Watanzania wamechukizwa na kuikataa ripoti ya CNN

Watanzania wamechukizwa na kuikataa ripoti ya CNN

MamaSamia2025

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2012
Posts
21,298
Reaction score
43,901
Kila kona ya nchi kwa sasa wananchi wanailaumu CNN kwa kutoa ripoti ya kuzushi yenye lengo ovu la kuwafarakanisha wananchi na serikali yao pendwa chini ya mama wa shoka Dr Samia Suluhu Hassan. Wananchi wengi wamelaani ripoti iliyotolewa na CNN kupitia ripota wao Larry Madowo.

Uchunguzi wangu niliofanya kuanzia Mutukula hadi Mbamba bay nimegundua wananchi wengi wana hasira kali sana dhidi ya Larry Madowo. Ninawasihi watanzanjia tupunguze hasira kwa sababu Madowo ni kijana wetu toka Kenya ambaye aliamua kwa hiari kujivua uanaume wake ili kuwatumikia mabwana zake wa CNN.

Hizo hasira tuzielekeze kufanya kazi kwa bidii na maarifa ili kujiletea maendeleo.

Kwa dhati ninampongeza msemaji wa serikali ndugu Msigwa kwa ufafanuzi alioutoa.
 
Kila kona ya nchi kwa sasa wananchi wanailaumu CNN kwa kutoa ripoti ya kuzushi yenye lengo ovu la kuwafarakanisha wananchi na serikali yao pendwa chini ya mama wa shoka Dr Samia Suluhu Hassan. Wananchi wengi wamelaani ripoti iliyotolewa na CNN kupitia ripota wao Larry Madowo.

Uchunguzi wangu niliofanya kuanzia Mutukula hadi Mbamba bay nimegundua wananchi wengi wana hasira kali sana dhidi ya Larry Madowo. Ninawasihi watanzanjia tupunguze hasira kwa sababu Madowo ni kijana wetu toka Kenya ambaye aliamua kwa hiari kujivua uanaume wake ili kuwatumikia mabwana zake wa CNN. Hizo hasira tuzielekeze kufanya kazi kwa bidii na maarifa ili kujiletea maendeleo.

Kwa dhati ninampongeza msemaji wa serikali ndugu Msigwa kwa ufafanuzi alioutoa.

Kila kona ya nchi kwa sasa wananchi wanailaumu CNN kwa kutoa ripoti ya kuzushi yenye lengo ovu la kuwafarakanisha wananchi na serikali yao pendwa chini ya mama wa shoka Dr Samia Suluhu Hassan. Wananchi wengi wamelaani ripoti iliyotolewa na CNN kupitia ripota wao Larry Madowo.

Uchunguzi wangu niliofanya kuanzia Mutukula hadi Mbamba bay nimegundua wananchi wengi wana hasira kali sana dhidi ya Larry Madowo. Ninawasihi watanzanjia tupunguze hasira kwa sababu Madowo ni kijana wetu toka Kenya ambaye aliamua kwa hiari kujivua uanaume wake ili kuwatumikia mabwana zake wa CNN. Hizo hasira tuzielekeze kufanya kazi kwa bidii na maarifa ili kujiletea maendeleo.

Kwa dhati ninampongeza msemaji wa serikali ndugu Msigwa kwa ufafanuzi aliout
Leta fact huyu mswiga kasema nn?
 
Kila kona ya nchi kwa sasa wananchi wanailaumu CNN kwa kutoa ripoti ya kuzushi yenye lengo ovu la kuwafarakanisha wananchi na serikali yao pendwa chini ya mama wa shoka Dr Samia Suluhu Hassan. Wananchi wengi wamelaani ripoti iliyotolewa na CNN kupitia ripota wao Larry Madowo.

Uchunguzi wangu niliofanya kuanzia Mutukula hadi Mbamba bay nimegundua wananchi wengi wana hasira kali sana dhidi ya Larry Madowo. Ninawasihi watanzanjia tupunguze hasira kwa sababu Madowo ni kijana wetu toka Kenya ambaye aliamua kwa hiari kujivua uanaume wake ili kuwatumikia mabwana zake wa CNN.

Hizo hasira tuzielekeze kufanya kazi kwa bidii na maarifa ili kujiletea maendeleo.

Kwa dhati ninampongeza msemaji wa serikali ndugu Msigwa kwa ufafanuzi alioutoa.
Huwa mnafuliwa Vichwa, Ubongo unatolea, unawekewa Mavi , mpaka unakua hivi??
 
IMG-20251123-WA0112.jpg
 
Kila kona ya nchi kwa sasa wananchi wanailaumu CNN kwa kutoa ripoti ya kuzushi yenye lengo ovu la kuwafarakanisha wananchi na serikali yao pendwa chini ya mama wa shoka Dr Samia Suluhu Hassan. Wananchi wengi wamelaani ripoti iliyotolewa na CNN kupitia ripota wao Larry Madowo.

