Watanzania wamekataa vurugu, Wamechagua amani

Watanzania wamekataa vurugu, Wamechagua amani

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Posts
57,003
Reaction score
46,466
Wanaukumbi.

WATANZANIA WAMEKATAA VURUGU.. WATANZANIA WAMEKATAA MAANDAMANO..WATANZANIA WAMECHAGUA AMANI.... 📌

Tulipokuwa tunasema watu walikodishwa kufanya vurugu na uasi tarehe 29 Oktoba 2025 wengi walikuwa hawataki kuelewa na walikuwa na mashaka na kauli zile. Tuliposema wamekodiwa mamluki kutoka Kenya na wanaharakati kutoka Kenya kufanya haya mambo wengi wenu mlikuwa hamtaki kusikiliza na kuelewa.

Kilichotoklea jana na kufeli kwa maandamano ya vurugu ni kielelezo kuwa tarehe 29 Oktoba watu walilipwa na wengi waliokuwa wanachoma moto miundombinu na mali za nchi hii hawakuwa watanzania na walikuwa ni maaluki waliokodoshwa na kulipwa kuja kufanya kazi waliyoifanya siku ile...

Haya sasa yale maandamano yasiyo na kikomo ya wanaharakati yako wapi? Jana siku ya Uhuru kwa maana ya 9 Disemba imepota kwa utulivu wa hali ya juu sana na watanzania walitii amri ya serikali ya kusalia nyumbani na kuacha vyombo vya dola vishughulike na wahalifu wanaojiita waandamanaji.

Nimechekeshwa sana na kauli ya wanahaharakati baada ya kufeli kwa maandamano yao ya jana wanasema eti polisi waliweka road blocks! Sasa walitaka waweke nini? Masinia ya pilau? Au masinia ya ugali na samaki ili wakale? Kichekesho kikubwa zaidi ni pale wanaposema eeeh tumesimamisha nchi na shughuli zote. Kwani jana kulikuwa na shughuli gani ? Si ilikuwa ni siku ya mapumziko au?

kwa kifupi ni kuwa maandamano yale yamefeli vibaya sana na hakuna mtanzania aliye tayari kuona maandamano yasiyo na kikomo yasiyo na maana wala tija tena yanachochewa na watu wamejificha huko mitandaoni !

Kama kuna fundisho gumu sana wanaharakati wamelipata basi ni jana na wamekoma na hawatakaa warudie tena! Eti wanatoka watu milioni 10? Yaani milioni 10 kivipi? Yaani milioni kumi kwenda wapi? haya sasa mmedanganya wafadhili wenu kuwa watu milioni 10 watatoka mkaishia kutoka watu SIFURI 😂

WATANZANIA wameonyesha uzalendo wa hali ya juu sana jana na wameonyesha kuipenda nchi yao kwa dhati na kwa vyovyote vile wamekataa kutumika kuharibu nchi yao na wamekataa propaganda za wanaharakati uchwara!

Watanzania wana kazi za kufanya kwa ajili ya maisha yao na huu ujinga wa Maria, Mange na genge lao eti kuna maandamano yasiyo na kikomo ni upumbavu na kama wanayataka kweli waje wayaongoze hayo maandamano hapa Tanzania tuone...
 
Anachojaribu kusema mleta mada kingekuwa na maana endapo watawala wangeruhusu maandamano na kuvitaka vyombo vya ulinzi viwape ulinzi waandamaji halafu waandamanaji WASIJITOKEZE kuandamana.

Tofauti na hapo, unachosema wewe ni sawa na mimi nikukamate, nikuchukue simu yako kisha nikufungie kwenye chumba chako halafu nije hapa Jamiiforums niseme kwamba, Ritz amegomea kabisa kufanya propaganda za kutetea watawala na mambo yao yote.
​
 
Anachojaribu kusema kingekuwa na maana endapo watawala wangeruhusu maandamano na kuvitaka vyombo vya ulinzi viwape ulinzi waandamaji halafu waandamanaji WASIJITOKEZE kuandamana.

Tofauti na hapo, unachosema wewe ni sawa na mimi nikukamate, nikuchukue simu yako kisha nikufungie kwenye chumba chako halafu nije hapa Jamiiforums niseme kwamba, Ritz amegomea kabisa kufanya propaganda za kutetea watawala na mambo yao yote.
​
Umemaliza!
 
Wanaukumbi.

