawa pia wanahitaji kujipa muda na kufuatilia kwa makini kama nilivyofanya Mimi.

Swali langu kwao, Kama hawa wote wanaomtajataja Kafulila hapa, hao ni Kafulila wenyewe au wanatumwa na Kafulila Je, Yale makofi aliyopigiwa Kafulila pale Bungeni mpaka Spika akayasitisha kibabe alikuwa pia ni yeye Kafulila mwenyewe akijipigia Makofi hayo? kama sivyo, kwani hao Wabunge waliompigia makofi bungeni wao humu Jf hawaruhusiwi kuwepo au kujiunga?
(nitaomba mwenye ile clip ya Kafulila Bungeni anipatie inbox)

Nimejipa muda wa kufanya utafiti hasa hapa Jf na huku mitaani nimeridhika kuwa David Kafulila ni tishio huko mbeleni kama tu Mungu atampa uhai na afya njema kwani ni kweli Watanzania wanataka kijana ambae anaaminika, kijana ambae anachukizwa na rushwa pamoja na ufisadi mwenye kaliba ya David Kafulila.

Naomba na Mimi nitumie haki yangu hii ya kikatiba ya kutoa maoni yangu.

soma pia haya maoni Je, ni nani kati ya hawa 10 anasifa za ziada za kuwa Mrithi wa Rais Samia atakapomaliza kipindi chake?
​

Kafulila anazidi kumwaga Chawa JF, hongera zake
CHADEMA ni vijana wa hovyo sana
Kafulila sio CHADEMA hata kama mnampenda kiasi gani
Kuhama chama kwani ni dhambi?
Mjitafakari zaidi
 
Kafulila una account ngapi? Naona unajipigia pande kwa nguvu sana
 
KAFULILA AKA TUMBILI anapenda kujipa promo, ana watu wake wapo kwa ajili ya kumjenga, ndo maana thread zake haziishi.

Mwenyewe ana ID zisizopungua mbili humu.

Anajifanya anajua mambo na kuandika vitu ambayyo vinakuwq na mgongano.

Mfano mzuri ni yeye kusema mwekezaji/Serikali kununua mabasi ya mwendo kasi 150.

Msajili wa hazina anasema mabasi 100 Tena wanakopa NMB BANK, sasa Kamishna wa PPR na msajiri wa hazina nani mkweli anapaswa kuaminiwa??

Umeletab uzi mzuri sana, kifupi KAFULILA AKA TUMBILI siyo mtu wa kumwamini hata kidogo.

Ana ndoto pia za Urais wa Tanzania 20230 wakati inajulikana wazi yeye sio mtanzania, Uraia wake una shaka.
 
KAFULILA AKA TUMBILI anapenda kujipa promo, ana watu wake wapo kwa ajili ya kumjenga, ndo maana thread zake haziishi.

Mwenyewe ana ID zisizopungua mbili humu.

Anajifanya anajua mambo na kuandika vitu ambayyo vinakuwq na mgongano.

Mfano mzuri ni yeye kusema mwekezaji/Serikali kununua mabasi ya mwendo kasi 150.

Msajili wa hazina anasema mabasi 100 Tena wanakopa NMB BANK, sasa Kamishna wa PPR na msajiri wa hazina nani mkweli anapaswa kuaminiwa??

Umeletab uzi mzuri sana, kifupi KAFULILA AKA TUMBILI siyo mtu wa kumwamini hata kidogo.

Ana ndoto pia za Urais wa Tanzania 20230 wakati inajulikana wazi yeye sio mtanzania, Uraia wake una shaka.
Kwahiyo tatizo la Kafulila promo au Uraia?
 

Baada ya David Kafulila kusimama na kuanza kumtetea Mhe Rais Dkt Samia Suluhu Hassan kwa ufasaha na weledi unaostahili kwenye mambo mbalimbali, Kitendo hiki kimeibua kundi linalomuunga mkono Rais Samia pamoja na David Kafulila mwenyewe.