Uchunguzi wangu niliofanya kuanzia Mutukula hadi Mbamba bay nimegundua wananchi wengi wana hasira kali sana dhidi ya Larry Madowo. Ninawasihi watanzanjia tupunguze hasira kwa sababu Madowo ni kijana wetu toka Kenya ambaye aliamua kwa hiari kujivua uanaume wake ili kuwatumikia mabwana zake wa CNN.

Hizo hasira tuzielekeze kufanya kazi kwa bidii na maarifa ili kujiletea maendeleo.

Kwa dhati ninampongeza msemaji wa serikali ndugu Msigwa kwa ufafanuzi alioutoa.
Stunningly stupid!
 
Kila kona ya nchi kwa sasa wananchi wanailaumu CNN kwa kutoa ripoti ya kuzushi yenye lengo ovu la kuwafarakanisha wananchi na serikali yao pendwa chini ya mama wa shoka Dr Samia Suluhu Hassan. Wananchi wengi wamelaani ripoti iliyotolewa na CNN kupitia ripota wao Larry Madowo.

Uchunguzi wangu niliofanya kuanzia Mutukula hadi Mbamba bay nimegundua wananchi wengi wana hasira kali sana dhidi ya Larry Madowo. Ninawasihi watanzanjia tupunguze hasira kwa sababu Madowo ni kijana wetu toka Kenya ambaye aliamua kwa hiari kujivua uanaume wake ili kuwatumikia mabwana zake wa CNN.

Hizo hasira tuzielekeze kufanya kazi kwa bidii na maarifa ili kujiletea maendeleo.

Kwa dhati ninampongeza msemaji wa serikali ndugu Msigwa kwa ufafanuzi alioutoa.
unadhani CNN ni TBC1
 
Kila kona ya nchi kwa sasa wananchi wanailaumu CNN kwa kutoa ripoti ya kuzushi yenye lengo ovu la kuwafarakanisha wananchi na serikali yao pendwa chini ya mama wa shoka Dr Samia Suluhu Hassan. Wananchi wengi wamelaani ripoti iliyotolewa na CNN kupitia ripota wao Larry Madowo.

Uchunguzi wangu niliofanya kuanzia Mutukula hadi Mbamba bay nimegundua wananchi wengi wana hasira kali sana dhidi ya Larry Madowo. Ninawasihi watanzanjia tupunguze hasira kwa sababu Madowo ni kijana wetu toka Kenya ambaye aliamua kwa hiari kujivua uanaume wake ili kuwatumikia mabwana zake wa CNN.

Hizo hasira tuzielekeze kufanya kazi kwa bidii na maarifa ili kujiletea maendeleo.

Kwa dhati ninampongeza msemaji wa serikali ndugu Msigwa kwa ufafanuzi alioutoa.
unaandikia matako naona ubongo wako uko backside
 
Kila kona ya nchi kwa sasa wananchi wanailaumu CNN kwa kutoa ripoti ya kuzushi yenye lengo ovu la kuwafarakanisha wananchi na serikali yao pendwa chini ya mama wa shoka Dr Samia Suluhu Hassan. Wananchi wengi wamelaani ripoti iliyotolewa na CNN kupitia ripota wao Larry Madowo.

Uchunguzi wangu niliofanya kuanzia Mutukula hadi Mbamba bay nimegundua wananchi wengi wana hasira kali sana dhidi ya Larry Madowo. Ninawasihi watanzanjia tupunguze hasira kwa sababu Madowo ni kijana wetu toka Kenya ambaye aliamua kwa hiari kujivua uanaume wake ili kuwatumikia mabwana zake wa CNN.

Hizo hasira tuzielekeze kufanya kazi kwa bidii na maarifa ili kujiletea maendeleo.

Kwa dhati ninampongeza msemaji wa serikali ndugu Msigwa kwa ufafanuzi alioutoa.
Umesahau kusema kuwa kila ulipopita kwa wananchi ulikuwa unawafunulia dera ili wakuchomeke hata kidole kwenye mkungu wako.
 
Kila kona ya nchi kwa sasa wananchi wanailaumu CNN kwa kutoa ripoti ya kuzushi yenye lengo ovu la kuwafarakanisha wananchi na serikali yao pendwa chini ya mama wa shoka Dr Samia Suluhu Hassan. Wananchi wengi wamelaani ripoti iliyotolewa na CNN kupitia ripota wao Larry Madowo.

Uchunguzi wangu niliofanya kuanzia Mutukula hadi Mbamba bay nimegundua wananchi wengi wana hasira kali sana dhidi ya Larry Madowo. Ninawasihi watanzanjia tupunguze hasira kwa sababu Madowo ni kijana wetu toka Kenya ambaye aliamua kwa hiari kujivua uanaume wake ili kuwatumikia mabwana zake wa CNN.

Hizo hasira tuzielekeze kufanya kazi kwa bidii na maarifa ili kujiletea maendeleo.

Kwa dhati ninampongeza msemaji wa serikali ndugu Msigwa kwa ufafanuzi alioutoa.
Kwahio Watanzania ni CCM? Pumbavu
 

Watanzania wamechukizwa na ajuza muuaji aliyeua watu zaidi ya 10000 kwa tamaa za madaraka.