WATANZANIA WAMEKATAA VURUGU.. WATANZANIA WAMEKATAA MAANDAMANO..WATANZANIA WAMECHAGUA AMANI.... 📌

Tulipokuwa tunasema watu walikodishwa kufanya vurugu na uasi tarehe 29 Oktoba 2025 wengi walikuwa hawataki kuelewa na walikuwa na mashaka na kauli zile. Tuliposema wamekodiwa mamluki kutoka Kenya na wanaharakati kutoka Kenya kufanya haya mambo wengi wenu mlikuwa hamtaki kusikiliza na kuelewa.

Kilichotoklea jana na kufeli kwa maandamano ya vurugu ni kielelezo kuwa tarehe 29 Oktoba watu walilipwa na wengi waliokuwa wanachoma moto miundombinu na mali za nchi hii hawakuwa watanzania na walikuwa ni maaluki waliokodoshwa na kulipwa kuja kufanya kazi waliyoifanya siku ile...

Haya sasa yale maandamano yasiyo na kikomo ya wanaharakati yako wapi? Jana siku ya Uhuru kwa maana ya 9 Disemba imepota kwa utulivu wa hali ya juu sana na watanzania walitii amri ya serikali ya kusalia nyumbani na kuacha vyombo vya dola vishughulike na wahalifu wanaojiita waandamanaji.

Nimechekeshwa sana na kauli ya wanahaharakati baada ya kufeli kwa maandamano yao ya jana wanasema eti polisi waliweka road blocks! Sasa walitaka waweke nini? Masinia ya pilau? Au masinia ya ugali na samaki ili wakale? Kichekesho kikubwa zaidi ni pale wanaposema eeeh tumesimamisha nchi na shughuli zote. Kwani jana kulikuwa na shughuli gani ? Si ilikuwa ni siku ya mapumziko au?

kwa kifupi ni kuwa maandamano yale yamefeli vibaya sana na hakuna mtanzania aliye tayari kuona maandamano yasiyo na kikomo yasiyo na maana wala tija tena yanachochewa na watu wamejificha huko mitandaoni !

Kama kuna fundisho gumu sana wanaharakati wamelipata basi ni jana na wamekoma na hawatakaa warudie tena! Eti wanatoka watu milioni 10? Yaani milioni 10 kivipi? Yaani milioni kumi kwenda wapi? haya sasa mmedanganya wafadhili wenu kuwa watu milioni 10 watatoka mkaishia kutoka watu SIFURI 😂

WATANZANIA wameonyesha uzalendo wa hali ya juu sana jana na wameonyesha kuipenda nchi yao kwa dhati na kwa vyovyote vile wamekataa kutumika kuharibu nchi yao na wamekataa propaganda za wanaharakati uchwara!

Watanzania wana kazi za kufanya kwa ajili ya maisha yao na huu ujinga wa Maria, Mange na genge lao eti kuna maandamano yasiyo na kikomo ni upumbavu na kama wanayataka kweli waje wayaongoze hayo maandamano hapa Tanzania tuone...
Toa hakikisho la maoni haya.
 
Wanaukumbi.

WATANZANIA WAMEKATAA VURUGU.. WATANZANIA WAMEKATAA MAANDAMANO..WATANZANIA WAMECHAGUA AMANI.... 📌

Tulipokuwa tunasema watu walikodishwa kufanya vurugu na uasi tarehe 29 Oktoba 2025 wengi walikuwa hawataki kuelewa na walikuwa na mashaka na kauli zile. Tuliposema wamekodiwa mamluki kutoka Kenya na wanaharakati kutoka Kenya kufanya haya mambo wengi wenu mlikuwa hamtaki kusikiliza na kuelewa.

Kilichotoklea jana na kufeli kwa maandamano ya vurugu ni kielelezo kuwa tarehe 29 Oktoba watu walilipwa na wengi waliokuwa wanachoma moto miundombinu na mali za nchi hii hawakuwa watanzania na walikuwa ni maaluki waliokodoshwa na kulipwa kuja kufanya kazi waliyoifanya siku ile...

Haya sasa yale maandamano yasiyo na kikomo ya wanaharakati yako wapi? Jana siku ya Uhuru kwa maana ya 9 Disemba imepota kwa utulivu wa hali ya juu sana na watanzania walitii amri ya serikali ya kusalia nyumbani na kuacha vyombo vya dola vishughulike na wahalifu wanaojiita waandamanaji.

