Wasomali wameanza kutuiga mila zetu huko Puntland

imhotep

JF-Expert Member
Oct 13, 2012
24,787
2,000
Tatizo la Wasomali wa Puntland wasichana wao ni Vimbaumbau hawana nyama ni makongoro tu hawawezi kufikia wanawake wa Ethiopia au East Afrika jionee mwenyewe
πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚
 

imhotep

JF-Expert Member
Oct 13, 2012
24,787
2,000
Inatubidi kupeleka watu kwenda kuwafunda na kuwafundisha Mila na Desturi Zetu za Kibantu.
 

imhotep

JF-Expert Member
Oct 13, 2012
24,787
2,000
Fujo tupu....
man-chewing-khat-in-djibouti-city-djibouti-B451T0.jpg

Huyu Oriaa wa Puntland hajawahi kuliona Baikoko la Uzazi,Shahwa lazma ziruke kama jet
 

eliakeem

JF-Expert Member
May 29, 2009
10,716
2,000
Tatizo la Wasomali wa Puntland wasichana wao ni Vimbaumbau hawana nyama ni makongoro tu hawawezi kufikia wanawake wa Ethiopia au East Afrika jionee mwenyewe
πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚

Hiyo SIYO shida. Tukiwaoa tunawazalisha, halafu wifi zao wanawapikia mtori. Baada ya miezi mitatu tu, utaona tako hiloo.
 

Kafrican

JF-Expert Member
Jan 26, 2015
6,313
2,000
Hii wapi balaa tupu....mamama
Kuna siku flani tulishikw na wazimu baada ya kulewa tukapitia na mitaa ya ndani ndani bamburi mombasa tukapatana na harusi flani ya kiswahili tukaamua kuingia ndani, nakwambia vituko tulivyoona !!!!!!!! ha! Nakwambia kusmama hauwezi simama, kuketi haezi keti.......... Lakini ubaya wanawake na wanaume walikua wana hema/tent tofauti ukitaka kusongelea ni mpatane huko gizani....
yani nilichoona hata baada ya wiki ilikua bado nikifunga macho naona madera yakitingika
 

MK254

JF-Expert Member
May 11, 2013
20,674
2,000
Kuna siku flani tulishikw na wazimu baada ya kulewa tukapitia na mitaa ya ndani ndani bamburi mombasa tukapatana na harusi flani ya kiswahili tukaamua kuingia ndani, nakwambia vituko tulivyoona !!!!!!!! ha! Nakwambia kusmama hauwezi simama, kuketi haezi keti.......... Lakini ubaya wanawake na wanaume walikua wana hema/tent tofauti ukitaka kusongelea ni mpatane huko gizani....
yani nilichoona hata baada ya wiki ilikua bado nikifunga macho naona madera yakitingika

Hehehe hata Dar yapo tu sana.
 

imhotep

JF-Expert Member
Oct 13, 2012
24,787
2,000
Hehehe hata Dar yapo tu sana.
Dar Tokea aingie huyu Mkuu wa Mkao imepoaa ni Kutumbuana na Misiba tu na Wazee wa kazi wakiona Kigodoro wanakuja na maCruiser yao na kutembeza Vipigo Dar imekwisha.
 

imhotep

JF-Expert Member
Oct 13, 2012
24,787
2,000
Kuna siku flani tulishikw na wazimu baada ya kulewa tukapitia na mitaa ya ndani ndani bamburi mombasa tukapatana na harusi flani ya kiswahili tukaamua kuingia ndani, nakwambia vituko tulivyoona !!!!!!!! ha! Nakwambia kusmama hauwezi simama, kuketi haezi keti.......... Lakini ubaya wanawake na wanaume walikua wana hema/tent tofauti ukitaka kusongelea ni mpatane huko gizani....
yani nilichoona hata baada ya wiki ilikua bado nikifunga macho naona madera yakitingika
Mombasa tosha kuna raha Wahenga walishasema Kuingia Rara Kutoka Karaha
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom