Wat so special with TRA?


Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
911
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 911 280
Wajameni,nilibahatka kufanya fild kwenye ofic moja ya tra huku mkoan,nimegundua mishahara ya hawa jamaa mbona ni ya kawaida sana kulinganisha na maendeleo walonayo..nin cha zaidi wanachokifanyaga hawa wa2 hadi wanapata pesa za chapuchapu?
 
K

karisti

Member
Joined
Dec 18, 2009
Messages
23
Likes
0
Points
0
K

karisti

Member
Joined Dec 18, 2009
23 0 0
yaani hujui, acha utani ndugu!

kwanza ni rushwa!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
pili posho!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
tatu Gawio!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
nne overtime!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
endeleza zingine
 
NYENJENKURU

NYENJENKURU

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
1,013
Likes
15
Points
135
NYENJENKURU

NYENJENKURU

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
1,013 15 135
yaani hujui, acha utani ndugu!

kwanza ni rushwa!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
pili posho!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
tatu Gawio!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
nne overtime!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
endeleza zingine
Hapo kwenye blue ndo haswaaaaaaaaaa wanapopatia pesa.
 
Tangawizi

Tangawizi

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2009
Messages
2,848
Likes
938
Points
280
Tangawizi

Tangawizi

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2009
2,848 938 280
Hawa jamaa wana matatizo ya akili wakiwa wanatafuta rushwa
 
KANCHI

KANCHI

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2011
Messages
1,544
Likes
61
Points
145
KANCHI

KANCHI

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2011
1,544 61 145
Mwisho wa yote ni rushwa inayowatoa sanaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa! Kwa hiyo angalia sana m2 wangu ucwe kama ZAKAYO.
 
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,075
Likes
9,344
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,075 9,344 280
yaani hujui, acha utani ndugu!

kwanza ni rushwa!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
pili posho!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
tatu Gawio!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
nne overtime!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
endeleza zingine
mkuu tra hawana overtime wala posho.na siyo wote wenye maendeleo inategemeana na kitengo ulichopo.asilimia kubwa wanakula rushwa na dhuruma.mia
 
UKWELIWANGU

UKWELIWANGU

Member
Joined
Aug 11, 2011
Messages
83
Likes
1
Points
0
UKWELIWANGU

UKWELIWANGU

Member
Joined Aug 11, 2011
83 1 0
Acha masihara kwani we ujui hawa jama niiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii. dhulmat
 
SG8

SG8

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2009
Messages
3,403
Likes
494
Points
180
SG8

SG8

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2009
3,403 494 180
mkuu tra hawana overtime wala posho.na siyo wote wenye maendeleo inategemeana na kitengo ulichopo.asilimia kubwa wanakula rushwa na dhuruma.mia
Kuna ofisi ya Umma ambayo haina overtime au posho? Inaelekea wewe hujawahi fanya kazi za Umma au hujui maana ya overtime au maana ya posho
 
M

mswazi

Member
Joined
Nov 18, 2007
Messages
25
Likes
0
Points
3
M

mswazi

Member
Joined Nov 18, 2007
25 0 3
Hawa jamaa mm ninachojua wanabebwa saana na Mikopo ya AZANIA BANK,muajiri wao amewa guarantee kukopa kwa kiwango cha juu sana pale Bank, na wengi kwa hiyo mikopo wanajenga fasta au wana nunua magari mazuri au wana fanya business zinazowaongezea viapato.
Ww ulikwenda fanya field au kuchunguza salary za watu?Ndio ninyi mnaofanya field kupatikana ni tabu mana hamfanyi mlicho fata na kufuatilia mambo ya watu.
 
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,075
Likes
9,344
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,075 9,344 280
Kuna ofisi ya Umma ambayo haina overtime au posho? Inaelekea wewe hujawahi fanya kazi za Umma au hujui maana ya overtime au maana ya posho
usiongee usiyoyajua.tra hawana overtime.kama hutaki kaa na kutokujua kwako.tofautisha tra na tcra.masaburi yako.
 
Bwai

Bwai

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2011
Messages
693
Likes
384
Points
80
Age
38
Bwai

Bwai

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2011
693 384 80
For real rushwa ni kubwa tra ila mikopo pia inawatoa sana, na kuhusu overtime tra hawana wana posho kubwa kila unapokuwa nje ya kituo cha kazi.
 
Kalunguine

Kalunguine

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2010
Messages
2,544
Likes
9
Points
135
Kalunguine

Kalunguine

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2010
2,544 9 135
mmmmh!Wewe umuliza kujaribu watu au ni nini?Maana reasonable person hawezi kuuliza swali kama hili.Inaonyesha huwezi kujiongoza!
 

Forum statistics

Threads 1,215,661
Members 463,364
Posts 28,556,093