Watanzania tumeshindwa kulima hata hii kitu?

Watanzania tumeshindwa kulima hata hii kitu?

Mukulu wa Bakulu

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2014
Posts
4,050
Reaction score
12,968
Watanzania hata kilimo cha pilipili kimetushinda?

Sijui tunaweza nini, kilimo cha bangi hatumo, tumbaku hatumo, ugoro hakuna, miwa hakuna, mahindi hakuna, pamba hakuna, kahawa hakuna, chai bure kabisa.

Hata pilipili imetushinda?

Ona Bangladesh watu wachache wanalisha karibu Dunia nzima kwa chill sause.
FB_IMG_1521808761266.jpg
FB_IMG_1521808700147.jpg
FB_IMG_1521808689618.jpg
FB_IMG_1521808766463.jpg
FB_IMG_1521808706502.jpg
FB_IMG_1521808755826.jpg
 
Kila kitukinahitaji umakini, tatizo letu watz tunataka tumfanye vitu ilimradi tu na sisi tumo, umakini unahitajika katika vile vitu tunavyoamua kufanya.

Wenzetu huwa wanaangalia fursa walizonazo hata kama zitakuwa ni chache ila huwajibika nazo ili wanufaike kupitia hizo fursa.
 
Watanzania hata kilimo cha pilipili kimetushinda?

Sijui tunaweza nini, kilimo cha bangi hatumo, tumbaku hatumo, ugoro hakuna, miwa hakuna, mahindi hakuna, pamba hakuna, kahawa hakuna, chai bure kabisa.

Hata pilipili imetushinda?

Ona Bangladesh watu wachache wanalisha karibu Dunia nzima kwa chill sause....
Lima wewe sasa, sio unakaa siku nzima kutukusanyia mapicha ya Bangladesh.
 
Lima wewe sasa, sio unakaa siku nzima kutukusanyia mapicha ya Bangladesh.
Tatizo bongo kila mtu mjuaji na anajivika usemaji wa taifa.
Una akili unasema hatumo kwenye kilimo cha pamba, tumbaku, mahindi... Btw njoo nikuuzie mahindi tani 300, mimi peke yangu. Hizo pilipili zipo nyingi wewe sema kama unahitaji
 
Watanzania hata kilimo cha pilipili kimetushinda?

Sijui tunaweza nini, kilimo cha bangi hatumo, tumbaku hatumo, ugoro hakuna, miwa hakuna, mahindi hakuna, pamba hakuna, kahawa hakuna, chai bure kabisa.

Hata pilipili imetushinda?

Ona Bangladesh watu wachache wanalisha karibu Dunia nzima kwa chill sause. View attachment 723298 View attachment 723299 View attachment 723300 View attachment 723301 View attachment 723302 View attachment 723303
Sasa kwa Tanzania ulime pili pili mbuzi nyingi hivyo, utamuuzia nani. Mbona Tangawizi inayolimwa kule Kinole hamnunui.
 
Tatizo bongo kila mtu mjuaji na anajivika usemaji wa taifa.
Una akili unasema hatumo kwenye kilimo cha pamba, tumbaku, mahindi... Btw njoo nikuuzie mahindi tani 300, mimi peke yangu. Hizo pilipili zipo nyingi wewe sema kama unahitaji
Ok.
 
Mnategemea tuwemo wakati 24hrs watu wako mtandaoni kufuatilia shilawadu
 
Back
Top Bottom