Wasichana wa kihabeshi


OME123

OME123

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
1,551
Likes
255
Points
180
OME123

OME123

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2010
1,551 255 180
Jamani wanaojua tabia wa wahabeshi mnijuze yaan( wenye asili ya ethiopia) ndo wanaitwa wahabeshi.kuna msichana mmoja niko nae na mahusihano nataka km mambo yakienda poa nioe kabisa
 
Kamkuki

Kamkuki

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2011
Messages
1,174
Likes
217
Points
160
Kamkuki

Kamkuki

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2011
1,174 217 160
Oa faster hakuna mbaya hapo
 
OME123

OME123

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
1,551
Likes
255
Points
180
OME123

OME123

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2010
1,551 255 180
Nataka nifanye hivyo si unajua tena haya mambo inabidii udadavue na umjue huyo msichana kwa undani zaidi
 
Mad Max

Mad Max

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
3,741
Likes
786
Points
280
Mad Max

Mad Max

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
3,741 786 280
Unakaa wapi na yeye anakaa wapi?

Mwenye namba ya Uhamiaji Please... Viva Kimbunga
 
mafinyofinyo

mafinyofinyo

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2012
Messages
4,391
Likes
2,832
Points
280
mafinyofinyo

mafinyofinyo

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2012
4,391 2,832 280
Picha plz.
 
Rich Pol

Rich Pol

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2013
Messages
7,807
Likes
3,617
Points
280
Rich Pol

Rich Pol

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2013
7,807 3,617 280
Weka picha mkuu tukupe ushauri!

Body without head
 
Mad Max

Mad Max

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
3,741
Likes
786
Points
280
Mad Max

Mad Max

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
3,741 786 280
Haaa haaa kuna wale wadai picha watakuja muda si mrefu bora uwawekee picha kabisa.
HUJAWAONA HAPO JUU? mafinyofinyo and Rich Pol
 
Last edited by a moderator:
Rihana

Rihana

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2013
Messages
479
Likes
83
Points
45
Rihana

Rihana

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2013
479 83 45
Jamani wanaojua tabia wa wahabeshi mnijuze yaan( wenye asili ya ethiopia) ndo wanaitwa wahabeshi.kuna msichana mmoja niko nae na mahusihano nataka km mambo yakienda poa nioe kabisa
Jiandae kupigwa panga mkwanja kwenye pochi usiku ukiwa umelala!!!
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
31,903
Likes
5,268
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
31,903 5,268 280
ah... umekujaje hapa kwetu...?
 
OME123

OME123

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
1,551
Likes
255
Points
180
OME123

OME123

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2010
1,551 255 180
Tupo nae dar,yee tabata mi huku baruti kimara
 
OME123

OME123

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
1,551
Likes
255
Points
180
OME123

OME123

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2010
1,551 255 180
Wa ukweli balaa kwakweli labda unataka picha ili iweje kaka.mi nimeuliza kuhusu tabia
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,098
Likes
395
Points
180
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,098 395 180
mi nawajua vizuri sana na nimeishi nao na ata apa karibu wapo uliza ulitaka kujua zaidi kuhusu nini?
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,098
Likes
395
Points
180
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,098 395 180
Tabia zao zikoje?
wapo kama wasichana wengine wa uku pia wana upendo wa kweli siyo kama hawa wa kibongo.

pia waho ata mkishindia chapati kila siku wao uona sawa sababu kwao ni kawaida na ndio chakula chao. Tabia zao hazitofautiani na Eritrean .

mkuu mi najua ata lugha yao kwa asilimia 70%
 
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
16,291
Likes
24,058
Points
280
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
16,291 24,058 280
Tupo nae dar,yee tabata mi huku baruti kimara
Dah mkuu kweli Mapenzi noma, umeamua kutaja mpaka location uliyopo??

Imebaki kutaja tu jina lako halisi aiseee
 
Atukilia

Atukilia

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2009
Messages
643
Likes
17
Points
35
Atukilia

Atukilia

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2009
643 17 35
tatizo baada ya muda ukoo wake wote utahamia kwako. Uhamiaji itabidi wawe rafiki zako.
 
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
7,248
Likes
341
Points
180
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
7,248 341 180
Jamani wanaojua tabia wa wahabeshi mnijuze yaan( wenye asili ya ethiopia) ndo wanaitwa wahabeshi.kuna msichana mmoja niko nae na mahusihano nataka km mambo yakienda poa nioe kabisa
ikiwa ni feminine society, usithubutu. Utalea watoto wasio wako, kama ni feminine wana tabia kama watusi...akiwa katika danger days anamtafuta mtusi/mhabeshi mwenzake anamkaza mchana ili mimba ikiingia mchana mlango unafungwa. Siku mtoto akizaliwa anafanana naye wewe unajidanganya kuwa mama-mtusi/mhabeshi wana damu kali.

Uliza kwanza hilo among other things
 

Forum statistics

Threads 1,263,114
Members 485,791
Posts 30,142,957