Wataalamu wa Rwanda wawe na vitambulisho maalum na gari zao ziwe na namba tofauti


M

MABAKULI

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2015
Messages
925
Likes
586
Points
180
Age
51
M

MABAKULI

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2015
925 586 180
Kama kweli wanakuja wapewe vitambulisho tofauti na wataalam wa kibongo na magari yao yawe na namba tofauti kama X-Rat (yaani Expert Rwanda Affiliated Tanzania) ili tuepuke matapeli wakajifanya ni maexpert wa Rwanda kumbe ni kutokuwa na uelewa wa teknolojia tu.
 
B

besari

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2015
Messages
291
Likes
185
Points
60
B

besari

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2015
291 185 60
Je, wakija wataalam kutoka Israel si utasema hata wake watafutiwe?
Mawazo mgando.
 
twahil

twahil

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2011
Messages
3,642
Likes
2,020
Points
280
Age
32
twahil

twahil

JF-Expert Member
Joined May 31, 2011
3,642 2,020 280
Matapeli wapo kabla hata ya kuja hao Rwandese
 
youngkato

youngkato

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2014
Messages
2,725
Likes
1,655
Points
280
youngkato

youngkato

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2014
2,725 1,655 280
 
M

MABAKULI

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2015
Messages
925
Likes
586
Points
180
Age
51
M

MABAKULI

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2015
925 586 180
pilau la idi halijakutoka je wakija wataalam wakutoka izraili siutasema hata wake watafutiwe mawazo mgando
NDIO NITASEMA WATAFUTIWE WAKE KWA SABABU KATIKA VITABU VYA DINI BINADAMU WA KWANZA ALITOKA ISRAEL NA SISI TANZANIA TUNAWEZA BAHATISHA KUTOA MTOTO WA MWISHO DUNIANI
 
usiambini

usiambini

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2013
Messages
557
Likes
433
Points
80
usiambini

usiambini

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2013
557 433 80
Sura na lafudhi za kiruanda ni tofauti kabisa na matapeli wa kibongo
 
NDESSA

NDESSA

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2013
Messages
1,888
Likes
1,567
Points
280
NDESSA

NDESSA

JF-Expert Member
Joined May 2, 2013
1,888 1,567 280
Kwanini hii mada haiishi humu Jf.
 
mkunyegere

mkunyegere

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2013
Messages
441
Likes
52
Points
45
mkunyegere

mkunyegere

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2013
441 52 45
Kaazi kwelikweli
 
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
10,407
Likes
5,796
Points
280
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
10,407 5,796 280
Sidhani kama atawaleta Wamempa vipande vyake sasa amefuta ile kauli yake kimya kimya! Hawezi kuwaleta ni aibu pia sio salama kwa usalama wa nchi! Ameshaurika in hard way
 
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,368
Likes
4,002
Points
280
Age
58
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,368 4,002 280
Kama kweli wanakuja wapewe vitambulisho tofauti na wataalam wa kibongo na magari yao yawe na namba tofauti kama X-Rat (yaani Expert Rwanda Affiliated Tanzania) ili tuepuke matapeli wakajifanya ni maexpert wa Rwanda kumbe ni kutokuwa na uelewa wa teknolojia tu.
Wanaleta utaalamu upi ambao kwa miaka 50 ya uhuru hatuna na wao wanao.
 
D

Descartes

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2013
Messages
2,769
Likes
1,166
Points
280
D

Descartes

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2013
2,769 1,166 280
Sidhani kama atawaleta Wamempa vipande vyake sasa amefuta ile kauli yake kimya kimya! Hawezi kuwaleta ni aibu pia sio salama kwa usalama wa nchi! Ameshaurika in hard way
Mengine hufanya kukomoa wanaompinga.

Kwa mfano kwa kutaja machache:

1.Makonda kupandishwa cheo toka u-DC hadi u-RC na kuachwa Dar

2. Richard Kasesela DC, Iringa ameachwa kuwakomoa wanamsesema DC huyo.

3. Prof. Muhongo amepewa cheo kile kile alichopigiwa kelele na bunge hadi kujiuzulu. Ameteuliwa ili kuwakomoa wanaompinga.
 

Forum statistics

Threads 1,235,947
Members 474,901
Posts 29,241,386