Watanzania iwe mvua au jua tupambane kudai katiba mpya, amani inadumishwa na mifumo huru - mfano Kenya

kobokocastory

JF-Expert Member
Aug 30, 2014
1,058
2,000
Alishasema yeye "HAPANGIWI CHA KUFANYA" na kama sijakosea pia aliwahi kutamka kwamba katiba mpya "SIO KIPAUMBELE CHAKE" yeye anataka Tanzania ya viwanda tu.

Kwa muktadha huu nachelea kusema tutaendelea kupelekwa kibabe na tutaendelea kusomeshwa namba yumkini hadi awamu ijayo ya utawala.

Huwa najiuliza kimya~kimya ni kwa nini punde tu baada ya awamu hii kuchukua hatamu na madaraka ya nchi wakasema KATIBA MPYA SIO KIPAUMBELE?
 

morenja

JF-Expert Member
Feb 3, 2012
4,361
2,000
Wenzetu kenya wametuonesha umuhimu wa vyombo huru vya maamuzi- amani yao haijalindwa na mabomu na wanajeshi kujaa barabarani imelindwa kwa mahakama kutoa maamuzi kwa haki bila kuingiliwa na serikali. hii ndio amani ya kudumu ..huwezi kuilinganisha na ile ya kutumia unyanyasaji wa raia na maonesho ya kijeshi

NB: harakati za kudai na kuitaka katiba yetu mpya zianze mapema kabla ya chaguzi zijazo ili kuweka misingi ya amani ya kudumu ktk taifa letu. lazima tulipende taifa letu na tuliandalie misingi ya kudumu huo ndio uzalendo

kenyata kaonesha uzalendo mkubwa kwa nchi yake hakutaka kuliingiza taifa ktk machafuko ..hakukuwa na kamata kamata ya wangalizi wa ndani wala hakuna komputa za watu zilizotekwa kama sisi mwaka juzi
[HASHTAG]#katiba[/HASHTAG] mpya Tanzania mpya
 

nikola tesla ford

Senior Member
Sep 1, 2017
128
225
Wenzetu kenya wametuonesha umuhimu wa vyombo huru vya maamuzi- amani yao haijalindwa na mabomu na wanajeshi kujaa barabarani imelindwa kwa mahakama kutoa maamuzi kwa haki bila kuingiliwa na serikali. hii ndio amani ya kudumu ..huwezi kuilinganisha na ile ya kutumia unyanyasaji wa raia na maonesho ya kijeshi

NB: harakati za kudai na kuitaka katiba yetu mpya zianze mapema kabla ya chaguzi zijazo ili kuweka misingi ya amani ya kudumu ktk taifa letu. lazima tulipende taifa letu na tuliandalie misingi ya kudumu huo ndio uzalendo

kenyata kaonesha uzalendo mkubwa kwa nchi yake hakutaka kuliingiza taifa ktk machafuko ..hakukuwa na kamata kamata ya wangalizi wa ndani wala hakuna komputa za watu zilizotekwa kama sisi mwaka juzi
Uko sahihi 100%

Sent using Jamii Forums mobile app
 

kabombe

JF-Expert Member
Feb 11, 2011
25,385
2,000
Sasa hivi ajenda yetu sio katiba,acheni tumimine viwanda kwanza,Kikwete aliwapa nafasi mkaichezea kwa kufunga plasta midomoni na kususa vikao.Hatuwezi kuchezea pesa kila mara tunajadili katiba
Tunaleta sheria ya matumizi ya ruzuku na ukomo wa uongozi kwenye vyama kwanza halafu mwaka 2050 tutaendelea na tulipoishia kwenye kura ya maoni
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom