Wasichana wa chuo na ndoto za mchana

Wasichana wa chuo na ndoto za mchana

Hivi kwa nini vijana wengine wanashindwa kujitathimini na kufanya maamuzi kulingana na level zao?

Hakuna mwanamke anayependa kuwa na mwanamume wa viwango duni labda kama kitu ambacho ni special lakini hakionekani. Hata hivyo, wenye bahati hizo ni wachache. Kama mtu unafanya shopping gengeni, kwa nini uwaze kuwa na mwanamke anayefanya shopping Mlimani City?
 
Kwa ujasiriamali wako huo nafikiri ulichukua ambaye siyo saizi yako.
Watu wanahonga wilaya, wanahonga mkoa, wewe unakuja na machozi kuhonga cosmetics tu! vipodozi vyenyewe ulivyohonga hatarishi
Take your size
Know your portion
Chew what you can
Acha kulialia, komaa mtoto wa kiume
Ukizichanga za kutosha utawaona poa tu!

Si bora angehonga hivyo vipodozi feki atakuwa anahonga karanga ndo mana wanamkimbia anabaki analialia tu.Just joking
 
Kwa ujasiriamali wako huo nafikiri ulichukua ambaye siyo saizi yako.
Watu wanahonga wilaya, wanahonga mkoa, wewe unakuja na machozi kuhonga cosmetics tu! vipodozi vyenyewe ulivyohonga hatarishi
Take your size
Know your portion
Chew what you can
Acha kulialia, komaa mtoto wa kiume
Ukizichanga za kutosha utawaona poa tu!

umeandika maneno.MAGUMU!
 
Back
Top Bottom