Watanzania tukatae Kurogwa tuijenge nchi yetu

Watanzania tukatae Kurogwa tuijenge nchi yetu

Vichaa tutawaacha milembe ili nchi iende.. ngoja geti lifungwe
 
Ni kweli kwamba mheshimiwa rais kufanya mambo mengi mazuri tangu alipoingia madarakani, si vizuri kubeza kila kitu. Ni vema kutanguliza utaifa mbele kuliko kutanguliza chama.
 
Wewe ndo hujui lolote..
Mkuu unaweza ukanijuza inawezekana kweli sijui nielimishe mkuu
Hao vijana 597 wa NIDA wamefukuzwa tena kwa tahadhira na tunawaona kwenye mitandao wakilalamika
Hivi unajua serekari inamaadui wangapi?

Hao vijana 597 wana baba, mama, dada , kaka na wengine wanalalamika wana familia

Umesema mie ndie sijui naomba unielimishe nipo tayari mkuu
 
Hivyo vyote sawa lakini maisha bado ni magumu bidhaa zinapanda bei kila siku kwa hiyo bado sijaona faida ya hizo mambo naona kabisa mpaka mwaka utaisha hali itazidi kuwa ngumu zaidi ya hapa alafu mbaya zaidi bidhaa zinazo panda bei ni zile ambazo zinamgusa zaidi mwananchi wa chini.
 
Huna maana yoyote wewe! Maisha yanazidi kuwa magumu huku upuuzi mwingi kama huo wa UDOM, BUNGE, nk, ukizidi kila leo halafu unatuletea ujinga hapa! Rais wenu mwenyewe kakalia kulalamika lalamika tu. Asubuhi utamskia akisema "nipeni ushirikiano" jioni utamskia akisema "niombeeni kwa mungu". Toka alipotudanganya kwenye machine za MRI na CT SCAN pale Muhimbili tulijua ataendelea na atamaliza na ulaghai.
 
Kwa hiyo quality ya kanisa(nyumba ya Mungu ambayo ni ya kiroho) , hupimwa kwa makaratasi ya usajili ??

Yesu akirudi leo, watu kama nyie atawatandika viboko tu.
Wewe una uhakika kama alishazaliwa? Au sadaka zimeshakulevya?
 
The end justifies the means. Kama maisha yanazidi kuwa magumu yote yanayofanywa na mtawala ni mabaya. usipake rangi upepo.

yakiwa magumu kwako, halafu wenzako wakayafurahia huone wewe utakuwa na matatizo , kwa sasa nikwaambia heshima ya mwananchi imerudi mwananchi akitaka huduma mahali anapewa bila kutoa kitu kidogo kama ilivyokuwa , na wapewaji kitukidogo ndo wanalalamika kama wew na kusema maisha magumu mtaani kwa kukuwa ulikuwa na mirija
 
yakiwa magumu kwako, halafu wenzako wakayafurahia huone wewe utakuwa na matatizo , kwa sasa nikwaambia heshima ya mwananchi imerudi mwananchi akitaka huduma mahali anapewa bila kutoa kitu kidogo kama ilivyokuwa , na wapewaji kitukidogo ndo wanalalamika kama wew na kusema maisha magumu mtaani kwa kukuwa ulikuwa na mirija
Kilaza part two
 
Hivyo vyote sawa lakini maisha bado ni magumu bidhaa zinapanda bei kila siku kwa hiyo bado sijaona faida ya hizo mambo naona kabisa mpaka mwaka utaisha hali itazidi kuwa ngumu zaidi ya hapa alafu mbaya zaidi bidhaa zinazo panda bei ni zile ambazo zinamgusa zaidi mwananchi wa chini.
Heineken zimeshuka bei Watanzania mnataka nini tena!? Au mtasema hatujazilipia ushuru mpige marufuku bia za nje?[emoji16][emoji23]

1465197778644.jpg
 
Hivi kurogwa ndio kufanya nini? Inaweza kuona akili zetu zilivyo kiuchawi uchawi tu.
 
Bunge live likirudi itapendeza zaidi ili tuweze kuona bajeti na juhudi hizo za mh. Raisi bungeni
Hizo Sababu Hazina Mashiko, Hata Binge La Wingereza Ambalo Ndilo Tumerithi Mifumo Yake Yote Halionyeshwi Live Isipokuwa Kwny Maswali Na Majibu Tu.

Mimi Nafurahi Lisiwe Live Maana Wanasiasa Wanalitumia Vibaya Kuwajaza Watz Ujinga Coz Tunawaamini.

Kwa Hapa JPM Alipofikia Kama Humuamini Basi We Ni Jipu.

