Wasichana wananipenda kupita kiasi

Wasichana wananipenda kupita kiasi

Mhhh hongera kwa kupendwa, sidhani kama ni jambo baya kupendwa, ila usitumie utashi huo kufanya mambo yasiyofaa au uhuni. Kwa wale ambao moyo wako haujafikiria kuwa nao kimapenzi waambie ukweli, usiwachezee mwisho ukawaacha. Hilo si jambo zuri mbele za wanadamu na mbele za Mungu as well.
Endeleza ugumu!
 
Lol... Kipipi matangazo mengine inabidi kuomba ushauri kabla hujayabandika!

Ndo kawaida yao hawa vijana wala huwa hawajali. Kama kina Hemed wameweza kuchomoza kwenye screen na kujinadi kuwa ni maHB na wanapendwa na mashori sembuse huyu poyoyo??? Kashindwa kuchomoza runingani ndo maana kaamua aje kujipalilia huku ili vikinalulu vianze kumshobokea! Heheheheee sijui nani alimwambia kahouse yupo huku! Hasara kabisa, ni bora nguo ziraruke na sio akili!
 
Ndo kawaida yao hawa vijana wala huwa hawajali. Kama kina Hemed wameweza kuchomoza kwenye screen na kujinadi kuwa ni maHB na wanapendwa na mashori sembuse huyu poyoyo??? Kashindwa kuchomoza runingani ndo maana kaamua aje kujipalilia huku ili vikinalulu vianze kumshobokea! Heheheheee sijui nani alimwambia kahouse yupo huku! Hasara kabisa, ni bora nguo ziraruke na sio akili!
Hahahaha! Vijana karibu wote siku hizi akili zimeraruka ati, cha kushangaza kina lulu nao hawaishi, wanawashobokea wauza sura....lol.. Hasara tupu!
 
mwanaume asiwi sura mkuu hata baloteli ana sura mbaya lkn mambo yake man sita wanayajua
 
Basi nadhani wewe siyo mwanaume bali ni wa kiume
 
Kuwakatisha tamaa, vaa pete ya ndoa! Hongera kwa kuzaliwa HB! Kinachofuata mwombe Mungu akujaze mahela!
 
Katika hali isiyokua ya kawaida wimbi la wasichana wanaonipenda linaongezeka hususani tangu mwaka jana. tofauti na awali hususani nikiwa masomoni. Hii inanipa wakati mgumu sana kwani hivi karibuni dada mmja wa banki naye alining'ang'ania bila mafanikio akionesha hisia nzuri na za wazi.Bahati nbaya mie ni mgumu pia.La kushangaza pia kuna dada mmja alimkomalia kondakta amkatie siti iliyokaribu nami na alifanikiwa.Nilimsoma na alionekana kuwa angependa kuzungumza mengi nami.kwa bahati mbaya pia sina maneno mengi kwa wadada na wengi husema nina macho mazuri na sauti nzuri. Mie naogopa kukitoa kwani nasikia ukianza vichanganya inakua ni shida tupu!. Kuepuka usumbufu mara nyingi inanibidi nisitoke na nitokapo tuu nikikutana na dada huwa radhi kuniambia HB ee twende upate hata soda just a company.it is now frustrating me. Ur advices pls!.Sio najisifu ila kwa wengi ninaonekana nipo nadhifu sana and active one
Wamekuona wee ni zoba fulani.
 
Katika hali isiyokua ya kawaida wimbi la wasichana wanaonipenda linaongezeka hususani tangu mwaka jana. tofauti na awali hususani nikiwa masomoni. Hii inanipa wakati mgumu sana kwani hivi karibuni dada mmja wa banki naye alining'ang'ania bila mafanikio akionesha hisia nzuri na za wazi.Bahati nbaya mie ni mgumu pia.La kushangaza pia kuna dada mmja alimkomalia kondakta amkatie siti iliyokaribu nami na alifanikiwa.Nilimsoma na alionekana kuwa angependa kuzungumza mengi nami.kwa bahati mbaya pia sina maneno mengi kwa wadada na wengi husema nina macho mazuri na sauti nzuri. Mie naogopa kukitoa kwani nasikia ukianza vichanganya inakua ni shida tupu!. Kuepuka usumbufu mara nyingi inanibidi nisitoke na nitokapo tuu nikikutana na dada huwa radhi kuniambia HB ee twende upate hata soda just a company.it is now frustrating me. Ur advices pls!.Sio najisifu ila kwa wengi ninaonekana nipo nadhifu sana and active one

Upuuzi mwingine tena huu!! Kupendwa kiasi ni vp mpaka uweze kujua kuwa wewe umependwa kupita kiasi? Na ujue kwa hali hii hata ukimwi utaupata kupita kiasi. Si issue ya kujisifia hii.
 
hivi siku hizi bado wasichana wanaangalia u-HB eeh? pambana kijana ukiendekeza kujiita HB usishangae jimama likakuweka ndani, mwanaume asifiwi sura.
pambana na maisha, unaonekana ukioa utakuja kumsumbua sana mkeo wewe.nimewaza tu kwa sauti
 
Katika hali isiyokua ya kawaida wimbi la wasichana wanaonipenda linaongezeka hususani tangu mwaka jana. tofauti na awali hususani nikiwa masomoni. Hii inanipa wakati mgumu sana kwani hivi karibuni dada mmja wa banki naye alining'ang'ania bila mafanikio akionesha hisia nzuri na za wazi.Bahati nbaya mie ni mgumu pia.La kushangaza pia kuna dada mmja alimkomalia kondakta amkatie siti iliyokaribu nami na alifanikiwa.Nilimsoma na alionekana kuwa angependa kuzungumza mengi nami.kwa bahati mbaya pia sina maneno mengi kwa wadada na wengi husema nina macho mazuri na sauti nzuri. Mie naogopa kukitoa kwani nasikia ukianza vichanganya inakua ni shida tupu!. Kuepuka usumbufu mara nyingi inanibidi nisitoke na nitokapo tuu nikikutana na dada huwa radhi kuniambia HB ee twende upate hata soda just a company.it is now frustrating me. Ur advices pls!.Sio najisifu ila kwa wengi ninaonekana nipo nadhifu sana and active one

Nyota ya Ukimwi Hiyo Ndugu ukiendelee hivyo inakuja nyingine kali zaidi kwenye ili dira ya wenzetu samba mapangala
 
yaani unapoambiwa kuwa unamacho mazuri na wewe kweli kichwa kinakuvimba, wenzako huwa wanapigana wakiambiwa hivyo, eti unashangilia, haya subiri siku tukutane nikusifie macho halafu tuelewane nikakununulie soda
 
Back
Top Bottom