Wasichana wa siku hizi kila jogoo wanalitaka

Wasichana wa siku hizi kila jogoo wanalitaka

figganigga

Platinum Member
Joined
Oct 17, 2010
Posts
28,032
Reaction score
64,129
Habari yenu Wakuu,

Hivi inakuaje baadhi yawanawake/wasichana wa siku hizi walio wengi hawaridhiki na kile walicho nacho? Yaani wa kuwa macho mia mia?

Nini kina wafanya waone mwanamume mwingine ni bora kuliko huyu aliye naye? Yaani unakuta upo naye lakini anajiona kama yupo kituo cha daladala ambapo muda wowote daladala ikija anapanda.

Hii haihusiani na hela wala nini, unakuta mwanamke anatamani jamii iruhusu mwanake aruhusiwe kutembea na wanaume watano kwa mkupuo tena waziwazi.

Wenye tabia za hivi utawajua tu kwa maneno yao na vitendo, kila mwanaume anayekutana naye anamhug mara ambusu, Mara wakonyezane, unakuta amsindikize sehemu hata hajaitwa mara ajiongeleeshe unyegenyege, Kwa ufupi unakuta anajilahisisha. Ukimpata msichana wa hivi utachoka mwenyewe na nafsi yako> Lazima ukonde... Wepesi wa kujitetea hao!..Mara utasikia huyu jirani yangu, ndugu, rafiki, classmate, Mfanyakazi mwenzangu. Wizi mtu hamna lolote bali roho ya Uasherati imemjaa kiasi anaweza kukugonganisha na kukukosanisha na Marafiki au wafanyakazi wenzio

Mimi nahisi ni laana. Huyo pepo aliyewaingia wa kufanya Mtamani kila jogoo ashindwe atetemeke aanguke chini.

Ntakuja kumalizia baadae..
 
Ukiona hivo ujue huyo anaekufanyia hivyo ni kahaba yaani ni mwendo wa EXPRESS UASELF kama unamhitaji na kama humhitaji utakwea mbali tu na watakuja wale wanao endana nae. Halafu rekebisha useme baadhi ya wadada.
 
Na still wapo wanawake wengine wanakuwa waaminifu mno akiamua kuwa na wewe hakuna nafasi ya mwingine unless otherwise itokee mtafaruko...Na hawa hawana majibu tofauti jibu huwa moja tu kwako..Kaka samahani mimi ni mke wa mtu unielewe... We utabadili nyimbo yeye hiyo moja tu kila siku hadi utachoka mwenyewe..
 
Habari yenu Wakuu,

Hivi inakuaje wanawake wasichana wa siku hizi walio wengi hawaliziki na kile walichonachonacho? Nini kina wafanya waone mwanamume mwingine ni bora kuliko huyu aliye naye? Yaani unakuta upo naye lakini anajiona kama yupo kituo cha daladala ambapo muda wowote daladala ikija anapanda.

Hii haihusiani na hela wala nini, unakuta mwanamke anatamani jamii iruhusu mwanake aruhusiwe kutembea na wanaume watano kwa mkupuo tena waziwazi.

Wenye tabia za hivi utawajua tu kwa maneno yao na vitendo, kila mwanaume anayekutana naye anamhug mara ambusu, Mara wakonyezane, unakuta amsindikize sehemu hata hajaitwa mara ajiongeleeshe unyegenyege, Kwa ufupi unakuta anajilahisisha. Ukimpata msichana wa hivi utachoka mwenyewe na nafsi yako> Lazima ukonde... Wepesi wa kujitetea hao!..Mara utasikia huyu jirani yangu, ndugu, rafiki, classmate, Mfanyakazi mwenzangu. Wizi mtu hamna lolote bali roho ya Uasherati imemjaa kiasi anaweza kukugonganisha na kukukosanisha na Marafiki au wafanyakazi wenzio

Mimi nahisi ni laana. Huyo pepo aliyewaingia wa kufanya Mtamani kila jogoo ashindwe atetemeke aanguke chini.

Ntakuja kumalizia baadae..
Na Majogoo nao hawatafuti Matetea???
 
Habari yenu Wakuu,

Hivi inakuaje wanawake wasichana wa siku hizi walio wengi hawaliziki na kile walichonachonacho? Nini kina wafanya waone mwanamume mwingine ni bora kuliko huyu aliye naye? Yaani unakuta upo naye lakini anajiona kama yupo kituo cha daladala ambapo muda wowote daladala ikija anapanda.

