Exaud J. Makyao
JF-Expert Member
- Nov 30, 2008
- 1,518
- 25
- Thread starter
- #21
Unamaa gani unaposema isiwe mbaya ?tolea mfano wa huo ubaya ni kama upi ?
HAPO ndipo tunakwenda sawa.
Tuonyeshe tamaduni mbaya na nzuri zinazoigwa toka magharibi.
Unamaa gani unaposema isiwe mbaya ?tolea mfano wa huo ubaya ni kama upi ?
HAPO ndipo tunakwenda sawa.
Tuonyeshe tamaduni mbaya na nzuri zinazoigwa toka magharibi.
ZA10,
Usisahau huko Arusha kuna Seconday moja wanafunzi wa form three hawajui kusoma wala kuandika! MAAJABU YA TZ!Ina maana wakimaliza sekondari wanatakiwa kwenda kwenye ngumbaru!
Na wewe upo upande gani maana hata hiyo computer unayotumia kuandika hapo ni utamaduni wa magharibi, utamaduni wetu ilikuwa msg tunapeleka kwa mkono !! Hata kama ni mbali utatumwa na utatembea hata zifike siku 10 lakini utafikisha ujumbe. Kwa hiyo labda utoe specifics unataka utamaduni katika nini.
Cha kushangaza watanzania hatuelwe nini cha kuiga na nini tusiigie tumechanganyikiwa na tutazidi kufanya hivyo tumekuwa kama mfano wa mto unafuata bahari .
Almost everthing is westernized now in Tanzania Bro! i dont think if we can stand at our own!!
Jina la Exaud origin yake ni wapi?
utamaduni ni pamoja na technolojia mpya?
utamaduni ni mambo ya zamani?
je kuna utamaduni mpya?
Utamaduni ni mkusanyiko wa mambo yote yale ambayo yanamzunguka binadamu katika maisha ya kila siku. Kwa mtizamo huo yote hapo juu uliyoyasema yapo katika utamaduni wa jamii yeyote.