Sayansi ya siasa inasema kwenye uwanja wa kisiasa ni kosa kumpuuza mtu yotote hasa mwenye record za wazi kama ilivyo kwa David Kafulila leo na record zake za Tegeta Escrow.

Limezuka pia kundi kinzani hasa toka Upinzani, hawataki kusikia David Kafulila akitajwa kwa jema lolote kisa tu aliwakimbia na kurejea chama mama cha Mapinduzi CCM wakati akitekeleza moja ya haki zake za kikatiba za kuwa katika chama chochote Cha siasa anachokipenda.

Wapo pia wanaosema kila anayemtaja David Kafulila hapa Jf basi ni yeye mwenyewe David Kafulila, Kwa lugha rahisi wanamaanisha David Kafulila anajipigia debe hawa pia wanahitaji kujipa muda na kufuatilia kwa makini kama nilivyofanya Mimi.

Swali langu kwao, Kama hawa wote wanaomtajataja Kafulila hapa, hao ni Kafulila wenyewe au wanatumwa na Kafulila Je, Yale makofi aliyopigiwa Kafulila pale Bungeni mpaka Spika akayasitisha kibabe alikuwa pia ni yeye Kafulila mwenyewe akijipigia Makofi hayo? kama sivyo, kwani hao Wabunge waliompigia makofi bungeni wao humu Jf hawaruhusiwi kuwepo au kujiunga?
(nitaomba mwenye ile clip ya Kafulila Bungeni anipatie inbox)

Nimejipa muda wa kufanya utafiti hasa hapa Jf na huku mitaani nimeridhika kuwa David Kafulila ni tishio huko mbeleni kama tu Mungu atampa uhai na afya njema kwani ni kweli Watanzania wanataka kijana ambae anaaminika, kijana ambae anachukizwa na rushwa pamoja na ufisadi mwenye kaliba ya David Kafulila.

Naomba na Mimi nitumie haki yangu hii ya kikatiba ya kutoa maoni yangu.

soma pia haya maoni Je, ni nani kati ya hawa 10 anasifa za ziada za kuwa Mrithi wa Rais Samia atakapomaliza kipindi chake?
​
Ingawa nimesoma tu kichwa cha habari..nakujibu watanzania hatuoni CHOCHOTE kwa huyo mtu Asante
 
🤣🤣🤣 Nimecheka kwa sauti,

Kwani haiwezekani Watu wanaochukia rushwa na ufisadi kama sisi kumwamini Kwa rekodi zake mpaka ulipwe?

Sijui hali ya Uchumi ya Kafulila la kwa namna anavyochukia rushwa hawezi kufanya hivyo.

Mimi namkubali for free tu tangu akiwa NCCR naamini pia tuko wengí
Hao ni vijana wa CHADEMA
 
Kafulila 😂? Dah wana Kigoma yaan Waha waliojazana humu na techno wana shida sana


Britanicca
 
Hii ID , kati ya ID nying za KAFULILA AKA TUMBILI, kujipigia promo.
Huyu ni mamluki wa KAFULILA au ni KAFULILA mwenyewe.

Kifupi KAFULILA sio mtanzania asili yake, asiwaze kuchukua nafasi kubwa, USIWAZE.

Kila siku UHARO unamhusu Kafulila wa KUPIMA UPEPO, kifupi kama ameshindwa hata kumentain MBUNYE yake ,mpaka wanamsadia kupapasa papuchi, hataweza nini??

Dogo TUMBILI ridhika na ukamishina huohuo wa PPR, kifupi TUMBILI UPO/Yupo kwenye uchunguzi tunakufuatilia, acha taama, kama unataka Urais au madaraka makubwa nenda BURUNDI AU RWANDA.

Upo TUMBILI??🤔🤔😅😅
Fanya kazi acha maneno maneno
 
Back
Top Bottom