Nimechekeshwa sana na kauli ya wanahaharakati baada ya kufeli kwa maandamano yao ya jana wanasema eti polisi waliweka road blocks! Sasa walitaka waweke nini? Masinia ya pilau? Au masinia ya ugali na samaki ili wakale? Kichekesho kikubwa zaidi ni pale wanaposema eeeh tumesimamisha nchi na shughuli zote. Kwani jana kulikuwa na shughuli gani ? Si ilikuwa ni siku ya mapumziko au?

kwa kifupi ni kuwa maandamano yale yamefeli vibaya sana na hakuna mtanzania aliye tayari kuona maandamano yasiyo na kikomo yasiyo na maana wala tija tena yanachochewa na watu wamejificha huko mitandaoni !

Kama kuna fundisho gumu sana wanaharakati wamelipata basi ni jana na wamekoma na hawatakaa warudie tena! Eti wanatoka watu milioni 10? Yaani milioni 10 kivipi? Yaani milioni kumi kwenda wapi? haya sasa mmedanganya wafadhili wenu kuwa watu milioni 10 watatoka mkaishia kutoka watu SIFURI 😂

WATANZANIA wameonyesha uzalendo wa hali ya juu sana jana na wameonyesha kuipenda nchi yao kwa dhati na kwa vyovyote vile wamekataa kutumika kuharibu nchi yao na wamekataa propaganda za wanaharakati uchwara!

Watanzania wana kazi za kufanya kwa ajili ya maisha yao na huu ujinga wa Maria, Mange na genge lao eti kuna maandamano yasiyo na kikomo ni upumbavu na kama wanayataka kweli waje wayaongoze hayo maandamano hapa Tanzania tuone...
Maandamano ni vurugu ??

NChi inaongozwa Kwa mujibu wa katiba na Sheria sio mihemko ya viongozi.
Maandamo ni kosa kikatiba au kisheria ??
 
Wanaukumbi.

WATANZANIA WAMEKATAA VURUGU.. WATANZANIA WAMEKATAA MAANDAMANO..WATANZANIA WAMECHAGUA AMANI.... 📌

Tulipokuwa tunasema watu walikodishwa kufanya vurugu na uasi tarehe 29 Oktoba 2025 wengi walikuwa hawataki kuelewa na walikuwa na mashaka na kauli zile. Tuliposema wamekodiwa mamluki kutoka Kenya na wanaharakati kutoka Kenya kufanya haya mambo wengi wenu mlikuwa hamtaki kusikiliza na kuelewa.

Kilichotoklea jana na kufeli kwa maandamano ya vurugu ni kielelezo kuwa tarehe 29 Oktoba watu walilipwa na wengi waliokuwa wanachoma moto miundombinu na mali za nchi hii hawakuwa watanzania na walikuwa ni maaluki waliokodoshwa na kulipwa kuja kufanya kazi waliyoifanya siku ile...

Haya sasa yale maandamano yasiyo na kikomo ya wanaharakati yako wapi? Jana siku ya Uhuru kwa maana ya 9 Disemba imepota kwa utulivu wa hali ya juu sana na watanzania walitii amri ya serikali ya kusalia nyumbani na kuacha vyombo vya dola vishughulike na wahalifu wanaojiita waandamanaji.

Nimechekeshwa sana na kauli ya wanahaharakati baada ya kufeli kwa maandamano yao ya jana wanasema eti polisi waliweka road blocks! Sasa walitaka waweke nini? Masinia ya pilau? Au masinia ya ugali na samaki ili wakale? Kichekesho kikubwa zaidi ni pale wanaposema eeeh tumesimamisha nchi na shughuli zote. Kwani jana kulikuwa na shughuli gani ? Si ilikuwa ni siku ya mapumziko au?

kwa kifupi ni kuwa maandamano yale yamefeli vibaya sana na hakuna mtanzania aliye tayari kuona maandamano yasiyo na kikomo yasiyo na maana wala tija tena yanachochewa na watu wamejificha huko mitandaoni !

Kama kuna fundisho gumu sana wanaharakati wamelipata basi ni jana na wamekoma na hawatakaa warudie tena! Eti wanatoka watu milioni 10? Yaani milioni 10 kivipi? Yaani milioni kumi kwenda wapi? haya sasa mmedanganya wafadhili wenu kuwa watu milioni 10 watatoka mkaishia kutoka watu SIFURI 😂

WATANZANIA wameonyesha uzalendo wa hali ya juu sana jana na wameonyesha kuipenda nchi yao kwa dhati na kwa vyovyote vile wamekataa kutumika kuharibu nchi yao na wamekataa propaganda za wanaharakati uchwara!

