Wasukuma acheni ulimbukeni kwenye mapenzi

Kusaidizana,yes ni mapenzi.Mbona wazungu wanaume wanaosha vyombo,kazi zote za ndani wanafanya.
Ivi nyinyi wanawake weusi mnapendeka, si ntayakuta kwa jirani, lile zoba mke amesema ameliweka kiganjani,... Aiseehh,.
Siwez kumpa mapenz hayo ngozi nyeusi, nyeupe anapewa bure kabisa, tena anakua queen ila ii nyeusi itasubir sanaaa,.. Yaya gete yaya lolo(in mkulu voice)
 


ah wapi penda yao ni wivuu tuuuu eish
 
Aisee umenishangaza wa ng'wise.Jamani mapenzi mpe mke wako haijalishi mweusi ama mzungu.Upendo wa kweli haungalii rangi wala umbo.Unamdekeza mkeo yaani hadi adhanie yupo paradiso.
 
Natamani ningeolewa na msukuma,Wasukuma wanajua kupenda,sio hawa wahutu wa Burundi,usiombe uolewe na mhutu
Bageshi. Wanipinihaja bageshi. Wanyarwanda nasikia hata wanawake ukiwaoa ni matatizo. Wana uzalendo sana na watoto wake atahakikisha wana baba wa Kinyarwanda. Kwa hivyo hata ufanyeje utachapiwa tu tena wakati mwingine mpaka na mabinamu ali mradi tu mtoto atoke Mnyarwanda.

Shida mabinti wa Kisukuma nao kuwapata ni shida. Tena akiwa mweupe na mwenye msambwanda ndo kabisaa. Mi nakaribia uhenga lakini bado sijawahi kuwa na gf wa Kisukuma. Nyodo za kijinga tu!

Mabinti wa Kichaga, kwa upande mwingine, wao wako sharp. Akikuona una mwelekeo wa kimaisha aisee huchomoi. Nilikuwa nawacheka marafiki zangu kuwa wote wameishia kuoa Wachaga lakini hata mimi naona nitaishia huko huko tu. Chasaka sina ujanja kwa mabinti wa Kichaga kwa kweli. Badilikeni bageshi. Huu siyo wakati wa chagulaga tena au kuzungushana miezi na miezi. Mambo yameshabadilika !!!
 


lakini mna mawivu ya kupindukia mkuu!akuu sema uikitaka kuoa mke oa MSUKUMA
 
Haya haraka nahitaji mwanaume wa kisukuma kama jamaaa! Mara paaaaaap nahene mayo
 
WASUKUMA wamegeuka talk of the town siku hizi.
Mwisho wa siku kila mtu anapambana na hali yake
 
Nasikia wengi wao wasukuma hawapolomosha mkono sweta?
 
Uwe na adabu, Tafadhali hiyo ni caring
 
Haaaaa,ila wasukuma wapo wengi tu,tatizo tukikutana huko vyuoni au makazini tunaitana kaka na dada,ndo maana inakuwa ngumu kutongozana.Binafsi nilipokuwa chuo wasukuma wanaume wote walikuwa kaka zangu.Tena wananisalimia kabisa ng'waguku wakati tumekutana chuo tu hata kazini hivyo hivyo wasukuma wote wanaume nawaita kaka na wao wananiita dada.Ng'waguku kwa kwenda mbele.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…