Ajuza huyo kwenye mitandao ya kijamii yote amejikuta hadi anafunga comments huku kwa upande wa kurasa za Larry watanganyika wamejitokeza kuipongeza kazi nzuri ya CNN kufichua maovu ya ajuza muuaji ambaye anajifungia comments ma kublock watu kila kukicha.

Kama wasemavyo wazungu namba haidanganyi angalia hapa idadi ya positive comments, like na views kutoka ripoti hii katika ukurasa wa Larry


View: https://x.com/LarryMadowo/status/1991836407711814092?t=b5xWC8PvcWHX-3kGu_J9zQ&s=19


View: https://x.com/LarryMadowo/status/1991905835652468774?t=PVWwoxTXQDuKeyKsiEstjQ&s=19

Post ya Larry ikiwa na likes 17000+ na repost 5000+
Halafu hapa angalia kurasa ya ajuza muuaji idadi ya like , comments zilizojaa chuki na views , pia kajifungia uwanja comments huku akijiaminisha alichaguliwa na watu milioni 31 ambao hataki watoe comments katika uwanja wa maoni

Kwa ufupi ni kuwa ajuza muuaji wa kizimkazi ni kama anajiongelesha mwenyewe tena katika mtandao aliofungua mwenyewe na watu wanahitaji VPN ili waingie

Huku kwa ajuza muuaji kuna like 200+ na repost 70+


View: https://x.com/SuluhuSamia/status/1992223703258566788?t=8T0f4MxDeEX3nIaL-fcXlA&s=19

Hadi hapo tunaona ajuza muuaji wa Kizimkazi ndio amepuuzwa na kuchukiwa kutokana na ukatili wake kwa wa watanganyika.
 
Kila kona ya nchi kwa sasa wananchi wanailaumu CNN kwa kutoa ripoti ya kuzushi yenye lengo ovu la kuwafarakanisha wananchi na serikali yao pendwa chini ya mama wa shoka Dr Samia Suluhu Hassan. Wananchi wengi wamelaani ripoti iliyotolewa na CNN kupitia ripota wao Larry Madowo.

Uchunguzi wangu niliofanya kuanzia Mutukula hadi Mbamba bay nimegundua wananchi wengi wana hasira kali sana dhidi ya Larry Madowo. Ninawasihi watanzanjia tupunguze hasira kwa sababu Madowo ni kijana wetu toka Kenya ambaye aliamua kwa hiari kujivua uanaume wake ili kuwatumikia mabwana zake wa CNN.

Hizo hasira tuzielekeze kufanya kazi kwa bidii na maarifa ili kujiletea maendeleo.

Kwa dhati ninampongeza msemaji wa serikali ndugu Msigwa kwa ufafanuzi alioutoa.
Tupeni maiti za ndugu zetu tukawazike kwa heshima....
 
Kila kona ya nchi kwa sasa wananchi wanailaumu CNN kwa kutoa ripoti ya kuzushi yenye lengo ovu la kuwafarakanisha wananchi na serikali yao pendwa chini ya mama wa shoka Dr Samia Suluhu Hassan. Wananchi wengi wamelaani ripoti iliyotolewa na CNN kupitia ripota wao Larry Madowo.

Uchunguzi wangu niliofanya kuanzia Mutukula hadi Mbamba bay nimegundua wananchi wengi wana hasira kali sana dhidi ya Larry Madowo. Ninawasihi watanzanjia tupunguze hasira kwa sababu Madowo ni kijana wetu toka Kenya ambaye aliamua kwa hiari kujivua uanaume wake ili kuwatumikia mabwana zake wa CNN.

Hizo hasira tuzielekeze kufanya kazi kwa bidii na maarifa ili kujiletea maendeleo.

Kwa dhati ninampongeza msemaji wa serikali ndugu Msigwa kwa ufafanuzi alioutoa.
Safari hii mmepatikana, kenge sana nyie!!!
 
Kila kona ya nchi kwa sasa wananchi wanailaumu CNN kwa kutoa ripoti ya kuzushi yenye lengo ovu la kuwafarakanisha wananchi na serikali yao pendwa chini ya mama wa shoka Dr Samia Suluhu Hassan. Wananchi wengi wamelaani ripoti iliyotolewa na CNN kupitia ripota wao Larry Madowo.

Uchunguzi wangu niliofanya kuanzia Mutukula hadi Mbamba bay nimegundua wananchi wengi wana hasira kali sana dhidi ya Larry Madowo. Ninawasihi watanzanjia tupunguze hasira kwa sababu Madowo ni kijana wetu toka Kenya ambaye aliamua kwa hiari kujivua uanaume wake ili kuwatumikia mabwana zake wa CNN.

Hizo hasira tuzielekeze kufanya kazi kwa bidii na maarifa ili kujiletea maendeleo.

Kwa dhati ninampongeza msemaji wa serikali ndugu Msigwa kwa ufafanuzi alioutoa.
Hahahahaha, hivi Kuona comedy hii tunabonyeza ngapi??????
 
Back
Top Bottom