Kapita Mwinyi, Mkapa, Jk, Wote Hao Wamekalia Kiti Miaka10 Lakn Hawakuondoa Wafanyakazi Hewa. Leo JPM Anafanya Hivyo, Nje Ya Hapo Madawati Anafanya Mchakato Shule Zote, Sasa What Is Bunge Live?.

Gadaf Kipindi Chote Kaongoza Libya Bila Bunge Na Alifanikiwa Sana, So Bunge Live Ndio Shibe Yetu Sisi?.

Tusiangalie Mambo Yasiyo Msingi, Tuangalie Na Kujadili Mambo Ya Msingi.
 
Hizo Sababu Hazina Mashiko, Hata Binge La Wingereza Ambalo Ndilo Tumerithi Mifumo Yake Yote Halionyeshwi Live Isipokuwa Kwny Maswali Na Majibu Tu.

Mimi Nafurahi Lisiwe Live Maana Wanasiasa Wanalitumia Vibaya Kuwajaza Watz Ujinga Coz Tunawaamini.

Kwa Hapa JPM Alipofikia Kama Humuamini Basi We Ni Jipu.

Kapita Mwinyi, Mkapa, Jk, Wote Hao Wamekalia Kiti Miaka10 Lakn Hawakuondoa Wafanyakazi Hewa. Leo JPM Anafanya Hivyo, Nje Ya Hapo Madawati Anafanya Mchakato Shule Zote, Sasa What Is Bunge Live?.

Gadaf Kipindi Chote Kaongoza Libya Bila Bunge Na Alifanikiwa Sana, So Bunge Live Ndio Shibe Yetu Sisi?.

Tusiangalie Mambo Yasiyo Msingi, Tuangalie Na Kujadili Mambo Ya Msingi.
Pumba tupu
 
Ulitaka kusemaje labda kwa mfano? Kuna swali bado halina majibu Jesca alifikaje chuo kikuu!? Ukitaka maendeleo wewe kuwa nayo tu hujakazwa sisi wengine nchi tunataka kuijenga kuanzia ikulu.
[emoji3] [emoji3] [emoji3] Kweli Mtu Na Upeo Wake Anaenda Kumjadili Mtoto Wa Mtu Kisa Kutafuta Kick Maana Wapinzani Hawana Hoja Now.

Fikiri Na Jadili Mambo Ya Msingi Mkuu Hayo Ya Jesca Hayatokusaidia Hata Kidogo, Jadili Hoja Za Kuwasaidia Watz
 
Ulitaka kusemaje labda kwa mfano? Kuna swali bado halina majibu Jesca alifikaje chuo kikuu!? Ukitaka maendeleo wewe kuwa nayo tu hujakazwa sisi wengine nchi tunataka kuijenga kuanzia ikulu.
Unaloliona wewe ni la Jesca Tu kati ya nondo zote za Engineer hapo juu?!?!?
 
Usisahau pia ni serekali ambayo imewafukuza kazi vijana 597 wa NIDA bila kuwapa stahiki zao tena wakiwazungusha na kuwaacha solemba wakilia hadharani
Hebu tukumbushe data mkuu. Hawa wafanyakazi waliproduce vitambulisho vingapi vile?!?!?!
 
The end justifies the means. Kama maisha yanazidi kuwa magumu yote yanayofanywa na mtawala ni mabaya. usipake rangi upepo.
Tangu Umezaliwa Ulishawahi Kumsikia Mtu Anasema Maisha Rahisi?!.

Umeme Kuondolewa Service Charge Tsh5520 bila kodi na unit1 kupungua kutoka kwa Tsh6 yani Tsh298 hadi Tsh292 bila kodi ndio kuongeza ugumu wa maisha?

Captation kuongezeka toka Tsh4000 hadi Tsh10000 ndio ugumu wa maisha kuongezeka?

Kufagia wafanyakazi hewa ndio ugumu wa maisha kuongezeka?

Njo Na Hoja Nini Kimefanya Maisha Yazidi Kuwa Magumu Kipindi Cha JPM?.

NASUBIRI HOJA YAKO MKUU.
 
[emoji3] [emoji3] [emoji3] Kweli Mtu Na Upeo Wake Anaenda Kumjadili Mtoto Wa Mtu Kisa Kutafuta Kick Maana Wapinzani Hawana Hoja Now.

Fikiri Na Jadili Mambo Ya Msingi Mkuu Hayo Ya Jesca Hayatokusaidia Hata Kidogo, Jadili Hoja Za Kuwasaidia Watz
Huwezi kunipangia cha kujadili hayawani wewe, tunataka kukomesha fraud kwanza.

Jesca alifikaje chuo kikuu? Mbona swali rahisi sana hili?
 
total well said...MWENYE ENZI MUNGU bariki nchi yangu TANZANIA na watu wake milele yote..
 
Back
Top Bottom