Watanzania wana kazi za kufanya kwa ajili ya maisha yao na huu ujinga wa Maria, Mange na genge lao eti kuna maandamano yasiyo na kikomo ni upumbavu na kama wanayataka kweli waje wayaongoze hayo maandamano hapa Tanzania tuone...
AISOME; LEMA, MALISA,TWAHA MWAIPAYA, ROSE MAYENGA, KIBIBI HILDA NEWTON, HECHE, MNYIKA, BIBI MARIA SARUNGI,NARUVAZI 90 NA MWISHO KABISA MANGE KIMAVI.
 
Wanaukumbi.

WATANZANIA WAMEKATAA VURUGU.. WATANZANIA WAMEKATAA MAANDAMANO..WATANZANIA WAMECHAGUA AMANI.... 📌

Tulipokuwa tunasema watu walikodishwa kufanya vurugu na uasi tarehe 29 Oktoba 2025 wengi walikuwa hawataki kuelewa na walikuwa na mashaka na kauli zile. Tuliposema wamekodiwa mamluki kutoka Kenya na wanaharakati kutoka Kenya kufanya haya mambo wengi wenu mlikuwa hamtaki kusikiliza na kuelewa.

Kilichotoklea jana na kufeli kwa maandamano ya vurugu ni kielelezo kuwa tarehe 29 Oktoba watu walilipwa na wengi waliokuwa wanachoma moto miundombinu na mali za nchi hii hawakuwa watanzania na walikuwa ni maaluki waliokodoshwa na kulipwa kuja kufanya kazi waliyoifanya siku ile...

Haya sasa yale maandamano yasiyo na kikomo ya wanaharakati yako wapi? Jana siku ya Uhuru kwa maana ya 9 Disemba imepota kwa utulivu wa hali ya juu sana na watanzania walitii amri ya serikali ya kusalia nyumbani na kuacha vyombo vya dola vishughulike na wahalifu wanaojiita waandamanaji.

Nimechekeshwa sana na kauli ya wanahaharakati baada ya kufeli kwa maandamano yao ya jana wanasema eti polisi waliweka road blocks! Sasa walitaka waweke nini? Masinia ya pilau? Au masinia ya ugali na samaki ili wakale? Kichekesho kikubwa zaidi ni pale wanaposema eeeh tumesimamisha nchi na shughuli zote. Kwani jana kulikuwa na shughuli gani ? Si ilikuwa ni siku ya mapumziko au?

kwa kifupi ni kuwa maandamano yale yamefeli vibaya sana na hakuna mtanzania aliye tayari kuona maandamano yasiyo na kikomo yasiyo na maana wala tija tena yanachochewa na watu wamejificha huko mitandaoni !

Kama kuna fundisho gumu sana wanaharakati wamelipata basi ni jana na wamekoma na hawatakaa warudie tena! Eti wanatoka watu milioni 10? Yaani milioni 10 kivipi? Yaani milioni kumi kwenda wapi? haya sasa mmedanganya wafadhili wenu kuwa watu milioni 10 watatoka mkaishia kutoka watu SIFURI 😂

WATANZANIA wameonyesha uzalendo wa hali ya juu sana jana na wameonyesha kuipenda nchi yao kwa dhati na kwa vyovyote vile wamekataa kutumika kuharibu nchi yao na wamekataa propaganda za wanaharakati uchwara!

Watanzania wana kazi za kufanya kwa ajili ya maisha yao na huu ujinga wa Maria, Mange na genge lao eti kuna maandamano yasiyo na kikomo ni upumbavu na kama wanayataka kweli waje wayaongoze hayo maandamano hapa Tanzania tuone...
Watanzania hawana uhuru, wamelazimishwa kukaa ndani siku ya uhuru wa nchi yao, af mnakuja na ngonjera kuwa wamekataa vurugu. Sio jambo la kujivuna kufungia wananchi ndani.
 
Wanaukumbi.

WATANZANIA WAMEKATAA VURUGU.. WATANZANIA WAMEKATAA MAANDAMANO..WATANZANIA WAMECHAGUA AMANI.... 📌

Tulipokuwa tunasema watu walikodishwa kufanya vurugu na uasi tarehe 29 Oktoba 2025 wengi walikuwa hawataki kuelewa na walikuwa na mashaka na kauli zile. Tuliposema wamekodiwa mamluki kutoka Kenya na wanaharakati kutoka Kenya kufanya haya mambo wengi wenu mlikuwa hamtaki kusikiliza na kuelewa.

