Watalaam na wasio watalaam naomba kujuzwa

Watalaam na wasio watalaam naomba kujuzwa

Vipi kwako dada yna2? Je mumeo anafanikiwa kwa sababu yako au ni juhudi zake tu? Ushawahi kuhisi kama siku ukiondoka atapiga hatua kubwa zaidi hasa kiuchumi kuliko alivyo sasa?
Mwanaume wangu anafanikiwa sababu ya juhudi zake binafsi + kumtegemea Mungu kwa kila Jambo..
Nilimkuta tayari ana uchumi mzuri na Namshukuru Mungu tangi niwe kwenye mahusiano naye hajawahi kuyumba ile kusema kufilisika hapana..Kuna changamoto tu za hapa na pale ambazo huwa hazidumu Namshukuru Mungu kwa hilo..kwa hiyo hata Kama nikitoka Katika maisha yake hakuna kitakachobadilika kwake zaidi naamini atazidi kubarikiwa sababu ni mpambanaji Sana.
 
Nenda kwa Shekh Sharif majini...nasikia ndo eneo lake alobobea.
Hahaha huko si utajazwa majini nani uko, baada kwenda mbele unarudi nyuma. Je wewe una amini haya mambo? Mfano kwa sasa upo kwenye mahusiano, he mumeo,boyfriend wako anafanikiwa vip hasa kiuchumi na uwezo wako? Au ndo mambo yake hayaendi! Je ulimkuta kwenye khali gani wakati mnaanza mahusiano?
 
Mwanaume wangu anafanikiwa sababu ya juhudi zake binafsi + kumtegemea Mungu kwa kila Jambo..
Nilimkuta tayari ana uchumi mzuri na Namshukuru Mungu tangi niwe kwenye mahusiano naye hajawahi kuyumba ile kusema kufilisika hapana..Kuna changamoto tu za hapa na pale ambazo huwa hazidumu Namshukuru Mungu kwa hilo..kwa hiyo hata Kama nikitoka Katika maisha yake hakuna kitakachobadilika kwake.
Aha hongera sana ..sasa hii unaiweka vip kwenye masuala ya nyota, je waweza kusema nyota zenu zimeendana?
 
Aha hongera sana ..sasa hii unaiweka vip kwenye masuala ya nyota, je waweza kusema nyota zenu zimeendana?
Ahsante Sana
Kwa kua si muumini wa mambo ya nyota naomba nisikupe jibu la uongo.
 
Kwangu binafsi naamini aya mambo ya nyota yapo na ukitaka uhamini labda siku yakikukuta ndio utajua yanayoongelewa ni ya kweli au lah kuna watu wanatapatapa mambo yao ayapo powa kila anachofanya ngoma ngumu lakini uyo mtu hajui chochote kinachoendelea mwishowa siku kuna mtu anakucheka na kukung'ong'a kumbe anatumia nyota yako bila kuelewa chochote alafu mtu kama uyo anakuwa anakupenda na kukusaidia sana kumbe ndio mbaya wako
Hii inaweza kuwa kweli, lakini kwa upande mwingine kama huamini inaweza isi apply pia. Je wazungu nao huamini hizi mambo?
 
True... Ukiamini Mungu ndo mtoa Riziki..huwezi kuanza kusema nyota nyota. Mungu HUMPA amtakae ..

Lakini wengi hawataki Mambo ya Mungu . Wanaona wanaakili zakutatua matatizo yao wenyewe...
Ni kweli kabisa. Hata Mungu amekataza mambo ya nyota, kuna muda ukiweka juhudi unatoboa, ila kuna Muda mambo yanagoma kabisa, na hapo ndo kipimo cha mwanandamu kilipo. Wengine wataenda kwa waganga kusafisha nyota, wengine kanisani ..hivyo yani, ila hili suala la kuoa/kuolewa linahusiana vip na kufanikiwa hasa kiuchumi?
 
