Watanzania naomba muangalie hii picha.


Ab-Titchaz

Ab-Titchaz

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2008
Messages
14,702
Likes
143
Points
135
Ab-Titchaz

Ab-Titchaz

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2008
14,702 143 135
Hivi huu mchezo wa Kenya kutumia jina la Kilimanjaro ili 'kuuza kwao' utaisha lini?

Hii ni majuzi Waziri Mkuu wa Kenya Mh Raila Odinga akiwa Malaysia....kahawa ni 'Kenya Coffee' lakini
mbona tena hapo juu naona 'Kilimanjaro'?

...ama nd'o ishatoka hii nayo?

 
PhD

PhD

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2009
Messages
3,873
Likes
957
Points
280
PhD

PhD

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2009
3,873 957 280
Sie twalinda tembo wetu yaheee
 
mwanapolo

mwanapolo

Senior Member
Joined
Mar 29, 2011
Messages
194
Likes
3
Points
35
mwanapolo

mwanapolo

Senior Member
Joined Mar 29, 2011
194 3 35
Viongozi wetu bado wako kny kampeni kunadi sera za ccm na uchaguzi ni 2015! Kenya wanaidi nchi yao kwa mbinu yoyote wanayo ijua kuwa italeta ushawishi, na uchaguzi wao ni march 2013!
 
bornagain

bornagain

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
3,387
Likes
32
Points
145
bornagain

bornagain

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
3,387 32 145
Yaani wewe kweli unaweza kujilinganisha na Kenya kweli, hakuna hata sehemu moja tunaweza kulingana na Kenya. Mfano mzuri tu Kenya ni mwekezaji wa pili ama watatu ktk nchi zinazowekeza Tanzania, Hapo hapo jiulize Tanzania ni mwekezaji wa ngapi nchini Kenya, Kenya wana Bank yao inayooperate hapa Tanzania kwa zaidi ya miaka kumi sasa ambayo ni Kenya Commercial Bank sasa jiulize sie Watanzania tuna ama bank yoyote ya kitanzania inayooperate Kenya, linganisha Jomo Kenyata International Airport na Julius Nyerere International Airport napo hapo utajionea utofauti mkubwa. In short waKenya wapo mbele sana sisi Watz kazi yetu ni mdomo, maneno ya siasa siasa,wizi na majungu ndo maana hatutaweza kupiga hatua kamwe mpaka tuombewee tena na watumishi wa Mungu wa ukweli sio hawa manabii wa uongo wanaejiita majina kibao mara Mtume na Nabii, mara mzee wa upako, mara mzee wa misukule. Yaani tunahitaji mambi kama yale ya Yesu kule Mzeituni
 
ITEGAMATWI

ITEGAMATWI

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2012
Messages
4,518
Likes
1,412
Points
280
ITEGAMATWI

ITEGAMATWI

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2012
4,518 1,412 280
Yaani wewe kweli unaweza kujilinganisha na Kenya kweli, hakuna hata sehemu moja tunaweza kulingana na Kenya. Mfano mzuri tu Kenya ni mwekezaji wa pili ama watatu ktk nchi zinazowekeza Tanzania, Hapo hapo jiulize Tanzania ni mwekezaji wa ngapi nchini Kenya, Kenya wana Bank yao inayooperate hapa Tanzania kwa zaidi ya miaka kumi sasa ambayo ni Kenya Commercial Bank sasa jiulize sie Watanzania tuna ama bank yoyote ya kitanzania inayooperate Kenya, linganisha Jomo Kenyata International Airport na Julius Nyerere International Airport napo hapo utajionea utofauti mkubwa. In short waKenya wapo mbele sana sisi Watz kazi yetu ni mdomo, maneno ya siasa siasa,wizi na majungu ndo maana hatutaweza kupiga hatua kamwe mpaka tuombewee tena na watumishi wa Mungu wa ukweli sio hawa manabii wa uongo wanaejiita majina kibao mara Mtume na Nabii, mara mzee wa upako, mara mzee wa misukule. Yaani tunahitaji mambi kama yale ya Yesu kule Mzeituni

Mkuu mbona unatoka nje ya mada? Hapa issue ni Kenya kutumia jina la rasilimali inayopatikana Tanzania kujinufaisha wao hatuongelei maendeleo ya Kenya na Tanzania. Mkuu kwa maana hiyo unataka kusema ni sahihi tu watufanyie wanavyotaka simply kwasababu wametuzidi kiuchumi?
 