Kilichotoklea jana na kufeli kwa maandamano ya vurugu ni kielelezo kuwa tarehe 29 Oktoba watu walilipwa na wengi waliokuwa wanachoma moto miundombinu na mali za nchi hii hawakuwa watanzania na walikuwa ni maaluki waliokodoshwa na kulipwa kuja kufanya kazi waliyoifanya siku ile...

Haya sasa yale maandamano yasiyo na kikomo ya wanaharakati yako wapi? Jana siku ya Uhuru kwa maana ya 9 Disemba imepota kwa utulivu wa hali ya juu sana na watanzania walitii amri ya serikali ya kusalia nyumbani na kuacha vyombo vya dola vishughulike na wahalifu wanaojiita waandamanaji.

Nimechekeshwa sana na kauli ya wanahaharakati baada ya kufeli kwa maandamano yao ya jana wanasema eti polisi waliweka road blocks! Sasa walitaka waweke nini? Masinia ya pilau? Au masinia ya ugali na samaki ili wakale? Kichekesho kikubwa zaidi ni pale wanaposema eeeh tumesimamisha nchi na shughuli zote. Kwani jana kulikuwa na shughuli gani ? Si ilikuwa ni siku ya mapumziko au?

kwa kifupi ni kuwa maandamano yale yamefeli vibaya sana na hakuna mtanzania aliye tayari kuona maandamano yasiyo na kikomo yasiyo na maana wala tija tena yanachochewa na watu wamejificha huko mitandaoni !

Kama kuna fundisho gumu sana wanaharakati wamelipata basi ni jana na wamekoma na hawatakaa warudie tena! Eti wanatoka watu milioni 10? Yaani milioni 10 kivipi? Yaani milioni kumi kwenda wapi? haya sasa mmedanganya wafadhili wenu kuwa watu milioni 10 watatoka mkaishia kutoka watu SIFURI 😂

WATANZANIA wameonyesha uzalendo wa hali ya juu sana jana na wameonyesha kuipenda nchi yao kwa dhati na kwa vyovyote vile wamekataa kutumika kuharibu nchi yao na wamekataa propaganda za wanaharakati uchwara!

Watanzania wana kazi za kufanya kwa ajili ya maisha yao na huu ujinga wa Maria, Mange na genge lao eti kuna maandamano yasiyo na kikomo ni upumbavu na kama wanayataka kweli waje wayaongoze hayo maandamano hapa Tanzania tuone...
Hakuna amani ya mtutu wa bunduki. Ombeni tu tusipate silaha, kwa huu uhuni wenu mtacheka kichina.
 
Unaonekana ni mtu mzima ila umetawaliwa na chuki ya udini.

how man, labda kama umepitwa mambo ni mengi pia lkn mashehe iko hata hapa jf unaweza kuitafuta walisema watu wakiandamana watawakata vichwa, iweje tena mimi ndiyo niwe na chuki ya udini na siyo mashehe walioapa kukata vichwa Christians na hawakukamatwa wala kuhojiwa na polisi, pia ridhwani kikwete ambaye ni waziri tena alitoka live akasema ikulu yetu ilikuwa madrasa ya muslims alichomaanisha anajua yeye mwenyewe lkn timing ya hiyo statement kutoka kwa waziri wa nchi inaacha maswali mengi, bakwata waliwakataza muslims kuandamana hawakutumia neno watanzania bali muslims lkn bado unaniita mimi udini? hiyo siyo fair man ...
 
Wanaukumbi.

WATANZANIA WAMEKATAA VURUGU.. WATANZANIA WAMEKATAA MAANDAMANO..WATANZANIA WAMECHAGUA AMANI.... 📌

Tulipokuwa tunasema watu walikodishwa kufanya vurugu na uasi tarehe 29 Oktoba 2025 wengi walikuwa hawataki kuelewa na walikuwa na mashaka na kauli zile. Tuliposema wamekodiwa mamluki kutoka Kenya na wanaharakati kutoka Kenya kufanya haya mambo wengi wenu mlikuwa hamtaki kusikiliza na kuelewa.

Kilichotoklea jana na kufeli kwa maandamano ya vurugu ni kielelezo kuwa tarehe 29 Oktoba watu walilipwa na wengi waliokuwa wanachoma moto miundombinu na mali za nchi hii hawakuwa watanzania na walikuwa ni maaluki waliokodoshwa na kulipwa kuja kufanya kazi waliyoifanya siku ile...

