Watanzania tubadilike ili tusaidiane

Watanzania tubadilike ili tusaidiane

omegamalekela

New Member
Joined
Oct 20, 2011
Posts
3
Reaction score
0
Nilikuwa napendekeza kama kuna MAKAMPUNI yanatoa UFADHILI wa watu kusoma yaweke wazi APPLICATION FORM zao kwenye social network kama FACEBOOK, JAMII FORUM kama hayo makampu yakotayari, ili kurahisha kwa wanao hitaji ufadhili waweze kupata
 
Mkuu umenikumbusha kitu kuhusiana na thread yako hapo juu

Sikusudii kuongelea makabila ila katika dhana nzima ya kusaidiana na kupendana acha niliongee hili japo naruhusu kukosolewa kama sivyo

Ni hivi nimebahatika kuishi Kager,Mwnz,Shy,Tab,Dom,Tang na Dsm kwa vipindi tofauti lakini nimejikuta nakwama kuwaelewa watanzania wenzangu wa mkoa wa Tabora,wengi wao ni vigeugeu kupita maelezo,hawaaminiki na usimwamini sana katika kuongea labda usubiri matendo,kwa mantiki ya kusaidiana,hawako tayari katika hilo na kujipindua kwao ni suala la kawaida

Hili hata ukiwauliza wao wanakwambia wazi kwamba hawana upendo na hata wao wenyewe hawapendani wala kusaidiana,na ndo maana ccm imekuwa inaweza kuwagawa kirahisi na kuwatawala tokea uhuru

My take:ndugu zetu watanzania wa mkoa husika nawaomba mbadilike kwa manufaa ya taifa hili,tupendane na tushirikiane ili tufaidi matunda ya uhuru wetu...ama sivyo mtazidi kubaki nyuma katika maendeleo bila hata kupata barabara za lami miaka 50 ya uhuru wa Tanganyika
 
Back
Top Bottom