bornagain

bornagain

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
3,387
Likes
32
Points
145
bornagain

bornagain

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
3,387 32 145
Mkuu mbona unatoka nje ya mada? Hapa issue ni Kenya kutumia jina la rasilimali inayopatikana Tanzania kujinufaisha wao hatuongelei maendeleo ya Kenya na Tanzania. Mkuu kwa maana hiyo unataka kusema ni sahihi tu watufanyie wanavyotaka simply kwasababu wametuzidi kiuchumi?
I am sorry maana nimeoverlook, but all in all kama sie tunautumia mlima K'njaro kwenye kutangazia pombe tu za kilimanjaro wakati tungetengeneza kahawa kama wanavofanya waKenya mi sioni shida acga tu wautumie kwa kuwa sisi tumelala.Hivi katika ziara zote wanazafanya wakubwa from your heart ipo kweli hata siku ambayo walienda hata na jani la katani kuonyesha kuwa na sie tunalima katanai.Wanaondoka na misafara kibao lakini hakuna wanachokwenda kukifanya zaidi ya blabla
 
ITEGAMATWI

ITEGAMATWI

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2012
Messages
4,518
Likes
1,412
Points
280
ITEGAMATWI

ITEGAMATWI

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2012
4,518 1,412 280
I am sorry maana nimeoverlook, but all in all kama sie tunautumia mlima K'njaro kwenye kutangazia pombe tu za kilimanjaro wakati tungetengeneza kahawa kama wanavofanya waKenya mi sioni shida acga tu wautumie kwa kuwa sisi tumelala.Hivi katika ziara zote wanazafanya wakubwa from your heart ipo kweli hata siku ambayo walienda hata na jani la katani kuonyesha kuwa na sie tunalima katanai.Wanaondoka na misafara kibao lakini hakuna wanachokwenda kukifanya zaidi ya blabla

Tatizo ni sisi wananchi ambao hatutaki kuwawajibisha hawa viongozi wetu!Mimi huwa najiuliza kila siku mbona kila ninayeongea naye hapendezewi na mwenendo wa viongozi wetu lakini hatufanyi chochote kuonyesha reaction zetu kwao? Sijawahi kuona viongozi wabinafsi na wasio na huruma na wananchi wao kama hawa tulionao.
 
M

mr.kifather

Member
Joined
Feb 10, 2012
Messages
83
Likes
1
Points
0
M

mr.kifather

Member
Joined Feb 10, 2012
83 1 0
hiyo ni picha inayo onesha ni jinzsi gani tumelala fofofo wakati wenzetu wanaumiza kichwa kutangaza vya kwao hata kwa maliasili zisizo za kwao ............sisi hatuvitumii tulivyo navyo
 
steveachi

steveachi

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2011
Messages
4,819
Likes
2,456
Points
280
steveachi

steveachi

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2011
4,819 2,456 280
nawakubali sana wakenya,utalii tu umewafikisha hapa walipo,je wangekuwa na madini na ardhi nzuri na nyingi kama yetu wangekuwa wapi,bravo kenya,pigeni tu hela za wazembe,wataamka baadae wakati machimbo yatakapobaki mahandaki na ardhi itakapokuwa unproductive
 
MaxShimba

MaxShimba

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2008
Messages
35,816
Likes
141
Points
160
MaxShimba

MaxShimba

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2008
35,816 141 160
Kenya he he he he, wacha niende Mombasa kula bata,,,,,
 
SHERRIF ARPAIO

SHERRIF ARPAIO

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2010
Messages
8,482
Likes
2,802
Points
280
SHERRIF ARPAIO

SHERRIF ARPAIO

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2010
8,482 2,802 280
Pinda ama JK wakisafiri nje ya nchi wanapromote nini? Bakuli?
 
T

Tabby

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2008
Messages
10,253
Likes
6,210
Points
280
T

Tabby

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2008
10,253 6,210 280
Ni vigumu kuwazuia kwa kulalamika. Tutoe majina kwa vitu vyetu ya kutukuza Utanzania. Kilimanjaro International Univeristy; Serengeti International Airport - Tanzania; Ngorongoro Airline - Tz, Lake Nyasa Canners - TZ, Kilimanjaro International Expediators - TZ, namna nyingi nyingi tu. Wataona aibu kurudia. Ukiacha vacuum tu, kwa kitu kama kile, lazima jamaa wachukue nafasi!. La muhimu, ni sisi wa TZ - kuchangamkia tender.
 
B

Bahati Risiki

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2012
Messages
531
Likes
4
Points
0
B

Bahati Risiki

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2012
531 4 0
Walishajua mwenye nchi ni kibembea, hivyo wanaitumia wanavyotaka. Kweli inaukma sana sana sana kuona hatuna hata kiongozi wa kuclaim raslimali zetu ila kuzigawa bure wakati hatuna hata shule ya maana kuwaelimisha watoto wetu.
 

Forum statistics

Threads 1,251,183
Members 481,615
Posts 29,761,523