Haya sasa yale maandamano yasiyo na kikomo ya wanaharakati yako wapi? Jana siku ya Uhuru kwa maana ya 9 Disemba imepota kwa utulivu wa hali ya juu sana na watanzania walitii amri ya serikali ya kusalia nyumbani na kuacha vyombo vya dola vishughulike na wahalifu wanaojiita waandamanaji.

Nimechekeshwa sana na kauli ya wanahaharakati baada ya kufeli kwa maandamano yao ya jana wanasema eti polisi waliweka road blocks! Sasa walitaka waweke nini? Masinia ya pilau? Au masinia ya ugali na samaki ili wakale? Kichekesho kikubwa zaidi ni pale wanaposema eeeh tumesimamisha nchi na shughuli zote. Kwani jana kulikuwa na shughuli gani ? Si ilikuwa ni siku ya mapumziko au?

kwa kifupi ni kuwa maandamano yale yamefeli vibaya sana na hakuna mtanzania aliye tayari kuona maandamano yasiyo na kikomo yasiyo na maana wala tija tena yanachochewa na watu wamejificha huko mitandaoni !

Kama kuna fundisho gumu sana wanaharakati wamelipata basi ni jana na wamekoma na hawatakaa warudie tena! Eti wanatoka watu milioni 10? Yaani milioni 10 kivipi? Yaani milioni kumi kwenda wapi? haya sasa mmedanganya wafadhili wenu kuwa watu milioni 10 watatoka mkaishia kutoka watu SIFURI 😂

WATANZANIA wameonyesha uzalendo wa hali ya juu sana jana na wameonyesha kuipenda nchi yao kwa dhati na kwa vyovyote vile wamekataa kutumika kuharibu nchi yao na wamekataa propaganda za wanaharakati uchwara!

Watanzania wana kazi za kufanya kwa ajili ya maisha yao na huu ujinga wa Maria, Mange na genge lao eti kuna maandamano yasiyo na kikomo ni upumbavu na kama wanayataka kweli waje wayaongoze hayo maandamano hapa Tanzania tuone...
Yaani wewe pamoja kuwa member wa muda mrefu unakubali kuandikiwa script na Bumunda Kihongosi? Machawa wote yaani title hiyo hiyo!
 
how man, labda kama umepitwa mambo ni mengi pia lkn mashehe iko hata hapa jf unaweza kuitafuta walisema watu wakiandamana watawakata vichwa, iweje tena mimi ndiyo niwe na chuki ya udini na siyo mashehe walioapa kukata vichwa Christians na hawakukamatwa wala kuhojiwa na polisi, pia ridhwani kikwete ambaye ni waziri tena alitoka live akasema ikulu yetu ilikua madrasa ya muslims alichomaanisha anajua yeye mwenyewe lkn timing ya hiyo statement kutoka kwa waziri wa nchi inaacha maswali mengi lkn bado unaniita mimi udini? hiyo siyo fair man ...
Huwezi kukwepa chuki yako ya udini uliyoionyesha hapa,ni sawa na kujaribu kukikimbia kimvuli chako wewe mwenyewe,
Unaposema muslims hujui kua una maanisha waislamu wote? hao mashehe ndio wanawakilisha waislamu wote? kwenye hao waandamanaji hakuna waislamu?

Papa aliporuhusu mashoga kubarikiwa,wakristo wote walimuunga mkono? je tamko la Papa lilitosha kuwahukumu wakristo wote?

Unasema tamko la Ridhwani alicho maanisha anajua mwenyewe ila hapo hapo unamuhukumu kwa tamko lake hilo huku ukidai kua alichomaanisha anakujua yeye mwenyewe,kwa tafsiri nyingine,wewe hujui alichokimaanisha,chuki ya udini inakusumbua na ndio maana unaumia kwa kauli ya Ridhwani.
 
Anachojaribu kusema mleta mada kingekuwa na maana endapo watawala wangeruhusu maandamano na kuvitaka vyombo vya ulinzi viwape ulinzi waandamaji halafu waandamanaji WASIJITOKEZE kuandamana.

Tofauti na hapo, unachosema wewe ni sawa na mimi nikukamate, nikuchukue simu yako kisha nikufungie kwenye chumba chako halafu nije hapa Jamiiforums niseme kwamba, Ritz amegomea kabisa kufanya propaganda za kutetea watawala na mambo yao yote.
​
Hayo maandamano ambayo unasema hayakuruhusiwa yaliombwa na nani? Ni kina nani walikuwa wanayaratibu?
 
Back
Top Bottom