Hii haihusiani na hela wala nini, unakuta mwanamke anatamani jamii iruhusu mwanake aruhusiwe kutembea na wanaume watano kwa mkupuo tena waziwazi.

Wenye tabia za hivi utawajua tu kwa maneno yao na vitendo, kila mwanaume anayekutana naye anamhug mara ambusu, Mara wakonyezane, unakuta amsindikize sehemu hata hajaitwa mara ajiongeleeshe unyegenyege, Kwa ufupi unakuta anajilahisisha. Ukimpata msichana wa hivi utachoka mwenyewe na nafsi yako> Lazima ukonde... Wepesi wa kujitetea hao!..Mara utasikia huyu jirani yangu, ndugu, rafiki, classmate, Mfanyakazi mwenzangu. Wizi mtu hamna lolote bali roho ya Uasherati imemjaa kiasi anaweza kukugonganisha na kukukosanisha na Marafiki au wafanyakazi wenzio

Mimi nahisi ni laana. Huyo pepo aliyewaingia wa kufanya Mtamani kila jogoo ashindwe atetemeke aanguke chini.

Ntakuja kumalizia baadae..
1b38bf2538d881e969fe795c7318992c.jpg
shida ilianzia hapa [emoji85] [emoji85] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125]
 
Kuna msichana aliniambia yeye hamna mambo ya ex-boyfriend mkiachana imetoka hiyo hivyo hata ukija kumtongoza upya tena hajali anaweza kukukubalia lakini si kukumbusha mambo ya nyuma, baada ya huo usiku nilinyoosha goti naye kimyaaa mpaka kesho na tunaonana mara kwa mara
 
nikijua unaniwazia mabaya nafanya kweli
Ukifanya kweli ndo utakuwa unajenga familia au utakuwa unathihirisha tabia uliyorithi?

Mwanamke anayejielewa hawezi mkomoa mpenzi wake kwa kumsaliti na kugawa tunda lake bali humuombea kwa Mungu na kumtia moyo.

Kumbuka anahisi hivyo sababu ana kupenda na ana wivu na wewe
 
Ukifanya kweli ndo utakuwa unajenga familia au utakuwa unathihirisha tabia uliyorithi?

Mwanamke anayejielewa hawezi mkomoa mpenzi wake kwa kumsaliti na kugawa tunda lake bali humuombea kwa Mungu na kumtia moyo.

Kumbuka anahisi hivyo sababu ana kupenda na ana wivu na wewe
point of correction mimi ni ME, cha msingi unapokuwa ktk mahusiano inatakiwa umuamini mwenzako mpango wa kuwaziana mabaya kama wewe hayafai
 
Habari yenu Wakuu,

Hivi inakuaje wanawake wasichana wa siku hizi walio wengi hawaliziki na kile walichonachonacho? Nini kina wafanya waone mwanamume mwingine ni bora kuliko huyu aliye naye? Yaani unakuta upo naye lakini anajiona kama yupo kituo cha daladala ambapo muda wowote daladala ikija anapanda.

Hii haihusiani na hela wala nini, unakuta mwanamke anatamani jamii iruhusu mwanake aruhusiwe kutembea na wanaume watano kwa mkupuo tena waziwazi.

Wenye tabia za hivi utawajua tu kwa maneno yao na vitendo, kila mwanaume anayekutana naye anamhug mara ambusu, Mara wakonyezane, unakuta amsindikize sehemu hata hajaitwa mara ajiongeleeshe unyegenyege, Kwa ufupi unakuta anajilahisisha. Ukimpata msichana wa hivi utachoka mwenyewe na nafsi yako> Lazima ukonde... Wepesi wa kujitetea hao!..Mara utasikia huyu jirani yangu, ndugu, rafiki, classmate, Mfanyakazi mwenzangu. Wizi mtu hamna lolote bali roho ya Uasherati imemjaa kiasi anaweza kukugonganisha na kukukosanisha na Marafiki au wafanyakazi wenzio

Mimi nahisi ni laana. Huyo pepo aliyewaingia wa kufanya Mtamani kila jogoo ashindwe atetemeke aanguke chini.

Ntakuja kumalizia baadae..
Unawajumuisha na dada zako, ukitukana wanawake unamtukana na mama yako, acha matusi kwa watoto wa kike! Kuwa macho na maandishi yako
 
Back
Top Bottom