Wassira: Warioba alinikimbiza CCM mwaka 1995

Wassira: Warioba alinikimbiza CCM mwaka 1995

Kama wasira na karibia wagombea wote wanamshambulia Lowasa kwa ufisadi akiteuliwa kuwa mgombea wa urais kupitia CCM si ndo itakua kazi rahisi kwa upinzani kuchukua nchi
 
kumbe wasira mwenyewe anakiri kuzuiwa kugombea kwa sababu alitoa rushwa.....halafu bado anataka urais....ngoja nikamlilie mungu kanisani
 
Mwl. Nyerere Aliwahi Kumkataa Steven Masato Wasira! Mwaka 1995 Ndugu Wasira alishinda kwenye kura za Maoni huku akimshinda Jaji Warioba majina yalivyopelekwa Nec ndipo Mwl. Nyerere alipomkataa Wasira na Jina la Jaji warioba kuwa ndie Mgombea wa CCM jimbo la Bunda, Ndipo Wasira akakimbilia NCCR na jutumia Rushwa ili kumshinda Warioba na hata Mgogoro ulivyotokea NCCR na Wasira kuvuliwa Ubunge na Mahakama Wasira alimfuata Mwl. Nyerere kutaka kurudi CCM lakini Mwl. Nyerere alimkatalia na kumwambia hafai kuwa Mwana CCM! Ndipo Wasira alikwenda Kusajiri Chama Chake cha NDC kwa Maelekezo ya Mrema ambaye kipindi hiko alikuwa kwenye Mgogoro Mkubwa na Viongozi wenzake wa NCCR, na hapa ndipo alipopata jana la Tyson baada ya Wasira kuita waandishi wa habari kukitangaza Chama Chake na lipoulizwa umetumwa na Swahiba wako Mrema? Ndipo alipompiga ngumi Mwandishi.
HUYU NDIYE
STEVEN MASATO WASIRA
 
Mwaka huu kila aina ya uchafu utatumika kuwachafua watangaza nia. Haya tuambie wewe ni team nani?
 
Mwl. Nyerere Aliwahi Kumkataa Steven Masato Wasira! Mwaka 1995 Ndugu Wasira alishinda kwenye kura za Maoni huku akimshinda Jaji Warioba majina yalivyopelekwa Nec ndipo Mwl. Nyerere alipomkataa Wasira na Jina la Jaji warioba kuwa ndie Mgombea wa CCM jimbo la Bunda, Ndipo Wasira akakimbilia NCCR na jutumia Rushwa ili kumshinda Warioba na hata Mgogoro ulivyotokea NCCR na Wasira kuvuliwa Ubunge na Mahakama Wasira alimfuata Mwl. Nyerere kutaka kurudi CCM lakini Mwl. Nyerere alimkatalia na kumwambia hafai kuwa Mwana CCM! Ndipo Wasira alikwenda Kusajiri Chama Chake cha NDC kwa Maelekezo ya Mrema ambaye kipindi hiko alikuwa kwenye Mgogoro Mkubwa na Viongozi wenzake wa NCCR, na hapa ndipo alipopata jana la Tyson baada ya Wasira kuita waandishi wa habari kukitangaza Chama Chake na lipoulizwa umetumwa na Swahiba wako Mrema? Ndipo alipompiga ngumi Mwandishi.
HUYU NDIYE
STEVEN MASATO WASIRA

= kusajili

Hivi hizo shule mlienda kusomea ujinga?
 
Mwaka 1995 mheshimiwa waziri wa kilimo, chakula na ushirika kwa sasa mh. Stephen M. Wasira, alikihama chama cha mapinduzi ccm na kutimkia NCCR mageuzi.
Hilo la kuhama chama halikuwa la ajabu, la ajabu lilikuwa ni kiapo ambacho wasira aliapa katika mkutano wa hadhara uliofanyika temeke siku ile.
"Kama nitarudi ccm, basi nitundikwe msalabani kwa dhambi hiyo."
Leo mheshimiwa wasira ni waziri katika serikali ya ccm lakini pia anaomba kugombea urais kupitia ccm
Pia mh. Wasira ndiye mwenyekiti wa kamati ya ilani ya ccm ya 2015.
Nashangaa mzee huyu kusahau kiapo kikubwa alichotoa miaka ishirini tu iliyopita.
Kweli ataweza kukumbuka kiapo chake cha urais mwaka huu iwapo atapata?
Kweli tunahitaji aina ya rais mnafiki hivi?
Kweli tunahitaji rais msaliti kiasi hiki?
Nahitaji wasira au wafuasi wake ambao mpo humu jibuni hoja hii mtuaminishe usahihi wa wasira kuwa rais.
 
Mwl. Nyerere Aliwahi Kumkataa Steven Masato Wasira! Mwaka 1995 Ndugu Wasira alishinda kwenye kura za Maoni huku akimshinda Jaji Warioba majina yalivyopelekwa Nec ndipo Mwl. Nyerere alipomkataa Wasira na Jina la Jaji warioba kuwa ndie Mgombea wa CCM jimbo la Bunda, Ndipo Wasira akakimbilia NCCR na jutumia Rushwa ili kumshinda Warioba na hata Mgogoro ulivyotokea NCCR na Wasira kuvuliwa Ubunge na Mahakama Wasira alimfuata Mwl. Nyerere kutaka kurudi CCM lakini Mwl. Nyerere alimkatalia na kumwambia hafai kuwa Mwana CCM! Ndipo Wasira alikwenda Kusajiri Chama Chake cha NDC kwa Maelekezo ya Mrema ambaye kipindi hiko alikuwa kwenye Mgogoro Mkubwa na Viongozi wenzake wa NCCR, na hapa ndipo alipopata jana la Tyson baada ya Wasira kuita waandishi wa habari kukitangaza Chama Chake na lipoulizwa umetumwa na Swahiba wako Mrema? Ndipo alipompiga ngumi Mwandishi.
HUYU NDIYE
STEVEN MASATO WASIRA

ala kumbe alimtwanga mtu aaaaaaah!
 
Ni kweli kabisa warioba alitumia madaraka aliyokuwa nayo kama waziri mkuu mstaafu na jiji mkuu mstaafu kumhuhumu wasira ila wananchi walimwoneshea kwa kumjima ubunge na kumpa wasira.
 
sasa naamini kuwa sio kila mzee ana busara.mwe.hu tu huyu.kama hakusoma malengo na katiba ya chama cha upinzani atawezaje kujua matatizo ya msingi ya wa tz?
 
Sasa wasira anajisikiaje pale ambapo warioba anaalikwa ikulu na magufuli?atakimbia tena Ccm?
 
Back
Top Bottom