Watalaam na wasio watalaam naomba kujuzwa

Watalaam na wasio watalaam naomba kujuzwa

OllaChuga Oc

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2016
Posts
21,961
Reaction score
25,325
Wakuu za asubuhi, mko powa wengine muko kazini wengine kwenye harakati za biashara, wengine wako mtaani hawana kazi au ajira. Cha muhimu ni uzima tu.

Ok naomba kujuzwa kuhusu mambo ya nyota, je waweza kuwa kwenye mahusiano na mwanamke then mambo yako yakafeli kabisa au yakaenda kwa kusua ila ukija muacha yule Ke mambo yanabadilika kabisa una pata mishe, michongo. Nini kinasababisha? Je ni yule Ke hakuwa na nyota au ni time (nature) haikufika muda wake.

Kwa wataalam wa nyota hii imekaaje? Na wasio wataalam pia wenye uzoefu na hizi mambo watujuze zaidi.

Sijaiweka vizuri ila mtakuwa mmenielewa.

Asubuhi njema wakuu.

Cc:
 
Kupima kile ukifikiriacho.... Rudiana nahuyo mwanamke ambaye unahisi labda nyota zenu hazikuendana..... Je mishe zako zitaanza tena kufeli? Je kwajob utafukuzwa?
 
Yaap izo mambo zpo sababu mnapofanya sexual intercourse mnakua mnafanya maagano ya kiroho ..( sharing of materials😀😀). So kama demu ana laana, mikosi, mapepo machafu lazima yootee yaje kwako .coz baada ya hapo unaweza kuona mambo yako yote yanayumba...that's y mungu hapendi kabisaa dhambi ya udhinifu,....au kula tunda kimasihara😀😀😀😀😀😀. RICkY BOY
 
Mambo yako kufeli sidhani Kama yanauhusiano na mwanamke..ila kwakua mwanaume amezoea kumlaumu mwanamke na kumkandamiza...ndo mnasema nimeoa Mali zangu zikaisha.. biashara ikafa..

Wengine huwa wanaacha hao wanawake kuwa wagundu...maisha haya yanakupanda na kushuka..hujui utashuka lini na kwasababu gani..

Wote waliofilisika Ni kwasababu ya wake zao... Wote waliotajirika je..

Pambana kutafuta maisha Sio kutafuta mchawi.
 
Yaap izo mambo zpo sababu mnapofanya sexual intercourse mnakua mnafanya maagano ya kiroho ..( sharing of materials[emoji3][emoji3]). So kama demu ana laana, mikosi, mapepo machafu lazima yootee yaje kwako .coz baada ya hapo unaweza kuona mambo yako yote yanayumba...that's y mungu hapendi kabisaa dhambi ya udhinifu,....au kula tunda kimasihara[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]. RICkY BOY
Je hakuna wanaume wenye UCHAWI mapepo..laaana..vipi wanawake hawapati hayo... Kumlaumu mtu kwa kuanguka kwako Ni Tatizo...

Ukitoka happy utasema mama yako.kakuroga mala jirani Mara ndungu..ndo ya navyoanzaga hivi..

Mtu kutoangalia sababu za kiroho na zakimazingira zilizomfany ayumbe..kiuchumi
 
Haya Mambo ya nyota kila mtu na anavyoamini..binafsi siamini Katika nyota hata kidogo..na siamini ridhki ya mtu mwingine hutokana na nyota ya mtu mwingine..omba Mungu tafuta kwa bidii kila kitu kitakuwa sawa.
True... Ukiamini Mungu ndo mtoa Riziki..huwezi kuanza kusema nyota nyota. Mungu HUMPA amtakae ..

Lakini wengi hawataki Mambo ya Mungu . Wanaona wanaakili zakutatua matatizo yao wenyewe...
 
Kwangu binafsi naamini aya mambo ya nyota yapo na ukitaka uhamini labda siku yakikukuta ndio utajua yanayoongelewa ni ya kweli au lah kuna watu wanatapatapa mambo yao ayapo powa kila anachofanya ngoma ngumu lakini uyo mtu hajui chochote kinachoendelea mwishowa siku kuna mtu anakucheka na kukung'ong'a kumbe anatumia nyota yako bila kuelewa chochote alafu mtu kama uyo anakuwa anakupenda na kukusaidia sana kumbe ndio mbaya wako
 
Kwangu binafsi naamini aya mambo ya nyota yapo na ukitaka uhamini labda siku yakikukuta ndio utajua yanayoongelewa ni ya kweli au lah kuna watu wanatapatapa mambo yao ayapo powa kila anachofanya ngoma ngumu lakini uyo mtu hajui chochote kinachoendelea mwishowa siku kuna mtu anakucheka na kukung'ong'a kumbe anatumia nyota yako bila kuelewa chochote alafu mtu kama uyo anakuwa anakupenda na kukusaidia sana kumbe ndio mbaya wako
Aisee
 
Piga kazi mkuu achana na Mambo ya Nyota....Mambo yako yatanyooka tu within a time frame.
Ukianza kuamini mambo ya nyota ujue ushakata tamaa ya kupambana na maisha kihalali hivyo unaelekea kushikishwa tunguli na kuwatajirisha bure akina Mshana Jr
#Akili_kumkichwa
Sawa mkuu. Wacha tupige kazi
 
Haya Mambo ya nyota kila mtu na anavyoamini..binafsi siamini Katika nyota hata kidogo..na siamini ridhki ya mtu mwingine hutokana na nyota ya mtu mwingine..omba Mungu tafuta kwa bidii kila kitu kitakuwa sawa.
Vipi kwako dada yna2? Je mumeo anafanikiwa kwa sababu yako au ni juhudi zake tu? Ushawahi kuhisi kama siku ukiondoka atapiga hatua kubwa zaidi hasa kiuchumi kuliko alivyo sasa?
 
Kupima kile ukifikiriacho.... Rudiana nahuyo mwanamke ambaye unahisi labda nyota zenu hazikuendana..... Je mishe zako zitaanza tena kufeli? Je kwajob utafukuzwa?
Aha, hii nimeuliza tu maana vijiweni wanadai siku hizi wamatumbi tumekuwa wazungu sana tunasahau mambo yetu ya kiswahili kama kuangalia nyota..nk
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom