Watangazi wa TV na redio kuna tofauti kati ya BAE na B.A.E


chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
3,938
Likes
18
Points
135
chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
3,938 18 135
Jamani watangazaji wetu kuna tofauti ya kimatamshi kati ya vifupi vya maneno vilivyoandikwa kwa kutenganishwa na nukta na vile visivyotenganishwa na nukta. Mbona mnasoma bila kujali kama kuna tofauti.

kwa mfano; UNO na U.N.O au B.A.E na BAE
Jifunzi vitu vya msingi katika taaruma yenu
 
F

frankmshamimana

Member
Joined
Feb 4, 2011
Messages
35
Likes
0
Points
13
F

frankmshamimana

Member
Joined Feb 4, 2011
35 0 13
Na wewe ujue kuna tofayuti kati ya "taaruma" na "taaluma" sawa sawa?
 
Mlamoto

Mlamoto

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
355
Likes
43
Points
45
Mlamoto

Mlamoto

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
355 43 45
Jamani watangazaji wetu kuna tofauti ya kimatamshi kati ya vifupi vya maneno vilivyoandikwa kwa kutenganishwa na nukta na vile visivyotenganishwa na nukta. Mbona mnasoma bila kujali kama kuna tofauti.<br />
<br />
kwa mfano; UNO na U.N.O au B.A.E na BAE<br />
Jifunzi vitu vya msingi katika taaruma yenu
Nakubaliana na wewe. Napatwa kichefuche mpaka huwa nazima redio

Mfano. Nimependa hiyo nyimbo (matusi).

Nimeupenda huo wimbo.
 

Forum statistics

Threads 1,250,179
Members 481,248
Posts 29,723,322