Wasomi wamfagilia Sumaye uongozi Pwani

Wasomi wamfagilia Sumaye uongozi Pwani

ni lazima ifike mahali tuone upinzani wenye nguvu na hizo nguvu lazima zitoke kwa watu wa humuhumu Tanzania walio tayari kujitolea.
Sioni sababu ya kuwaponda hawa wasomi labda kama tulitaka waseme tunachokiamini sisi.
 
Mr Zero wa Ccm leo amekuwa lulu kwa Chadema...!
Kweli siasa za sihasa
 
Umefeli wewe unaebisha kwa sababu hujui. Sumae ni mkazi wa Kibaha. Kumbuka historia, Nyerere na Kambona waliingia Legislative Council kupitia Morogoro (1959), Mrema aliwahi kuwa Mbunge Vunjo-CCM halafu Temeke -NCCR. Hilo ndilo lako na Lumumba wengine.
swali la msingi ni kwamba hiki cheo kiko katika katiba ya CHADEMA?
 
Tanzania siku hizi ina wasomi wa ajabu kweli. Utadhani wote ni aina ya Profesa Maji Marefu,
 
Vijana wa ccm mbona povu jingi eti kisa baadhi wasomi kutoa mtazamo wao kuhusu SUMAYE endepo atakua kiongozi wa chadema kanda ya pwani mi ningependa ni wakumbushe huu MCHEZO HAUTAJI HASIRA
 
Hao wasomi si ndio walimuita Mr Zero, leo wanamsifia?

"Ukiona adui yako anakusifia angalia nyuma uone umekosea wapi" Magufuli
 
Ma- Prof wetu hebu wajitole kuja kufundisha A level ndiyo nita afikiana nao “Former Prime Minister” kwa miaka 10 mfululizo kuja kugombea uwenyekiti wa kijiji (kanda) cha Pwani
Amazing!
a39509a16349c8c6f7aeca4943f03ee0.jpg
 
Ma- Prof wetu hebu wajitole kuja kufundisha A level ndiyo nita afikiana nao “Former Prime Minister” kwa miaka 10 mfululizo kuja kugombea uwenyekiti wa kijiji (kanda) cha Pwani
Amazing!
a39509a16349c8c6f7aeca4943f03ee0.jpg
Huyu Mr Zero hata aibu na soni hana!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom