Wasichana wa kihabeshi


M

mabereng'ombe

Member
Joined
Nov 22, 2013
Messages
70
Likes
0
Points
0
M

mabereng'ombe

Member
Joined Nov 22, 2013
70 0 0
Mimi afisa uhamiaji nataka unionyeshe vibari vyake vya kuishi hapa nchini. Maana magaidi wameanza kunyemelea afrika mashariki wanakuja kwa njia hiyo hiyo ya kutafuta wa chumba
 
mayenga

mayenga

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2009
Messages
3,951
Likes
732
Points
280
mayenga

mayenga

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2009
3,951 732 280
Jews,Ethiopians,and Rwandese>Dont touch!!!
 
P

pilipili kichaa

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2013
Messages
8,733
Likes
3,818
Points
280
Age
51
P

pilipili kichaa

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2013
8,733 3,818 280
Nina Mhabeshi mmoja nimezaa nae kisha akanitoroka hebu weka picha niione then kama ndie nije na AK47
 
CYBERTEQ

CYBERTEQ

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2012
Messages
7,420
Likes
255
Points
0
CYBERTEQ

CYBERTEQ

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2012
7,420 255 0
Jamani wanaojua tabia wa wahabeshi mnijuze yaan( wenye asili ya ethiopia) ndo wanaitwa wahabeshi.kuna msichana mmoja niko nae na mahusihano nataka km mambo yakienda poa nioe kabisa
Acha mambo ya kizamani wewe, kuuliza eti "wahaya wana tabia gani"!!!!!!!...mapenzi ni yenu wawili, kuoa mpaka uulize JF?....AAAAAAAAAAAAAAARGH!
 
OME123

OME123

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
1,551
Likes
255
Points
180
OME123

OME123

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2010
1,551 255 180
Acha mambo ya kizamani wewe, kuuliza eti "wahaya wana tabia gani"!!!!!!!...mapenzi ni yenu wawili, kuoa mpaka uulize JF?....AAAAAAAAAAAAAAARGH!
----!!"«"" upumbavu
 
Candid Scope

Candid Scope

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
11,889
Likes
146
Points
160
Candid Scope

Candid Scope

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
11,889 146 160
Katika pitapita zangu nimekuja kuona hawa wa Ibisinia hawanaga ile kitu kufunga ndoa au mahusiano na watu wasio wabisinia (wahabeshi) hata huko kunako mataifa ya nje vinginevyo kwa sababu hana jinsi anatafuta njia ya kupita. haina maana kukusitishia penzi lako kwao, ila tu kwa utamaduni na mapokeo ya kikwao kama walivyosema wengi hapo juu wanajali zaidi asili na damu yao kwa walio wengi. Kwa urafiki wa kawaida tu ni watu wazuri sana na wanajisikia wa kutoka Afrika Mashariki, lakini hapa kwenye mahusiano si vipaya ukachukua tahadhari kama unakusudia awe mwenzi wa maisha isije ikawa anatafuta nafasi tu ya kusetirika.
 
M

mahakama ya kazi

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2013
Messages
1,476
Likes
36
Points
145
Age
35
M

mahakama ya kazi

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2013
1,476 36 145
mhabeshi!!!!!!! oa tu mbele kwa mbele
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,098
Likes
395
Points
180
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,098 395 180
Yemiteta neger yet agengalehu?
 
TUTUO

TUTUO

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2013
Messages
2,546
Likes
1,371
Points
280
TUTUO

TUTUO

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2013
2,546 1,371 280
Ni wazur mno,ila baadhi wanajidhalilisha kwel uarabun cku moja niliwaona kundi wakiwa chini ya ulinzi Rafik Haril Inter.. Airport wakisubir kurudishwa kwao baada ya kukosa kaz za u housegirl aise nilitamani nimchukua mmoja nije nae bongo.
 

Forum statistics

Threads 1,264,306
Members 486,273
Posts 30,180,044