Ni kweli kabisa. Hata Mungu amekataza mambo ya nyota, kuna muda ukiweka juhudi unatoboa, ila kuna Muda mambo yanagoma kabisa, na hapo ndo kipimo cha mwanandamu kilipo. Wengine wataenda kwa waganga kusafisha nyota, wengine kanisani ..hivyo yani, ila hili suala la kuoa/kuolewa linahusiana vip na kufanikiwa hasa kiuchumi?
Mkuu...Tanzania hii wengi Ni wauchumi wa Kati na wengi zaidi wauchumi wa chini..matajiri Ni wachache.

Sasa basi kama kuoa nakuolewa kungekuwa na uhusiano wa Moja kwa Moja na mafanikio kipesa...sidhani kama masikini tungekuwa wengi.

Kuoa na kuona Ni sheria ya Mungu..ili mpate kutulizana nk...sijui Kama inakusudi la kumuangusha mtu kuichumi au kumuinua..

Labda Kama unaoa au kuolewa.kwa familia tajiri ili nawe upatepo

Kuna Watu wanalazimisha Kufunga ndoa usiku...eti nyota ndo zinakuwa zimeendana...Haya Mambo sijui watu wanayatoa wapi...ila Mimi naamini yote mema na mabaya yanatoka kwa Mola.

Halimfiki mja baya jambo ila mola karuhusu...
 
Piga kazi mkuu achana na Mambo ya Nyota....Mambo yako yatanyooka tu within a time frame.
Ukianza kuamini mambo ya nyota ujue ushakata tamaa ya kupambana na maisha kihalali hivyo unaelekea kushikishwa tunguli na kuwatajirisha bure akina Mshana Jr
#Akili_kumkichwa
Naomba uthibitishe madai yako kuwa natajirika kupitia matatizo ya watu hapa JF
 
Je hakuna wanaume wenye UCHAWI mapepo..laaana..vipi wanawake hawapati hayo... Kumlaumu mtu kwa kuanguka kwako Ni Tatizo...

Ukitoka happy utasema mama yako.kakuroga mala jirani Mara ndungu..ndo ya navyoanzaga hivi..

Mtu kutoangalia sababu za kiroho na zakimazingira zilizomfany ayumbe..kiuchumi
The same kwa mwanamke na mwanaume ndio maana kufanya mapenzi hovyo hovyo ni kujiharibu mwenyewe
 
The same kwa mwanamke na mwanaume ndio maana kufanya mapenzi hovyo hovyo ni kujiharibu mwenyewe
Kama Mungu kakataza udhinifu...INAMAANA Zinaa inabeba uchafu mwingi Sana...Sasa Hilo pia lawezekana
 
Kama Mungu kakataza udhinifu...INAMAANA Zinaa inabeba uchafu mwingi Sana...Sasa Hilo pia lawezekana
Kabisa dada yangu mimi nakumbuka nilipooa ndio mambo yangu yakaanza kunyooka huko nyuma ilikuwa nikipata pesa naanzisha miradi inakufa hasara na mimi, mpaka nikahisi nimerogwa nikaenda kutambika kwetu nikahisi mizimu imechukia [emoji1][emoji1][emoji1], nilipooa tu kwisha habari, kumbe mda mwingine mke ni tiba
 
Wakuu za asubuhi, mko powa wengine muko kazini wengine kwenye harakati za biashara, wengine wako mtaani hawana kazi au ajira. Cha muhimu ni uzima tu.

Ok naomba kujuzwa kuhusu mambo ya nyota, je waweza kuwa kwenye mahusiano na mwanamke then mambo yako yakafeli kabisa au yakaenda kwa kusua ila ukija muacha yule Ke mambo yanabadilika kabisa una pata mishe, michongo. Nini kinasababisha? Je ni yule Ke hakuwa na nyota au ni time (nature) haikufika muda wake.

Kwa wataalam wa nyota hii imekaaje? Na wasio wataalam pia wenye uzoefu na hizi mambo watujuze zaidi.

Sijaiweka vizuri ila mtakuwa mmenielewa.

Asubuhi njema wakuu.

Cc:
Acha ushirikina wewe

Kwa hiyo nyota mbaya wanazo wanawake tu?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom